• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HCM_Q6 bán thổi kèn đẻ

v___q6

Member
chào honda
bạn yên tâm về số lượng củng như khách hàng bạn không dám mua thì đừng vào đây comment lung tung nhé . bạn có wen bếit với tôi không ? tại sao bạn biết tôi ăn đủ .
tại sao biết tôi phá giá . tôi thì thấy bạn ở không vào đây phá tôi thôi :)):)):)):))
mà phá như bạn thì kiểu con nít quá :)):)):)) hàng trung quốc mà gắn mác honda . nên sử dụng nick ảo bạn không có họ tên à

ngunhuheo1

khà khà khà ,bây giờ mới đúng giá của con thổi kèn màu

tại mấy anh tranh mua làm chi để đẩy giá lên tới 20 chai , bây giờ còn 8chai thì nói người ta phá giá , bị cắn trái ớt , nên cay mới lên tiếng hay sao ?

đã cảnh báo ae từ vụ xèo lông tơ rồi mà vẫn cắm đầu vô thì kêu la cái gì ? hi hi hi ....... đã bi cay rồi thì ngồi uống nước đi , đừng lên tiếng nửa coi chừng bi khàn tiếng nha ae .

đúng là thương trường là chiến trường....nói chung anh em làm ăn nên cần thận thôi....không biết điều gì sẻ xảy ra ở tương lai.....nên định hướng thật kỉ chứ em ngay từ đầu em đả không chơi thồi kèn vì em biết trước được sẻ bị như vậy...còn em bị gạt là chuyênj thường thôi ....nói chung qua mọi chuyện mọi người nên xem xét thật kỉ vấn đề rồi chơi thôi..chứ như vạy hoài thì thị trường chim củng sụp đổ thôi...còn ai chết thì .....

v___q6

Member
em à đừng nói là em bị gạt em nhé !!!!!!!!! mà phải nói là em thích thì em mua giá cao mua bán bằng tiền chứ không phải nói suôn là được , dù sao củng cám ơn bài viết của em hơn thế nữa là anh vẫn quí em vì em rất có bản lĩnh . đây là lời chân thành của anh ( không ai là kẻ thù mãi mãi ), , còn sụp đổ hay không là do thị trường cung cầu em à đây là topic anh mua bán .
thân

chienbinh

Member
Các bác tranh cãi nhau làm gì vì như thế tự nhiên tất cả mọi người đều biết dân Buôn chim nhiêu vấn đề. Người thiệt ở đây là các bác thôi. Cứ chung sống vui vẻ và chăn gà thôi vì vietpet vẫn còn nhiều gà lăm

paparoti

Member
-Hy vọng anh Vũ đưa giá Thổi kèn về giá trị thật của nó và thực hiện đúng những gì anh đã comment :D.Lúc đầu tiên Thổi kèn giá cao cũng phải vì nó quá đẹp mà,mua lúc đó thì 20tr hay 23tr cũng không sai.Như các bạn cũng biết đó , Gà Banh lúc đầu về bao nhiu 1 cặp ? Bây giờ còn lại nhiu ?Xòe lông tơ cũng vậy,lúc trước giá nhiu và bây giờ giá nhiu?Nhưng quan trọng là mình cảm thấy thích em nó là được rồi,cớ chi nghĩ mua mắc , mua rẻ mà hằn học tức tối làm chi cho mệt thân.
-"Thảm họa Nhím" vừa qua chắc các bạn cũng thấy đó, vài chục triệu 1 cặp bố mẹ,tranh nhau mua để rồi bây giờ chỉ còn cách bán Nhím thịt 180k/1kg.Rao bán đầy đường mà có ai mua đâu.
-Hy vọng căn cứ của mỗi người chúng ta đều có vài cặp thổi kèn giá rẻ , cùng nhau phát huy phong trào nuôi chim cảnh nước ta.Thân:)

sangpt

Member
-Hy vọng anh Vũ đưa giá Thổi kèn về giá trị thật của nó và thực hiện đúng những gì anh đã comment :D.Lúc đầu tiên Thổi kèn giá cao cũng phải vì nó quá đẹp mà,mua lúc đó thì 20tr hay 23tr cũng không sai.Như các bạn cũng biết đó , Gà Banh lúc đầu về bao nhiu 1 cặp ? Bây giờ còn lại nhiu ?Xòe lông tơ cũng vậy,lúc trước giá nhiu và bây giờ giá nhiu?Nhưng quan trọng là mình cảm thấy thích em nó là được rồi,cớ chi nghĩ mua mắc , mua rẻ mà hằn học tức tối làm chi cho mệt thân.
-"Thảm họa Nhím" vừa qua chắc các bạn cũng thấy đó, vài chục triệu 1 cặp bố mẹ,tranh nhau mua để rồi bây giờ chỉ còn cách bán Nhím thịt 180k/1kg.Rao bán đầy đường mà có ai mua đâu.
-Hy vọng căn cứ của mỗi người chúng ta đều có vài cặp thổi kèn giá rẻ , cùng nhau phát huy phong trào nuôi chim cảnh nước ta.Thân:)
>:D<>:D<>:D<
ý kiến rất hay, ae nên đầu tư suy nghĩ làm sao có thể chăm sóc lai tạo sinh sản những giống mới đẹp và khỏe mạnh từ những chủng loại có sẵn còn hơn là cứ chăm chăm tìm nhập những loại ở nước ngoài về rồi ép chim đẻ thật nhanh thật nhiều mà làm giống loài đó xuống cấp, lai tạp lung tung làm chủng loại xuống cấp. có như vậy thì phong trào mới phát triển đc...:">

bach hac

Member
Thuận mua vừa bán! Khôn thì măm người! Dại thì người măm! Ae cứ việc gì phải cãi nhau trong dien đàn vậy ! Quy luật muôn thủa của vn rồi! Lúc đầu cao xong lại rẻ thối ngay mà! Hãy đọc kĩ hướng dẫn trước khi yeu! ^^

v___q6

Member
cảm ơn paparoti , sangpt và bach hac
tuy là mình thoáng thấy 1 tí gì đó hoài nghi trong bài comment của paparoti nhưng bạn có thể yên tâm .mình nói là sẻ làm mà làm là tới cùng , củng như sangpt bạn chơi theo thú vui là gốc bạn sẻ không bị ảnh hưởng gì mặc cho cái gì lên hay xuống củng được , bạn là 1 số ít còn giữ được lối chơi bồ câu kiểng thuần túy , bạn thấy đó chỉ 2 câu comment của bach hac đả nói lên đầy đủ vấn đề của 1 người có ý định kinh doanh bồ câu kiểng rồi rất ý nghĩa kèm theo 1 chút hài hước để anh em cùng vui vẽ ,1 lần nữa xin cảm ơn bài viết của 3 bạn
thân chào

cong an 113

nghe ae nói là a vũ bán nhà, để nhập chim giá rẻ số lượng lớn cho ae chơi hả anh, a tốt wa, vậy thì cho giá đi em mua, bao nhiêu vậy anh, mai wa em đang cần nè,:)):)):)):))

v___q6

Member
bỏ cái trò cấy trẻ con đi em
bán nhà thì chưa có nhưng bán bồ câu xây nhà thì có rồi , ngày mai nếu cần thì đến anh đón em nhé
thân

dinhvu17

Member
Huy đã nhận cặp kèn lúc chiều. chim về khỏe mạnh ăn uống bình thường. Thanks anh Vũ

truong_q4

Member
Thank anh Vũ, em đã nhận được cặp kèn đen vào ngày hôm qua, chim đẹp, khõe mạnh,;)

kyphuong78

đã nhận cặp kèn lúc chiều. chim về khỏe mạnh ăn uống bình thường. Thanks anh Vũ chúc A Vũ đắt hàng