• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hanoi offline 06-07 những cung bậc cảm xúc

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Hôm nay có 1loạt em Phú Quốc mới ra giao lưu

capicapi

Member
hôm nay ở đây trời mưa to chán thế vì không đi đc mọi người đông vui quá a

kiennt76

em thấy cop lại ảnh này khôgn ngon bác béo ơi, em pot lại nha

Vui đùa

chủ mới

dieuthuy

Đây là thienan đang tác nghiệp:

Còn đấy là 1phó nháy pro nữa, bạn đính chính nhé

dieuthuy

Đây cũng là thành viên mới, biết qua bạn gthiệu mà ra chơi, 2anh chị đưa cún từ SG ra sinh sống ở HN

monowar

Member
Hôm nay vui đông vui quá......Ko biết khi nào ở Vinh mới đc như thế....Nếu trời ko mưa chắc Vui lắm các bác nhỉ nhiều Cún quá con nào cũng đáng yêu

to huy_CQ : Cảm ơn bác về mấy tấm ảnh nhé....

dieuthuy

Và đây là 1loạt Rott nhé, đầu tiên là 2bố con chưa có nick trên diễn đàn, nhưng lần nào mình ra cũng thấy có mặt rất sớm

Đây là phu nhân của thành viên Thằn lằn con, dắt em Ruốc

dieuthuy

Tiếp đây, Thằn lằn con hơi tốt bụng đây....he...he....

Em Rott bé của ai cũng ra chơi tung tăng nhé

NBDuonga

Member
Dakota xinh quá còn gi?Phải gọi là Tóc gió thôi bay.... Ảnh bác Kiên chụp đẹp quá!
Hix! ban Dakota_Tran chắc là hoa khôi VP nhà mình rồi. Xinh..kinh khủng! sáng nay mình về sớm quá nên không được gặp bạn, tiếc quá tiếc quá..

dieuthuy

Hôm nay xuất hiện 1loạt các em vện màu hay fết các ACE à:

Em này bé xíu nhé

dieuthuy

Tiếp đây, Bull terrier

Bull dog và Lạp xườn ngon ngon này

dieuthuy

Cún nhà yeucuncon đang ngó em bé này:

Bạn Đức Kem Sầu Riêng & mẹ của Dakota_Tran dắt Kelly giao lưu dưới hồ:

dieuthuy

Em gì đây??....chẳng nhìn thấy mắt mũi đâu cả, nhưng yêu lắm:

1đen + 1trắng giao lưu này:

NBDuonga

Member
Đi off thật là vui và bổ ích :-bd. Lần sau mình sẽ cố gắng tham gia từ đầu đến cuối, không bỏ lỡ phút nào. Ảnh chụp của các bác phó nháy đẹp quá! Cảm ơn các bác đã lưu lại những khoảnh khắc đẹp cho mọi người! >:D<

dieuthuy

Cún nhà yeucuncon và cún nhà Candy này

Thành viên mới nào đây?..bạn đính chính nhé, em Lab socola xinh quá, 2bạn này gần như là thành viên đến off sớm nhất

Đây là bác đã rất quen thuộc với sân chơi của VP, hôm nay mưa nên bác ra ngắm cún thôi, kg dắt 2cún nhà bác ra như lần trước,
còn thành viên bế Tin nhà mình là bạn Mrailen rất xinh, trắng & cao như người mẫu nhé:

candy

Member
Buổi off hôm nay nếu trời không nhiều mây và mưa nhỏ thì không biết sân chơi sẽ quá tải ntn nào, ngoài thành viên của VP còn rất nhiều người yêu chó qua đường nữa, có lúc em cảm giác đoạn phố chỗ off giao thông bị nghẽn vì nhiều người dừng lại xem, nhiều người đi đường dựng xe ngay dưới lòng đường - có lẽ đã đến lúc các anh chị em trong "ban trị sự" CLB weekend cần xem xét tới việc di chuyển địa điểm off mới rộng rãi hơn để mọi người có thể thoải mái đưa nhiều cún đến vui chơi - giao lưu- trao đổi kinh nghiệm nuôi cún và trên tất cả là xây dựng VP ngày càng lớn mạnh.

Buổi off rất vui nhưng vẫn đọng lại trong mỗi người chút nuối tiếc khi phải ra về khi mà chưa muốn!