• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hanoi offline 06-07 những cung bậc cảm xúc

Tuấn Anh ơi cái ảnh đấy fải gọi là TÌNH TỨ NHẤT CỦA VIETPET, rất lãng mạn nữa, vì tay của T.A định sờ cún thì lại chạm nhẹ vào tay bạn Loan.:blusshing::love struck::love struck::love struck:

Mà bạn Loan có mấy ảnh cười tươi có răng khểnh đáng yêu thế nhỉ, lại duyên dáng nữa, mà kg biết Loan nick gì đấy? Chị thấy đây là lần đầu tiên em ra off đấy......Thảo nào mà Mod KimCuong chụp ảnh Loan lia lịa:angel::angel:
em tên gì nick ý luôn , lần đầu đi off đã đc các bác phó nháy quan tâm , lại gặp đc bạn Tuấn Anh từ tận trong Vinh ra thật là kỷ niệm đẹp

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
em tên gì nick ý luôn , lần đầu đi off đã đc các bác phó nháy quan tâm , lại gặp đc bạn Tuấn Anh từ tận trong Vinh ra thật là kỷ niệm đẹp
À thế Loan đúng là lên lâu rồi mà mới ra off thế là hơi tiếc đấy.....:D....Dịp tới có gì mấy chị em nói chuyện nhiều hơn nhé, để biết rõ THÂN THẾ VÀ SỰ NGHIỆP NHÉ....he...he.... ảnh chụp Loan đẹp quá, xinh quá:-bd

NBDuonga

Member
Mình xin phép chen ngang 1chút nhé!

Gửi haigsd!

Cảm ơn bạn đã gửi tin nhắn cho mình! Xin lỗi, vì mình chưa được phép gửi tin nhắn nên không trả lời bạn được. Nếu bạn đọc được những dòng này thì liên lạc với mình qua số ĐT: 0982647337 nhé. Tối mai mình về quê đấy, nếu ở Vinh có Off mình sẽ tham gia ngay :-bd

Nhân tiện: Mọi người ơi, nếu ai có thể liên lạc với haigsd thì làm ơn nhắn hộ mình với nhé. Cảm ơn mọi người rất nhiều! :)

Hoasua

Mấy hôm bận chưa vào được, hôm nay lại được đã mắt xem ảnh. Lần off này nhiều ảnh đẹp ghê.
Hôm trước baby quấy quá, 2 vợ chồng ra rõ là muộn, nhìn mãi không thấy ai, ngó nghiêng chán mới thấy mỗi chú vện Tây Ninh nhỏ nhỏ đang chuẩn bị về. Cứ đoán già đoán non chắc trời mưa, sợ cún bẩn nên hoãn offline. Hic hic, lại thất hẹn lần nữa rồi:(

Thành viên mới kg có nick trên diễn đàn, em này đến với 1loạt 3em Whipet
Thân chào mọi người,

Rất vui khi biết đến diễn đàn này. Nhìn ảnh mọi người gặp nhau rât vui. Và để góp vui, tôi xin có ý kiến là giống chó trong ảnh không phải là whippet mà có vẻ giống với chó săn đuổi mồi của Ý (Piccolo Levriero Italiano) hơn. Các bạn cùng tham khảo vài tấm ảnh về giống chó này:

pe_iucun_honanh

Oa!Nhìn con nào cũng thấy iu iu.Thích quá đi mất,hôm off đó mình không đi được,thật là tiếc.Nhưng mà xem ảnh em thấy nhiều ảnh post lên nên giảm kích cỡ xuống. Để kích cỡ lớn như thế rất khó xem. Mong ai post ảnh nên giảm cỡ ảnh xuống nhé.

Chụp mãi mới gửi được từng ấy ảnh. Cám ơn anh KimCương đã chỉnh lại bài. Chắc phải 3 tuần nữa mứoi lại có cơ hội gặp lại các chú khuyển thân yêu. bận quá.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
mình là Kiên ở bên VNPHOTO, hôm nay đc bác Doberman207 giới thiệu vietpet có cuộc off . mình rất vui đc tham dự vào diễn đàn này.

tặng bé Bông

Đề nghị Mod hoặc nhờ a Kiên luôn, chuyển hộ em ảnh bé Bông này sang mục ảnh đề cử làm lịch với nhé.

Ảnh này em thấy chụp cả khung cảnh & em bé đều rất tự nhiên, rất chất lượng để làm lịch được.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
càng xem ảnh cành thấy em SB của HuyCQ giống nv Chaien thật. Nếu thế thì em SB con màu trắng nâu kia phải tên là Chaikô rồi:D:D:D
Em fox sóc Tin nhà chị Thuý thì xinh xắn như Xuka, colie thì giống Xêkô mỏ nhọn, bull béo mập như Đôrêmon, lab giống cậu đêkhi thông minh đẹp trai. Còn nôbita............ tạm thời chưa nghĩ ra:thingking:
Vài lời ví von cho vui thôi
NOBITA thì có ông bạn DAVIDHHH là chuẩn luôn!!!!!!!!!!!!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
mình là Kiên ở bên VNPHOTO, hôm nay đc bác Doberman207 giới thiệu vietpet có cuộc off . mình rất vui đc tham dự vào diễn đàn này.

tặng bé Bông

Đề nghị Mod hoặc nhờ a Kiên luôn, chuyển hộ em ảnh bé Bông này sang mục ảnh đề cử làm lịch với nhé.

Ảnh này em thấy chụp cả khung cảnh & em bé đều rất tự nhiên, rất chất lượng để làm lịch được.
Quá đẹp! Tôi đồng ý và nhiệt liệt hưởng ứng đề nghị của bạn. Cám ơn tác giả đã chốp cái giây phút tự nhiên, hồn nhiên cảu Bé Bông và cún. Nhân đây cũng đề nghị BQTmở 1 box tuyển chọn ảnh đẹp của riêng Vietpet để mọi người chiêm ngưỡng.

maccung

Thật cám ơn vì những bức ảnh này nhờ nó mà tôi có thể còn nhìn thấy con chó cưng của tôi.Thật cảm ơn rất nhiều

maccung

cún cưng của tui đấy và bây giờ thì tui chỉ nhìn được nó qua ảnh mà thôi