• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hanoi offline 06-07 những cung bậc cảm xúc

Hình ảnh offline Hà Nội 06/07/08

Hôm nay off vui quá, đông quá xá là đông

Bạn Dakota_Tran

Thành viên quên không hỏi tên

Đây là bạn Ly Sun

Bạn hangzin nè

ilovelove

Member
thêm nữa đi mình ko đi dc nên ace nào đi dc mau mau gửi hình cho cả nhà dc chiêm ngưỡng sớm nhé thân........

mrailen

Member
tiếp tục

còn đây là BEAN nhà em,hôm nay nó quậy quá bảo k được :

yeucuncon

Member
ảnh anh doberman chụp quá đẹp, quá chất lượng, giá mà thanks được vài cái nữa em cũng thanks cho anh:D
Post ảnh nữa đi anh nhé

huyCQ

Member
Góp vui thêm cho cả nhà ít ảnh nữa nè:
Đầu tiên là mấy bác Phó Nháy .... em cũng như mọi người đang chờ ảnh của các bác lắm đấy
Anh ThiênAn ( anh này vừa đẹp zai lại chụp ảnh pro ) nhanh up ảnh nhé anh T.A

Bác Super mod Doberman

Bác này em không biết tên nhưng cũng gặp vài lần ở hàng trà đá gần nhà ( bác tự giới thiệu nhé )

Bác phó nháy này nữa tự giới thiệu tên cho mọi người đi anh ơi

ảnh anh doberman chụp quá đẹp, quá chất lượng, giá mà thanks được vài cái nữa em cũng thanks cho anh:D
Post ảnh nữa đi anh nhé

Anh tranh thủ đi ăn lúc rồi làm ảnh post sau nhé, có thể phải đến thứ 2 mới post tiếp được vì chiều nay bận rồi, mai về Sài gòn sẽ làm ảnh sau.

Mọi người có ảnh cứ post tiếp đi, cố gắng chia làm nhiều post để đỡ nặng trang khi xem nhé

Ôi tham gia đã lâu nhưng hôm nay mới đi offline lần đầu , vui quá , bao nhiêu là giống chó nhìn thích mê , lần sau quyết chí đi tiếp he he

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
có thể bỏ hình của dakota đi được không?....... trông strange quá....
Dakota xinh quá còn gi?Phải gọi là Tóc gió thôi bay.... Ảnh bác Kiên chụp đẹp quá!
* Mình thích nhất ảnh em Ly( nick Khanh-Ly) chụp với em Xù ý, trông phê quá, qua ống kính của bác Kiên mà lông em Xù vẫn rất đẹp:-bd:love struck:, yêu quá, mong em Xù được chăm sóc béo tốt hơn.

nab2195

Dịch giả Vietpet
Ảnh anh Dob chụp đẹp thiên thần >:D< Cả nhà ơi, chị Thuý ơi, Rose ơi, anh Kim Cương ơi, các phó nháy pro ơi tiếp tục post lên cho mọi người xem vớiiiiiiii, các chủ các cún xinh đẹp quá :x :x :x

kiennt76

mình là Kiên ở bên VNPHOTO, hôm nay đc bác Doberman207 giới thiệu vietpet có cuộc off . mình rất vui đc tham dự vào diễn đàn này.

tặng bé Bông

Dakota_Tran

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ảnh anh Dob chụp đẹp thiên thần >:D< Cả nhà ơi, chị Thuý ơi, Rose ơi, anh Kim Cương ơi, các phó nháy pro ơi tiếp tục post lên cho mọi người xem vớiiiiiiii, các chủ các cún xinh đẹp quá :x :x :x
Ôi Nab hnay kg ra à? Phí thế, bao nhiêu tay máy cự phách nhé, mà mặc dù trời lất phất mưa, nhưng hnay đông lắm, sẽ còn nhiều ảnh rất đẹp nữa đấy:-bd, cứ chờ nhé. Hnay có cún chạy ra cứ tưởng Ỉn....he...he....:D
* Hnay Candy cũng ra, Candy lớn lắm Nab à. Chắc tối chị mới post ảnh lên được, đang buồn ngủ quá, mấy hnay trông, chăm Nice đẻ e à.