• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Phòng tổ chức OFFLINE đầu xuân Canh Dần Chủ Nhật ngày 28.2.2010

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Chào chủ topic !!!Có lời mời chú rất muốn đến giao lưu xong việc nhà lu bu quá lại chẳng đi được.Qua ảnh chú thấy ổn rồi, phong trào của Hải Phòng thì chú luôn hết sức ủng hộ tất cả các anh em HP mình.Nhìn ảnh chú thích ngắm người HP mình hơn trông si-sin,Italia lắm vì chó chú đi nhiều, ngắm nhiều lắm rồi.
To tất cả các bạn HP: chúng ta, chất của chúng ta luôn có giấu ấn trong lòng bè bạn, không lẫn lộn vào nơi nào được - vô tư một chút là quá ok.
Vâng cháu cảm ơn chú,phong trào có ngày hôm nay, anh em CLB cũng phải cố gắng rất nhiều chú ạh,sân chơi nào mở ra cũng phải là lành mạnh, hoà đồng và có phép tắc hợp lòng dân,được anh em mọi người ủng hộ đã là vui và thành công rồi chú ạh... Hy vọng rằng sang năm mới anh em trong CLB còn duy trì và tổ chức còn tốt hơn nữa góp phần cho phong trào của HP ngày càng phát triển....hì hì:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

_DIAMOND_1984

bác nào còn ảnh OFF hôm qua thì post hết lên cho mọi người cùng xem nhé.Thanks.....

PopCatDai

Gửi Anh CLB yêu Chó - Mèo : Tôi là thành viên mới , hôm CLB tổ chức giao lưu chó , Tôi có tham gia . Thật sự Tôi cảm thấy vui vì có buổi giao lưu này.Thật ý nghĩa, nhưng có 1 vài điểm ở đây Tôi xin góp ý với CLB Yêu Chó Mèo tại Hải Phòng.Tôi ko biết người đứng lên nghĩ thế nào về 1 buổi tổ chức giao lưu?giao lưu như thế nào?Có phải giao lưu theo đúng ý của CLB là những chú Chó đẹp của mình thì tự hào xong rùi chụp ảnh lấy , chụp như vớ được.Chụp xong rồi mang ra chỗ bãi cỏ đùa nghịch.Thế còn những chú chó còn lại thì sao?Để mặc àh?Như vậy Tôi thấy CLB hơi bị phân biệt đấy ^^.Các bạn tạo dáng cho chó của mình hết kiểu này đến kiểu khác, hài thật phát buồn cười . Mang tiếng là đất ăn chơi , vậy mà giao lưu chỉ biết chó của mình , xong chụp , cười khành khach..1 khâu tổ chức của các bạn Tôi nghĩ quá kém , ko được đẹp mắt vui tai người khác mấy...Tôi cũng ko tham gia nhiều , chỉ có 1 vài ý kiến đó , ko biết có đúng hay ko ? Mong rằng nếu CLB có tổ chức 1 buổi off nào nữa thì hãy thêm 1 vài tiết mục để cho 1 buổi giao lưu thành công . Ví dụ nho nhỏ : CLB mời những người có chó gặp mặt trò chuyện - trao đổi kiến thức + kinh nghiệm nuôi chó ... ( đó là ý kiến của Tôi )

TungKon

Member
Tiếc là hôm đấy em có việc bận quá thành ra , ra chơi 1 tý đã phải về rồi,OFF lần này không có em PITBULL nào mà vẫn đông vui anh Tùng nhỉ??

_DIAMOND_1984

Gửi Anh CLB yêu Chó - Mèo : Tôi là thành viên mới , hôm CLB tổ chức giao lưu chó , Tôi có tham gia . Thật sự Tôi cảm thấy vui vì có buổi giao lưu này.Thật ý nghĩa, nhưng có 1 vài điểm ở đây Tôi xin góp ý với CLB Yêu Chó Mèo tại Hải Phòng.Tôi ko biết người đứng lên nghĩ thế nào về 1 buổi tổ chức giao lưu?giao lưu như thế nào?Có phải giao lưu theo đúng ý của CLB là những chú Chó đẹp của mình thì tự hào xong rùi chụp ảnh lấy , chụp như vớ được.Chụp xong rồi mang ra chỗ bãi cỏ đùa nghịch.Thế còn những chú chó còn lại thì sao?Để mặc àh?Như vậy Tôi thấy CLB hơi bị phân biệt đấy ^^.Các bạn tạo dáng cho chó của mình hết kiểu này đến kiểu khác, hài thật phát buồn cười . Mang tiếng là đất ăn chơi , vậy mà giao lưu chỉ biết chó của mình , xong chụp , cười khành khach..1 khâu tổ chức của các bạn Tôi nghĩ quá kém , ko được đẹp mắt vui tai người khác mấy...Tôi cũng ko tham gia nhiều , chỉ có 1 vài ý kiến đó , ko biết có đúng hay ko ? Mong rằng nếu CLB có tổ chức 1 buổi off nào nữa thì hãy thêm 1 vài tiết mục để cho 1 buổi giao lưu thành công . Ví dụ nho nhỏ : CLB mời những người có chó gặp mặt trò chuyện - trao đổi kiến thức + kinh nghiệm nuôi chó ... ( đó là ý kiến của Tôi )
Cảm ơn bạn đã có ý kiến tham gia với CLB,bạn cho mình hỏi bạn có phải chủ của em BOXER không ạh??Nhân tiện đây mình cũng sẽ nói và giải thìch với bạn luôn.Như thường lệ thì OFFLINE được tổ chức định kì 1 tháng 1 lần vào chủ nhật cuối cùng của tháng, và cũng là 1 sân chơi chung mọi người cho tất cả ACE,những người yêu chó,mèo ,chính vì vậy sân chơi này là của chung nên không phân biệt ai với ai cả,mọi người đều hoà đồng với nhau hết bạn ạh.Như thường lệ thì buổi OFF luôn diễn ra như xen lẫn các tiết mục biểu diễn của các chú chó đã qua khoá huấn luyện cơ bản do thấy giáo của các em ấy trực tiếp ra khẩu lệnh và biểu diễn trực tiếp cho mọi người cùng xem.Còn có nhưng quan điểm cá nhân của bạn đôi khi mình thấy không đúng,bạn bảo người ta phân biệt,chỉ biết chụp hình chó của mình,còn chó của người ta thì sao??Bạn có thấy ngày hôm đó tất cả các em tham gia buổi OFF đều đc chụp hình rất nhiều và đều đc cập nhật hết trên diễn đàn vieppet không??Bạn phát ngôn như thế là không đc,mong bạn rút kinh nghiệm.Mà mình nhớ không nhầm hôm đó chính mình đã ra trực tiếp mời bạn ra ngồi uống nước với anh em nói chuyện giao lưu mà bạn không ra thì phải.Nói thật với bạn đôi khi sống với công chúng cũng khó sống lắm bạn ạh,tốt nhất mọi người nên hoà đồng vì 1 sân chơi chung thì sẽ tốt hơn.

_DIAMOND_1984

8888

:drooling::drooling: Nhìn em golden mà thèm quá,chắc phải mua ở đâu chứ hp không có bán thì phải? :D
con này anh ấy nuôi từ ngày nó còn bé tý em ạ,công nhân anh ấy nuôi tốt thật,lớn nhanh như thổi..hehe

trungbom

Member
Mình mới tham gia diễn đàn, hôm CN cũng bận quá nhưng cũng về kịp gần cuối xem cún. KHÔNG NGỜ LẠI TO NHƯ THẾ (Vì hiếm khi đc nhìn bên ngoài thật toàn ngắm trên mạng hoặc trang nc ngoài). Rott thực sự đẹp T__T, nhưng mà dữ quá ko dám nuôi chẳng may cắn trẻ con thì chết T__T

mr.dog

anh diamon ơi, anh cho em hỏi con gsd mà anh chụp cùng ý kô phải con mặt đen đâu lông dài đâu anh ạ anh cho em ít thông tin về em nó anh nhé

_DIAMOND_1984

Có phải tầm muộn hôm qua bạn nt hỏi mình không???Mình ngủ sớm nên không biết.Em GSD đấy của ông anh chơi với mình em ấy tầm 10 tháng tuổi bạn ạ.Cảm ơn bạn đã quan tâm...

_DIAMOND_1984

8888

:wall:

em cũng thích golden.nhưng chắc golden đắt lắm.$-)$-)$-) a biết giá 1 em là bao nhiêu không?
GOLDEN cũng rẻ thôi em ạh,chó con từ 2 đến 4 tháng có giá giao động từ 3 đến 5 triêu VND em ạh,Hp mình cũng không nuôi dòng này nhiều lắm..

Hung.tinhyeu

Active Member
con của a ấy mua 5 triệu nhé.mua hồi bé tý và tận trong thanh hoá nhé.Giống đực,Cái thì đăng ký ngay 1 e.Mà a Đại biết đâu bán bulldog con không ạ và giá nó bao nhiêu ạ.
GOLDEN cũng rẻ thôi em ạh,chó con từ 2 đến 4 tháng có giá giao động từ 3 đến 5 triêu VND em ạh,Hp mình cũng không nuôi dòng này nhiều lắm..
Xin vui lòng không đề cập chuyện mua, bán, giá cả trong topic này.

Nếu tình trạng trên còn tái diễn, topic này sẽ bị xoá bỏ và sử lý theo đúng nội quy của Diễn Đàn. Thân

_DIAMOND_1984

Bác Hùng tình yêu xoá giúp em 2 đề cập vấn đề mua bán cuối với ạh.e cảm ơn bác

honganh

chào mọi ngừoi.....
em muốn hỏi .. ở HP có Petshop ko ...? cửa hàng bán quần áo cho chó ý ..... em cuối tuần về Hp chơi 2 tuần .... muốn mua ít quần áo cho em Pomeranian của em .. vì ngồi máy bay tầm 9 tiếng nên em ko thể mang bé về cùng để off cùng mọi ngừoi đc... em tìm trên mạng hầu như toàn ở HN va HCM .... còn em mua bên này thì đắt mà ko dễ thương điệu đà như ở VN
cám ơn cả nhà trươc nhé

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
chào mọi ngừoi.....
em muốn hỏi .. ở HP có Petshop ko ...? cửa hàng bán quần áo cho chó ý ..... em cuối tuần về Hp chơi 2 tuần .... muốn mua ít quần áo cho em Pomeranian của em .. vì ngồi máy bay tầm 9 tiếng nên em ko thể mang bé về cùng để off cùng mọi ngừoi đc... em tìm trên mạng hầu như toàn ở HN va HCM .... còn em mua bên này thì đắt mà ko dễ thương điệu đà như ở VN
cám ơn cả nhà trươc nhé
cái vụ lày anh Tùng xử lý đi còn chờ gì nữa !!!???=))

meodenhp1112

buổi of đầu năm của hp diễn ra rất đông vui va nhộn nhịp . Chúc hp ngày một phát triển .

nguyenhaidai_hp

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
chào mọi ngừoi.....
cám ơn cả nhà trươc nhé
Em liên lạc theo số 0977007377 của anh NGỌC nhà anh ấy cũng có 1 cửa hàng PET SHOP ở HP đấy,nếu không e gọi số 0988556996 sẽ có 1 anh dẫn em đi mua..

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Em liên lạc theo số 0977007377 của anh NGỌC nhà anh ấy cũng có 1 cửa hàng PET SHOP ở HP đấy,nếu không e gọi số 0988556996 sẽ có 1 anh dẫn em đi mua..
bác Đại nhà ta mấy cái vụ lày nhanh tay nhanh chân quá nha. em tâm phục khẩu phục bác rồi đó !!!^:)^^:)^^:)^

mon1910

Member
đề nghị mod ban nick quanghuy ngay và xoá mấy bài của hắn viết.sao lại có những câu thu tục trên diễn đàn