• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hải Phòng tổ chức OFFLINE đầu xuân Canh Dần Chủ Nhật ngày 28.2.2010

vuong_cau

Member
Mình doạ đăng ảnh nude của bác Đại lên mà không thấy bác nói gì, nhưng có em gái hỏi thăm cái là bác lên tiếng ngay. hehhe

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

chào mừng chú đã chở lại diễn đàn hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
CHIẾN TRANH THỜI LOẠN LẠC VỚI KẺ XẤU MÀ ANH , EM CŨNG CÓ MUỐN THẾ ĐÂU , KHỔ NỖI CỨ CÓ NHỮNG NGƯỜI CỨ THÍCH NÓI LINH TINH , GÂY MẤT ĐOÀN KẾT :D:D HÌ HÌ

cocker.fan

Active Member
Mình doạ đăng ảnh nude của bác Đại lên mà không thấy bác nói gì, nhưng có em gái hỏi thăm cái là bác lên tiếng ngay. hehhe
Bác để em! post ảnh Bác Đại tống tiền đây! $-)$-)$-)$-)
:-bd:-bd Bác Đại thông cảm nhé! tống tiền bác bằng cảm ơn bài viết cho cháu thôi! hehe

_DIAMOND_1984

Bác Hùng Tình yêu xoá dùm em tấm hình này đi với ạh, Bác Đại bác ấy đang kiện ạh...hì hì .Em cảm ơn bác

hanhanh

Member

mình cũng ở HP, m cũng vào VP thường xuyên để tìm hiểu về chó ,và đang tìm 1 em phốc sóc để nuôi. m muốn hỏi hình em phốc sóc này của bạn nào, và m có thể nhìn tận mắt e ấy ở đâu...thanks mọi người trước nhé...

_DIAMOND_1984

Hôm đó nhất định em phải bám đuôi ban quản trị xuống HP một chuyến mới được^^!
Cảm ơn em đã ủng hộ phong trào của VP HP,hôm đó em xuống chơi giao lưu nhé.Cảm ơn em..

_DIAMOND_1984

:))

Lâu lắm em mới được nghe giọng nói của anh , nhớ anh quá :))
Có phải em VÂN không nhỉ??ngày nào anh cũng nói ở diễn đàn mà,mỗi hôm qua a đi công tác,thế mà đã nhớ giọng anh rùi...hì hì

mewmeo

Member
Có phải em VÂN không nhỉ??ngày nào anh cũng nói ở diễn đàn mà,mỗi hôm qua a đi công tác,thế mà đã nhớ giọng anh rùi...hì hì
Anh cứ ở nhà cho em nhờ , đừng đi công tác nữa nhé . ANh đi đâu là em lo lắm :blusshing:

_DIAMOND_1984

mình cũng ở HP, m cũng vào VP thường xuyên để tìm hiểu về chó ,và đang tìm 1 em phốc sóc để nuôi. m muốn hỏi hình em phốc sóc này của bạn nào, và m có thể nhìn tận mắt e ấy ở đâu...thanks mọi người trước nhé...
Chủ nhật này 9 giờ sáng offline ở Hồ Đào.bạn ra chơi nhé,sẽ đc nhìn tận mắt em ý:-bd

_DIAMOND_1984

Anh cứ ở nhà cho em nhờ , đừng đi công tác nữa nhé . ANh đi đâu là em lo lắm :blusshing:
anh đi công tác 1 ngày xong anh về luôn mà,hehe...em khoẻ không???chủ nhật em xuống chơi nhé:blusshing:

phamhuyhoang

Active Member
mới đi công tác về đấy nhá ^_^ cứ tình trạng này lại chuẩn bị tinh thần đi công tác tiếp đấy ^_^ SPAM