• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình nóng hổi vừa thổi vừa xem nè: CLB Toydogs HCM 29-06-08

dunghpengineer

ui.tui thích nhất bức #1 ,chủ và chó tình cảm ghê,ước... mình được thay vị trí của cún con nhỉ ?????:thingking:

Diệp Mi

Member
mình là thành viên mới , mình muốn tham gia CLB chihuuhuu. Nhà mình cũng có mấy em cún dể thương lắm để hôm nào mình gửi hình lên cho các bạn xem nha

uyenisme

Member
mình là thành viên mới , mình muốn tham gia CLB chihuuhuu. Nhà mình cũng có mấy em cún dể thương lắm để hôm nào mình gửi hình lên cho các bạn xem nha
welcome bạn tham gia vào diễn đàn, bạn lưu ý đến box Saigon toydogs club sinh hoạt offline để tham gia nhé.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chào mừng bạn tới CLB. Rảnh bạn up hình mấy e lên cho ae chiêm ngưỡng nha