• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình nóng hổi vừa thổi vừa xem nè: CLB Toydogs HCM 29-06-08

ôi ti bột của ti bui dễ thương ghê mấy nhóc chihoahoa dễ thương không kém dễ thương nhất là kenppi của kuppi đấy hihihihihi

DavidHHH

Member
Hớ hớ hớ, thằng cu này trông hệt anh Hưng nick DavidHHH quá trời luôn, he he, anh Hưng có con ở trong Nam hả anh Hưng ơi!
Chú nói thế thì bố cháu bé lại ra HN tìm anh thì khổ? Mà công nhận là cũng giống mình, không hiểu........................?

Ti Bui

Member
ôi ti bột của ti bui dễ thương ghê mấy nhóc chihoahoa dễ thương không kém dễ thương nhất là kenppi của kuppi đấy hihihihihi
Cám ơn bé Thy đã khen Ti Bột, cả hội ai cũng khen Ti Bột là "xấu lạ, xấu ngộ và xấu duyên" hết á !!!^:)^

Hình đẹp quá! Lần sau đi off phải mang theo máy chụp hình mới được. Hôm vừa rồi bé nào cũng đẹp! Em bé đeo nơ (Tí Bụi), Kuppi, Bob (suýt nữa mình chở về nhà luôn vì theo bé Mập hoài hà, nhớ giữ kỹ nha A Tuấn), bé Sam , bé Đô và mấy bé nữ quên tên rồi!

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Thế ra người mặc áo tím là Uyenisme ah ? oh thế mà Kelvin ko bik để làm quen ta :-??? hihihi ..... 9 2 meet u ....
ah, gởi lời cám ơn tới mod nha. Hình đẹp

Khủng long

Active Member
KL có được mấy hình này trong máy của mẹ post gửi cả nhà.... KL nhờ anh Quang ghi chú cho hình giúp KL.....hình ảnh hôm ấy đẹp quá ....bác Dơberman 207 và các anh chụp hình trông pro thật....chúc hội mình ngày càng đông vui

Khủng long

Active Member
[IMGC=Đông quá, tôi chả biết tên bạn nào cả]http://forum.vietpet.com/images/toydogs/TD_2822.jpg[/IMGC]
Hình này đẹp quá......lêu lêu thằng Kenpi ở truồng , mà cái mặt còn chảnh thấy ghét......=))=))=))

Khủng long

Active Member
Kl cũng dành tặng hội cún nhỏ của mình một bài thơ chứ nhờ.........

Gia Định công viên rợp cây xanh.
Ôi ... thật bình yên giữa phố thành.
Nắng mai trải vàng trên tán lá .
dập dìu bướm lượn vườn hoa xinh.

Sáng nay dậy sớm thoa phấn son,
Mặc bộ đẹp nhất em soi gương,
Em cười khúc khích ...Em xinh nhất.
Cún lườm em ghen tị ở dưới chân .

Nào cùng đi hội nhé Cún cưng.
Chị thắt cho em chiếc nơ xinh.
Tới hội Cún sẽ gặp nhiều bạn .
Còn chị chỉ mong một người nhìn.

Ôi trời......người ấy sao hư quá,
Gặp mặt hôn Cún - khen Cún xinh.
Em thì bẽn lẽn ...tay bứt lá,
" Em hổng chịu đâu "...thổn thức tim...

Hai đứa mình đi giữa hội đông.
Cùng một niềm yêu ở trong lòng .
Anh - tay dắt tay em , tay ôm Cún.
Mọi người ai cũng ngoảnh lại trông .

Hội đã tan rồi mãi còn vui...
Chia tay bịn rịn ...chẳng thốt lời.
Em dấu khuôm mặt vào lưng Cún.
Che nụ HẠNH PHÚC nở trên môi .

uyenisme

Member
Thế ra người mặc áo tím là Uyenisme ah ? oh thế mà Kelvin ko bik để làm quen ta :-??? hihihi ..... 9 2 meet u ....
ah, gởi lời cám ơn tới mod nha. Hình đẹp
hôm bữa kelvin có đi mà U ko biết, nice to meet u..........(50 kí tự)....

highback

Member
Hình đẹp và mấy chú toy dog va các cô chủ ai cũng xinh hết, sorry mình là trai nên chỉ có thể khen phái nử thôi, sorry phái nam nha :D:D. Hình như giờ Việt Nam thuận hành chó chihuahua hơn là các loại chó khác. Sao em chưa thấy ai có Yorkie hay Shitzu hết. Mà chihuahua bên Việt Nam nhìn hiền dễ mến còn Chihuahua bên đây thì tụi nó dử lắm. Dữ đến nỏi con Dob nhà em không dám sủa lại mà nó còn bị con chihuahua dí lại nửa chứ :(:)((.

Kuppi

Active Member
Xấu trai!

Sao Hương (Khunglong) lại post lên những ảnh của anh làm xấu quá đi! Hôm sau Con hứa sẽ chụp những phút giây bất thần của Cô Phượng để đền đáp lại hình ảnh Kuqu (cậu chủ của Kenpi) mà Cô Phượng đã post bên trên!

Mắc cỡ quá đi!!!!!!