• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 16 (8-11-2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chia sẻ với Vietpet cả nước những hình ảnh offline của Vietpet QN. Xin ghi nhận sự nhiệt tình tham gia của các thành viên, thúc đẩy mạnh phong trào của CLB không ngừng lớn mạnh đi vào chiều sâu.

Nhân đây tôi cũng xin thay mặt toàn thể thành viên trong CLB gửi lời cảm ơn chân thành đến Lãnh Đạo Cung Văn Hoá Thiếu Nhi Hạ Long - Quảng Ninh, mặc dù đang khẩn trương hoàn thiện những công tác chuẩn bị để ngày mai (9-11-2009) khai trương Hội Chợ Thương Mại Quốc Tế nhưng vẫn ưu ái để những hoạt động offline của CLB diễn ra như thường lệ.

Xin trân trọng cảm ơn!

Công tác chuẩn bị hội chợ của Cung Văn Hoá Thiếu Nhi Hạ Long

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
các anh ơi sao không có ảnh nữa vậy hôm đó em thấy chụp lắm ảnh lắm mà
Chú Tân, Vui đi offline không mang máy ảnh đi chụp ảnh thì làm sao có ảnh mà post lên được, lần offline sau giao cho các chú phải có ít nhất 20 ảnh để post lên diễn đàn.

liemhitle

Member
phụ các anh em 1 tay cho vui để an ủi nỗi buồn phải vắng mặt hôm đó
Thảo béo :D ấy nhầm em bull nhà thảo béo

khuôn mặt nhớ nàng bull ngổ ngáo nhà mình :D

em Đô bẹc rốt của anh Đào Hải Châu tức ( Gấu CP ) đến từ cẩm phả, xin cả nhà 1 chàng pháo tay nào

còn đây là cây Sồi xù xì nhà Hà ca sĩ

phamhuyhoang

Active Member
xin lỗi cả nhà vì lí do công việc nên có một số hình ảnh offline hôm đó em vẫn chưa gửi lên được mong cả nhà thông cảm!cuối tuần này em sẽ póst lên và cũng cho ra mắt 6 thành viên mới của khu C luôn ^_^
to Liêm:em nói con bé nào vậy? con bé có hình treo trên cây hay là Ngao tạng vàng đứng bên dưới???chú không làm lễ ra mắt của hàng Pet shop của mình hay sao ?

HaLong_GSD

Vietpet sponsor

con bé này .................. ở đâu ra thế nhỉ :D tưởng nó bỏ chồng rồi thì bỏ luôn anh em VPQN chứ ;;)
hôm đấy không biết trở trời hay sao ấy lên mới đi thôi từ bi giờ chắc chắn là không xuất hiện nữa đâu anh liêm à
to anh Hoàng: em lại tưởng anh quên không màng thẻ nhớ đi cơ mà không thấy anh pots anh gì cả hihihi!!!

liemhitle

Member
xin lỗi cả nhà vì lí do công việc nên có một số hình ảnh offline hôm đó em vẫn chưa gửi lên được mong cả nhà thông cảm!cuối tuần này em sẽ póst lên và cũng cho ra mắt 6 thành viên mới của khu C luôn ^_^
to Liêm:em nói con bé nào vậy? con bé có hình treo trên cây hay là Ngao tạng vàng đứng bên dưới???chú không làm lễ ra mắt của hàng Pet shop của mình hay sao ?
từ trước tới nay em luôn là thằng em sống có trước có sau mà anh ;;) cửa hàng đang hoàn tất em cũng chưa có khánh thành :D nên chưa làm lễ ra mắt thôi , anh yên tâm hôm đó chỉ sợ anh ko đến thôi :beer ko no thì cũng phải say chứ

Nhìn Milô to lớn như vậy tôi lại nhớ thương đến 1 người, buồn và căm lắm. Chỉ khổ ông Hoàng lại phải ra tay cưu mang em nó.
To ông Hoàng: Khi nào có em GSD xấu xấu để tôi nuôi cho.......nhưng đừng khen nó là : Đẹp mê luôn, đầu thủ, chân tay tuyệt vời......

missxauxi

Member
:( Tuần trước em không đi không biết có vui không :D
Các ACE cho em hỏi hôm ấy em Chuột bạch có đi không..???ai có ảnh cho em xin với :p
thank's all.:D
To anh Vui : anh Pm vào yahoo cho em nhé :(

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
:( Tuần trước em không đi không biết có vui không :D
Các ACE cho em hỏi hôm ấy em Chuột bạch có đi không..???ai có ảnh cho em xin với :p
thank's all.:D
To anh Vui : anh Pm vào yahoo cho em nhé :(
Cũng bình tường như mọi khi có chăng người xem đông hơn và thành viên tham gia cũng nhiều và nhiệt tình hơn, nhưng vắng em sân off như thiếu thiếu cái gì thì phải :)):)):)):))

hình như 2 buổi off e đều vắng chứ không phải là 1 :)):)):)):)):)):))

liemhitle

Member
Cũng bình tường như mọi khi có chăng người xem đông hơn và thành viên tham gia cũng nhiều và nhiệt tình hơn, nhưng vắng em sân off như thiếu thiếu cái gì thì phải :)):)):)):))

hình như 2 buổi off e đều vắng chứ không phải là 1 :)):)):)):)):)):))
hi hi vắng em thì anh Phong thấy thiếu thiếu 2 cái điếu cày của em thì phải , anh ấy nghiện chân dài mà =))=))

Status
Không mở trả lời sau này.