• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 16 (8-11-2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

atula

Active Member
@:ATULA: SU là ai vậy bạn ??? bạn gửi hình phải thông báo tên tuổi của bạn và cún chứ ^_^ sau này về QN đi off còn biết là ai để còn bắt làm quân xanh chứ ^_^[/QUOTE]
SU là cún PQ mình mới bắt , hình của nó bên này http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=36344 . Lúc nào mình về off thì mang SU về luôn , chắc bảo thằng em mang luôm Quýt ra chơi cùng .
Mình tên ĐẠT 29t . Chắc còn lâu mới làm quân xanh dc ha ha .

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
không biết ở ngoài đường có con ngao tạng nào mà làm MC của CLB cứ mải mê nhìn thế không biết ???

liemhitle

Member
hình ảnh chung của buổi off !!
thằng này dũng cảm ghê ta liền lúc 1 tay dắt 2 con ngao tạng đi off mà ko cần nhờ người khác =)) 1 con ngao vàng và 1 con ngao màu hồng mà anh Hoàng chưa có màu này thì phải :D , con ngao vàng bờm dài con ngao cái màu hồng kia =)) =)) =)) =))

ảnh đẹp quá anh liêm ơi tuần sau anh em mình lại được gạp nhau nữa rồi ,mấy hôm nay em buồn quá huhuuuhuhu, con zone nhà em đang được ở trong nhà thì vợ em bắt em phải cho nó vào kho ,kho rộng rãi và sạch nhưng em đang nuôi trong nhà quen em thấy khổ thân nó quá

missxauxi

Member
nụ cười Hạnh Phúc của người đóng góp nhiều công sức nhất cho sự phát triển của phong trào Vietpet Quang Ninh !!!
accâcc.... Em vắng 1 buổi off thôi mà. hic
Sao chuột lại bị " bịt khẩu trang " thế kia ạ :(:)(:)(:)((.

MissMaii

hix tiếc quá dạo này không có nhà nên cũng không bít mà đi xem .Nhìn chú chó nào cũng đáng yêu trông mê chết đi được ý

phamhuyhoang

Active Member
to missxauxi:thế em có muốn dùng khẩu trang đó không?lên nhà anh ở mấy hôm anh cho em lựa chọn thoải mái ^_^
to anh Long và anh Phong:2 bác dạo này làm ăn kiểu gì để thành viên không nhận ra nhau trên diễn đàn vậy???kiểu này phải làm nồi lẩu để xử lý 2 bác này thôi!mai 2 bác viết bản kiểm điểm rồi tạ lỗi với ace trước nồi lẩu nhé ^_^

liemhitle

Member
anh đùa tí cho vui Hà róm đừng để bụng nhé kẻo đau bụng lại " đi phản lực về trực thăng " thì khổ lắm công chúa nhé lại phải nhờ tới hoàng tử cờ lo xít đấy =))

missxauxi

Member
to missxauxi:thế em có muốn dùng khẩu trang đó không?lên nhà anh ở mấy hôm anh cho em lựa chọn thoải mái ^_^
to anh Long và anh Phong:2 bác dạo này làm ăn kiểu gì để thành viên không nhận ra nhau trên diễn đàn vậy???kiểu này phải làm nồi lẩu để xử lý 2 bác này thôi!mai 2 bác viết bản kiểm điểm rồi tạ lỗi với ace trước nồi lẩu nhé ^_^
:))=)):))=)) lại còn phải ở với anh mấy hôm :=)) mới được á:))=)):cry:.Em thương nó thôi, vắng em 1 buổi anh cho em ấy đeo " khẩu trang" luôn được :((
TO a.Vui : :)) em sắp trở lại rồi :))=))
To a.liêm : Khổ quá , cá sấu thì cá sấu , nó cũng biết cắn người nào chơi đểu nó đấy :cry:

Status
Không mở trả lời sau này.