• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 16 (8-11-2009)

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
to Missxaute: anh đâu có bảo em lên ở với anh chứ???tự dưng lại đòi lên ở với anh thế ha???hehe^_^lân sau có em đi off thì anh cho cả 2 chị em đeo cho có đôi có cặp ^_^

MissMaii

trông con BG sao mà thích quá đi......ước gì được ôm nó về nhà lun hiz hiz. Mà chuột trông nó ngộ ghê nhìn giống mấy cún đóng phim ha ha .... yêu yêu

phamhuyhoang

Active Member
con BG là con gì vậy bạn ơi???cả chuột nữa??bạn này tên là gì?nhà ở đâu?phố mấy ?đường nào?bao nhiêu tuổi?đã có người yêu chưa?giới tính?cao bao nhiêu?nặng bao nhiêu kg?^_^xin lỗi hởi bạn nhiều để xem có làm quân xanh được không đấy mà ???

MissMaii

con BG là con gì vậy bạn ơi???cả chuột nữa??bạn này tên là gì?nhà ở đâu?phố mấy ?đường nào?bao nhiêu tuổi?đã có người yêu chưa?giới tính?cao bao nhiêu?nặng bao nhiêu kg?^_^xin lỗi hởi bạn nhiều để xem có làm quân xanh được không đấy mà ???
Con BG là con bécgiê, con chuột là con chó màu trắng đeo khẩu trang ý.Mình tên Mai nhà ở Hà Tu, 22t chưa có người yêu , giới tính nữ cao 1m6 ,nặng( bí mật )
Còn hỏi gì nữa hông bạn:blusshing:

phamhuyhoang

Active Member
Con BG là con bécgiê, con chuột là con chó màu trắng đeo khẩu trang ý.Mình tên Mai nhà ở Hà Tu, 22t chưa có người yêu , giới tính nữ cao 1m6 ,nặng( bí mật )
22t???chưa có người yêu???cao 1m6???nếu xét về tuổi tác và chiều cao thì đây là thời điểm lí tưởng để tìm bạn đời nhưng....nhưng...bí mật cân nặng....???^_^ không biết có phải vì vấn đề này mà chưa có người yêu không nhỉ ???^_^ :d :d mà em cũng biết tên trắng trắng như lợn cạo kia tên là chuột bạch à ?^_^

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Còn nữa , Em đặt hình của E làm avatar để mọi người biết mặt, đến sân offline còn nhận ra thành viên mới. Chúc E sẽ luôn vui vẻ khi đến với Vietpet Quảng Ninh.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
22t???chưa có người yêu???cao 1m6???nếu xét về tuổi tác và chiều cao thì đây là thời điểm lí tưởng để tìm bạn đời nhưng....nhưng...bí mật cân nặng....???^_^ không biết có phải vì vấn đề này mà chưa có người yêu không nhỉ ???^_^ :d :d mà em cũng biết tên trắng trắng như lợn cạo kia tên là chuột bạch à ?^_^
sao cái vụ này dôm dả thế nhỉ cái em này chắc là oveseri rồi các anh à =))=))=))

liemhitle

Member
sao cái vụ này dôm dả thế nhỉ cái em này chắc là oveseri rồi các anh à =))=))=))
oánh chết cũng không thay đổi được chú mày thì phải , anh cũng không khỏi thắc mắc là tại sao với lỗi chính tả nặng nề như thế mà chú vẫn có thể vượt qua kỳ thi hết cấp 2 va may mắn thế nào chui lọt luôn cấp 3 được nhỉ :D OVER SIZE ông kễnh ạ :-"
to miss tóp : anh có chơi đểu em hồi nào , chẳng qua là tính anh hay trêu người thôi chứ , mà anh nghĩ em tốt nhất là đừng hăm doạ cắn anh như thế tội nghiệp em đấy , người anh toàn xương thôi à , lên chỗ anh Hoàng chơi mà con Gấu dữ như thế nó còn không thèm cắn anh vì sợ đau răng :D đấy:cow:

MissMaii

@phamhuyhoang: thì con cún đó trông mặt giống con chuột mà anh
ha ha cân nặng thì quá cỡ rồi vì vậy nên mới hổng có người yêu đó anh.

missxauxi

Member
oánh chết cũng không thay đổi được chú mày thì phải , anh cũng không khỏi thắc mắc là tại sao với lỗi chính tả nặng nề như thế mà chú vẫn có thể vượt qua kỳ thi hết cấp 2 va may mắn thế nào chui lọt luôn cấp 3 được nhỉ :D OVER SIZE ông kễnh ạ :-"
to miss tóp : anh có chơi đểu em hồi nào , chẳng qua là tính anh hay trêu người thôi chứ , mà anh nghĩ em tốt nhất là đừng hăm doạ cắn anh như thế tội nghiệp em đấy , người anh toàn xương thôi à , lên chỗ anh Hoàng chơi mà con Gấu dữ như thế nó còn không thèm cắn anh vì sợ đau răng :D đấy:cow:
;));)) rồi, cần gì phải có thịt mới cắn được:)).Đề nghị anh không được gọi em là tóp:loser:
ủa QNP có thêm 1 miss nữa ạ :)):)):)) Lại còn yêu cả em chuột nữa :))=)) Chị cũng xinh và yo lắm:))=))
Chào mừng chị tham gia.....!!!!
to A.Hoàng : rõ ràng anh viết lên ở với anh mà:))....Đùa ấy, em mà đi off em cũng không để Chuột nó đeo "khẩu trang " như thế kia đâu>:p

missxauxi

Member
to missxauxi:thế em có muốn dùng khẩu trang đó không?lên nhà anh ở mấy hôm anh cho em lựa chọn thoải mái ^_^
đấy rõ ràng nhé , em có nói điêu đâu:))=)) không phải mỗi lên ở, mà phải lên tận mấy hôm cơ đấy=))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
to missxauxi:thế em có muốn dùng khẩu trang đó không?lên nhà anh ở mấy hôm anh cho em lựa chọn thoải mái ^_^
đấy rõ ràng nhé , em có nói điêu đâu:))=)) không phải mỗi lên ở, mà phải lên tận mấy hôm cơ đấy=))
thì em cứ lên đi có sao đâu anh em tình cảm càng gắn bó khăng khít mà hehe !!!=))=))=))

liemhitle

Member
@phamhuyhoang: thì con cún đó trông mặt giống con chuột mà anh
ha ha cân nặng thì quá cỡ rồi vì vậy nên mới hổng có người yêu đó anh.
VPQN cũng còn 1 ông độc thân cao to đẹp trai đấy em à , mà anh ấy hát hay lắm , mấy lần đi hát không nhớ anh ấy hát bài gì mà xây cho nhà cao cao mãi cao mãi ấy =)) chắc anh ấy đang quyết tâm xây nhà lấy vợ đó nếu em mà hổng có người yêu thì anh nghĩ , anh ấy rất hợp với em đó :-"
tôi nói thế có phải không các bác =D>

MissMaii

@missxauxi: thanks em gái xinh gái nha .con cún đó càng nhìn càng giống con chuột bạch :))

missxauxi

Member
@missxauxi: thanks em gái xinh gái nha .con cún đó càng nhìn càng giống con chuột bạch :))
:silly: đã thành em gái rồi ạ:worried:. Không có gì :D
Em ấy tên là Chuột bạch ạ:eek:h go on: chị nhớ đấy nhé
to a.Vui : :( Anh nhé, em biết em có lỗi hẹn mà không lên rồi, nhưng mà bảo em ở đấy mấy ngày thì không ổn đâu :))=)).
Xin lỗi a.Hoàng luôn là 1 tháng trước em thất hẹn:p

Status
Không mở trả lời sau này.