• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline Vietpet Hà Nội ngày 23 tháng 11 năm 2008

tramnhim

Member
Tramnhim hơi bạo miệng đó nhé . Có thể Vịt không dùng Pepsi của Tramnhim làm bữa sáng thôi chứ Sẹo thì hơi khác đó . Không yêu thương em nhỏ nhiều đâu . Chọc ghẹo nó là ăn khợp ngay .Thế Tramnhim định rủ tập đoàn lạp sườn hay fox đi chiến đấu với Vịt và Sẹo ???? ha ha ha Tình hình là hơi bị nguy kịch đây . Kiểu này anh Mỡ phải chuẩn bị sẵn giáp sắt và áo bảo hộ cho Vịt và Sẹo thôi . Bạn Tramnhim rủ khoảng 50 em lạp sườn + fox thì kiểu gì cũng ngồi bẹp 2 bé nhà anh . Khổ thân vịt mong manh yếu ớt thế mà phải chịu sự tấn công mạnh mẽ thế này . hi hi em chờ xem kết quả sẽ thế nào .
Tớ chưa gặp em Sẹo bao h...thế thôi đành chờ lần Off tới xem xem Pepsi của tớ thành bữa sáng hay Sẹo thành....:D

Manonero

Member
Mọi người cứ yên tâm...đợt off tới này thì Vịt và Sẹo phải ở nhà..dành sức chiến đấu cho Festival 14/12 tới nên tình hình sân bãi sẽ êm dịu lắm. Đợi tới festival đến hẹn ta lại lên nhé! :D :D

ectasy

Member
ôi giời pepsi mà đứng với Sẹo thì có mà tưởng tượng như kiểu cột đèn với máy nước. êm dịu thì chắc rồi

DavidHHH

Member
Oai`.....thui để lần off sau em kêu nhé
Thực ra là vì nhà xa, lại đi 1 mình hơi bùn tí tẹo thui
Nhưng ko sao...vì các em cún...em chấp nhận hi sinh :d:party:

Nhà xa thì đã có người hộ tống. Em cứ ới 1 tiếng là có cả rổ. Không sợ buồn đâu :D

tramnhim

Member
Mọi người cứ yên tâm...đợt off tới này thì Vịt và Sẹo phải ở nhà..dành sức chiến đấu cho Festival 14/12 tới nên tình hình sân bãi sẽ êm dịu lắm. Đợi tới festival đến hẹn ta lại lên nhé! :D :D
Mô phật...thế là lần off tới các em bé tha hồ mà vẫy vùng...
Còn festival thì...đề nghị các cháu nhỏ mặc áo giáp khi đi nhé:((

cunxinh

Member
Hẹ hẹ nghe tới Festival em đã thấy hay lắm rồi đấy ạ . Có lẽ em sẽ nghỉ không đi off lần này để dành sức lần sau đi đánh trận ạ . hic hic chia làm 2 phe : Cuộc đụng độ giữa những em nhỏ và các chàng khổng lồ . Tramnhim và tớ hùm vốn để bán vé vào cửa đi . Ối người muốn xem he he he
To ruby41176 : có 2 em samoyed của Ectasy đi . 2 chàng đều đẹp giai cả . Có chụp ảnh em ấy hít hít ngửi ngửi pepsi mà . Bạn xem lại ảnh mấy trang đầu mà xem .

ectasy

Member
hai em Chow chow xinh thế ạ :X:X:X:X:X:X lần off này ko có em Samoyed nào ạ ?
mãi mới có người nhớ đến mình với 2 thằng đệ tử. yêu quá >:D<. đợt này các bác phó nhòm post ít ảnh quá. hi vọng đến lần sau và cả festival thật nhiều ảnh đẹp

HieuKTS

Member
Hic ! vậy là cuối tuần này thiếu mấy em xinh xắn rồi ! các Bác ý để dành cho Festival !!!:((

vậy là tuần này vẫn offline bình thường ạ???Vậy mà cháu cứ tưởng các Admin ở nhà ngỏi ngơi tuần sau lấy sức đi FESTIVAL.:):):)