• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline Vietpet Hà Nội ngày 23 tháng 11 năm 2008

tramnhim

Member
Đấy, con lạp sường bé hơn 2 tháng là em Pepsi của em
Chả hiểu sao mà kết anh Police với MS Nhầu thế ko biết

Còn em này tôi nghiệp nhất, cũng không biết "con cái nhà ai", để ý thằng nhóc nấp bụi rậm lâu lắm, chỉ nhìn các anh chị mà ko dám làm gì, chắc lần đầu tiên đc đi ọp, cháu đến gần mà nhóc run, ko chạy đc:p
Đó là con cún nhà em đấy ạ ,chả hiểu làm sao mọi khi off ở Hồ Thiền Quang toàn chạy theo chủ mà giờ cho đi chơi ở đây cứ nhất quyết ra đó phải chạy ra ôm nó vào sân suốt ,thấy anh ra chụp nên thôi dù gì thì cũng cho nó kiểu ,mình không chụp bao giờ :p

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
mr Bull

Cái con Nhầu đúng bản chất 2 lúa nên cái kiểu ngồi như.......... em, cái kiểu trà đá thuốc lào, he he càng nhìn càng thấy .................mà chả làm gì nó được =))
hehhehe...nhin Dao Găm chụp quả chân rung Bull yêu quá nên làm cho nó quả thẻ thành viên VP đầu tiên vậy....kekekke....ông Hoàng thanh toán ngay lệ phí làm thẻ cho tôi và công chụp cho Dao Găm nhé ....rẻ thôi mà.....kekkekke=))=))=))

Đó là con cún nhà em đấy ạ ,chả hiểu làm sao mọi khi off ở Hồ Thiền Quang toàn chạy theo chủ mà giờ cho đi chơi ở đây cứ nhất quyết ra đó phải chạy ra ôm nó vào sân suốt ,thấy anh ra chụp nên thôi dù gì thì cũng cho nó kiểu ,mình không chụp bao giờ :p
ủa?thế ra đây là con của thứ 6 ngày 13 à???Lúc mình ra gần em nó thấy mặt em nó buồn thiu rồi lại còn sủa mình nữa:)).Xong rồi thấy cậu tìm tưởng em nó bị lạc:)

ơ sao mãi mà vẫn không thấy ảnh của em với cu Nick đâu cả là sao hả bác Dao găm ơi? Híc híc!
Em định đổi cái avatar nên muốn dùng cái ảnh đó, hị hị!

Downcome

Phó nhòm
Mình có kiểu chân dung của nhóc đây, có điều thấy nhóc run quá nên ko dám lại gần vì nó sợ ^^

ơ sao mãi mà vẫn không thấy ảnh của em với cu Nick đâu cả là sao hả bác Dao găm ơi? Híc híc!
Em định đổi cái avatar nên muốn dùng cái ảnh đó, hị hị!
Ảnh nhiều quá em ko nhớ ai với ai, bác chụp cùng nhóc nào nói em biết nhé, em xem ảnh nó nằm ở đâu hì hì nhiều quá, bác thứ lỗi :D

CENTIMET

Member
thật tuyệt vời...ngậm ngụm cafe mà hong nuốt được..hic..hic... tận hưởng những khoảng khắc được ghi lại qua đôi tay Downcome vào buổi sáng này quả là hạnh phúc và thú vị.

Hình như Downcome đến từ Vnphoto.net thì phải ...Cent hay qua đó chỉ để học hỏi các anh chị bên đó....(chỉ là để đươc nhìn những bức hình thôi)....Downcome cũng là một trong số những người Cent hâm mộ...giờ lại qua 4r chụp hình tụi nhóc thì quả thật không còn mong gì hơn...

Cám ơn DC đã cho moi người được chiêm ngưỡng những bức hình tuyệt vời

Thân
Centimet

cunxinh

Member
Hẹ hẹ em cũng biết là Vịt hiền không bắt nạt chó nhỏ bác Mỡ ạ . Nhưng cứ nhìn thấy Vịt há miệng ra thôi thì cỡ những em như Pepsi của bạn Tramnhim cứ gọi là chỉ đủ bữa sáng . Em cũng đam mê 1 em như Vịt lắm nhưng về sau cứ nghĩ đến việc cân nặng của nó sẽ gấp đôi em thì em tự lượng sức là không giữ nổi nó . Hôm qua em cầm dây xích thằng Bun có 1 tý mà nó lôi đi xềnh xệch nên phải trả bác Hoàng ngay không thì xảy ra án mạng . hi hi 5 phút sau thấy Vịt và Bun đã so găng rồi . May là 2 người đàn ông đẹp trai giữ 2 thằng quỉ sứ ấy lại chứ là con gái thì chắc .......... không dám nghĩ đến nữa . Mà bác phải xem làm sao mà Bun và Vịt nó ghét nhau thế . Bạn cũ nhìn thấy nhau là cứ xông vào ôm hôn thắm thiết . Cứ như bọn quỉ này được đi học rồi mà còn như thế . Không được đi học thì chắc là chủ cũng không bảo được luôn . Mà hôm qua em thấy rất nhiều bác cầm máy chụp ảnh mà . Post lên mau đi ạ . Chờ lâu xót ruột quá .

tosa-inu

Member
hehhehe...nhin Dao Găm chụp quả chân rung Bull yêu quá nên làm cho nó quả thẻ thành viên VP đầu tiên vậy....kekekke....ông Hoàng thanh toán ngay lệ phí làm thẻ cho tôi và công chụp cho Dao Găm nhé ....rẻ thôi mà.....kekkekke=))=))=))
Thanh toán cho 2 cụ bằng cái j bây giờ nhỉ ? chuyển qua loại hình khác đê, cái loại hình mà các anh em khác cũng được chứng kiến nhé ( à hình như bố cháu ghét cay ghét đắng cái vụ tụ tập thì phải :)) )

Mà cụ sửa lại cho tôi cái tên với nó là Bun mà :D

tosa-inu

Member
Em nghĩ là cần thay đổi cách ăn mặc chút ạ , sắm váy cho Nhầu chứ bác HOàng ??? Em ấy là gái mà cứ bắt mặc đồ đàn ông nhìn mất hết cả nữ tính .
Quả này là cô chơi khó anh rồi, mợ Nhầu mà mặc váy thì như thế nào nhỉ...........có trời mới tưởng tượng ra nổi :)), cái mẹt thì nhăn nhúm như bà lão, mắt thì đỏ lòm, cái thân hình thì nung núc rồi thì thêm quả váy xoè nữa .....ac ac có mà như ............voi mặc váy cưới :D

KimCuong

Active Member
Hình như Downcome đến từ Vnphoto.net thì phải ..

Chuẩn không cần chỉnh bác Cen ơi!

Tôi đang hẹn hôm nào, gặp ông Dao Găm này và cả thằng cha Hoàng tosa_inu để xem lưỡi dao của ông này sắc đến đâu mà hắn chụp ảnh đẹp thế. Hị hị

Nghe giang hồ đồn đại, 2 thằng cha này là bạn thân với nhau mà. Cũng nhân tiện đây, đề nghị ông Dao Găm không được vắng mặt trong tất cả các buổi Offline, để mọi người còn được chiêm ngưỡng những tấm ảnh rất đẹp, ông Dao Găm nhé.

Cảm ơn ông nhiều nhiều! Hehe.

[/QUOTE]Ảnh nhiều quá em ko nhớ ai với ai, bác chụp cùng nhóc nào nói em biết nhé, em xem ảnh nó nằm ở đâu hì hì nhiều quá, bác thứ lỗi :D[/QUOTE]
hì hì, em chụp với cu Nick ( rottweiler ), em mặc cái áo khoác có hình 2 con ngựa màu đỏ có cánh ấy, lúc đó em đề nghị bác chụp giúp em 1 tấm với nó mà, he he!

Downcome

Phó nhòm
Ảnh nhiều quá em ko nhớ ai với ai, bác chụp cùng nhóc nào nói em biết nhé, em xem ảnh nó nằm ở đâu hì hì nhiều quá, bác thứ lỗi :D
hì hì, em chụp với cu Nick ( rottweiler ), em mặc cái áo khoác có hình 2 con ngựa màu đỏ có cánh ấy, lúc đó em đề nghị bác chụp giúp em 1 tấm với nó mà, he he!
Có phải hình này ko ạ??

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chụp hình lưu niệm với đoàn đại biểu VP Hải Dương:

Cám ơn em Vla đã chụp hộ bức hình kỷ niệm với AE đoàn VietPet Hải Dương nhé:-bd. Mình đính chính thêm 1chút, bên cạnh mình, bên phải màn hình là em Đức, nick: đức_hà_tĩnh. Còn bên trái màn hình, cũng ngay bên cạnh mình là bạn Dự_ Phó Chủ nhiệm CLB VietPet Hải Dương đấy ạ. Còn chú Lâm với Vịt thì quá nổi tiếng rồi:D

Dao găm em ơi, đây em Đức đây, đứng ngay cạnh chị ý. Em có ảnh nào của Đức chụp với đúng em Rott ở trên thì post nhé.

amifidele

Member
Mình xin bình bầu qua ảnh:

1/ Gương mặt thành viên ăn ảnh nhất: Kim Cương
2/ Gương mặt cún dễ thương nhất: "con chuột nhà ngthuyr"
3/ Gương mặt cún triển vọng nhất: chú chó mặc áo xanh dương đậm chụp với 2 bé gái và trong ảnh "cún và bố" ở trang 6.

KimCuong

Active Member

Cảm ơn chị nhiều! Hì hì.

Thực ra cái mặt em được thơm lây bởi 2 hàng khủng nhà ông Hoàng tosa-inu thôi ạ. Chứ để riêng cái mặt em ra thì cũng phình phường thôi chị ơi. :D

tosa-inu

Member

Chị ơi gương mặt này rõ ràng ăn ké mà, tự nhiên có kẻ lảng vảng tay không đến 1 tẹo thế là được bình bầu có chết không cơ chứ.

@ KC: trả tôi tiền mẫu chụp cùng + trả Dao găm tiền chụp ảnh khẩn trương $-)

cunxinh

Member
Dạ em xin bình bầu lại theo tiêu chí của sự ái mộ mà thành viên có nhiều nhất ạ :
Thành viên ;
1/ Thành viên ăn ảnh nhất : bác Hoàng tosa-inu
2/ Thành viên chụp với cún đẹp nhất : chị Diệu Thuý
3/ Thành viên dắt cún nhìn chuyên nghiệp nhất : anh Mỡ , bác Hùng trung Yên , Kim Cương .....
Cún :
1/ gương mặt cún ngây thơ vô số tội nhất : Vịt
2/ Gương mặt cún triển vọng nhất : MS Nhầu
3/ Gương mặt cún đầu gấu nhất : Bun
4/ Gương mặt cún nhí nhố nhất : 2 em Châu Châu
5/ Gương mặt cún gian manh nhất : em Bông mà là fox sóc có màu lông vàng óng ấy ạ
6/ Gương mặt cún nhỏ mà tò mò nhất : Pepsi
7/ Gương mặt cún buồn ngủ nhất : em màu trắng nhà chị Diệu Thuý ( thông cảm em k biết tên )
8/ Gương mặt cún nhát nhất : Em fox cứ nấp trong bụi
9/ Gương mặt cún ầm ĩ nhất : em lạp sườn màu đen
10/ Gương mặt cún trông già nhất : Bông Samoyed ( lại tên là bông ) < già nhất vì tóc bạc trắng hết ạ >
Vì chưa nhớ hết tên cún nên em tạm hoãn xem lại rồi tiếp tục ạ .

tosa-inu

Member
hơ hơ ông MỐT KC bị mất ngôi là thế nào hả Cunxinh, quả này trưng cầu dân ý lại đê, để KC ăn ảnh nhất như chị Ami là chuẩn (mình có tý vụ lợi trong đó mà :D )

Bầu thêm 1 cái nữa :

7. Gương mặt cún Dê nhất là Bông ( phốc sóc )