• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline Vietpet Hà Nội ngày 23 tháng 11 năm 2008

Vladavia

Member
Anh ơi, em có số của chú Dũng đấy, anh pm em số 090229932 nhé, em đưa số chú í cho. post số chú ý trên này không biết chú ấy có bằng lòng không nên cứ pm em nhé.
Mà không biết chú Dũng có nhớ là sẽ mai mối cho cháu và một em Saint Bernard không nhỉ:)

He he khổ quá hôm nay mới đọc được bài này, cám ơn bạn nhé!

Cái chú Dũng mà bạn trích dẫn ảnh thứ 2 ở trang đầu ấy thì tớ đại khái ngồi đồng ở nhà chú ý tính ra thì ko biết mấy trăm lần rồi. Còn đi ăn uống chung chắc cũng phải vài chục lần. :D :D :D

He he thôi nói đùa vậy thôi, chứ người bạn nhìn thấy trong ảnh là anh Mod Hùng Trung Yên, thành viên ban tổ chức offline. Chắc bạn nhầm với chú Dũng nào đó rồi.

yeucuncon

Member
Mình xin bình bầu qua ảnh:

3/ Gương mặt cún triển vọng nhất: chú chó mặc áo xanh dương đậm chụp với 2 bé gái và trong ảnh "cún và bố" ở trang 6.

hí hí chị ơi Cún nhà em đấy ạ, nhưng mà chị thấy nó có triển vọng gì ạ?Em thì thấy nó có triển vọng là kẻ chọc phá chuyên nghiệp, chuyên đi chọc tức các con chó khác xong chạy toé khói:D:D

He he khổ quá hôm nay mới đọc được bài này, cám ơn bạn nhé!

Cái chú Dũng mà bạn trích dẫn ảnh thứ 2 ở trang đầu ấy thì tớ đại khái ngồi đồng ở nhà chú ý tính ra thì ko biết mấy trăm lần rồi. Còn đi ăn uống chung chắc cũng phải vài chục lần. :D :D :D

He he thôi nói đùa vậy thôi, chứ người bạn nhìn thấy trong ảnh là anh Mod Hùng Trung Yên, thành viên ban tổ chức offline. Chắc bạn nhầm với chú Dũng nào đó rồi.
Vâng tại em thấy giống giông mà. báo hại em gọi điện cho chú í ầm cả lên để khoe là thấy chú trên vietpet.com. Nhưng không sao anh ơi, hôm em tình cờ nói chuyện với chú Dũng đó, chú í cũng nuôi Boxer, nhà chú í ở Bạch Đằng. Mà hình như chú í hay là em chú í cũng chơi thân với chú Hùng Trung Yên mà. Chắc cũng quen biết nhau cả thôi mà.
P/s: em mới 22 tuổi, ít tuổi mà. Anh cho em biết số tuổi của anh được không ạ, nếu anh trẻ thì còn không sao, nếu anh nhiều tuổi mà gọi là anh thì phải tội chết. Hi hi hi.. em tên là Nam anh ạ.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Phốc sóc, lại cười (nhưng ko đẹp bằng hôm trc) ^^

Đây em này là của chị Fox Sóc tên là TIn nhé, công nhận buổi Off vừa rồi được giải "Buồn ngủ nhất" là đúng rồi......chứ có phải cười đâu Dao Găm ơi:))

* Chú Hoàng à, ăn ảnh nhất là so sánh : Ngoài đời XÍ ZAI nhưng trong ảnh lại ĐẸP ZAI ý mà....:D. Chứ chú Kim Cương trong ảnh hay ngoài đời đều thế nên KG NHẬN ĐƯỢC GIẢI LÀ ĐÚNG RỒI:-bd

* Còn cún xinh ơi chị kg nhận được giải đấy đâu: NẾU GIẢI CHỤP VỚI CHÓ ĐẸP PHẢI LÀ YEUCUNCON ý:love struck:

* Còn đúng là : GƯƠNG MẶT TRIỂN VỌNG NHẤT NHƯNG CŨNG GIÀ NHẤT THÌ MS NHẦU được cả 2Giải này rồi....he....he.....

* Còn em zai fox sóc Bông thì nhận giải: cún DÊ nhất, nhí nhố nhất lại GIAN nhất.

Bác ơi cháu muốn copy cái ảnh của thằng ku Bông-trẻ không tha già không thương kia thì làm ntn ạ???
Em Tun nhà mình không biết có tên Bông đang rình mò - mục đích không trong sáng.kaka:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Bác ơi cái ảnh cháu định copy là cái ảnh thằng ku Bông (phốc sóc)ý ạ!!!

Công nhận buổi offline hôm đấy vui quá!!!Cháu chỉ mong cho nhanh tới ngày offline tiếp!!!:):):):):):)

cunxinh

Member
Hẹ hẹ tiêu chí đánh giá là do thành viên mà phải không chi Diệu Thuý ??? Bác Hoàng cứ đòi vụ lợi nên nhường cho bác KC ăn ảnh hơn . Nhưng đúng như chị nói ngoài đời không được đẹp lắm mà trong ảnh đẹp ơi là đẹp ---> không gọi ăn ảnh thì gọi là gì . Còn bác KC thì dù chụp hay dắt chó nào cũng rất Pro nên trao giải kia là đúng rồi . Yeucuncon la bạn chụp ảnh với Vịt hả chị ???? Em thấy bạn đấy cũng đẹp mà chị chụp nhiều ảnh với cún cũng đẹp thôi cho đồng giải luôn . Hẹ hẹ không dám trao cho MS Nhầu giải già nhất kẻo em ấy ế chồng . Thằng Bướng nhìn trẻ trung đẹp giai thế nó không chịu lấy vợ già đâu . Còn em fox sóc tên là Bông thì đúng là dê ơi là dê cứ thấy bám theo các bé gái với ý đồ không trong sáng rồi chạy linh tinh . Thằng này nhiều vợ lắm rồi mà còn gian thế . hẹ hẹ mọi người vào bầu đi ạ .Để buổi off sau làm kiểu ảnh chụp chung với những người đoạt giải nào .

amifidele

Member
hí hí chị ơi Cún nhà em đấy ạ, nhưng mà chị thấy nó có triển vọng gì ạ?Em thì thấy nó có triển vọng là kẻ chọc phá chuyên nghiệp, chuyên đi chọc tức các con chó khác xong chạy toé khói:D:D
Chị không biết nó là chàng hay nàng, nhưng chắc chắn với bộ mặt trông lanh lợi đó, nó sẽ trở thành một con chó khôn, ngoan, vui tính và như vậy cũng sẽ đem lại nhiều niềm vui cho chủ nó.

KimCuong

Active Member
Sau đây là một số hình ảnh ghi lại được:

Em xin đề cử giải này:

- Thành viên nữ có nhiều người đàn ông vây quanh nhất: Phó chủ nhiệm CLB Offline - Ca sĩ Diệu Thuý.

Xin cả nhà cho một tràng pháo tay nào! =D> =D> =D> =D> =D> =D>

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Ảnh tập thể này rõ hơn, lại có nhiều cháu bé. Vậy các cháu tự gthiệu kỹ tên và nick cho mọi người biết nhé.....Vì 1số cháu toàn được phụ huynh làm thẻ dẫn vào, ví dụ cháu Nhi đi mấy lần cứ ra là thích chơi, bế fox sóc Tin của cô đến CN vừa rồi mới biết tên cháu, là con của thành viên hanhpp gì ý....???Kg biết có đúng kg? Vì dạo này ban chủ nhiệm cũng kg kiểm soát thẻ gì hết....hic....hic...cứ để mọi người TỰ GIÁC thôi.

Hàng trên từ trái sang phải: Bạn gái nick??, cháu Nhi bế Tin, mình bế Nice, Phương chủ của Bông Fox sóc DÊ...he...he...và Đinh Văn CHiền thành viên mới bế cún con con của Bông( lưu ý Bông là chó ta màu trắng của Phạm Quốc Khánh nhé)

Hàng dưới:......Mình biết mỗi Phó nhòm Nguyễn Thuỷ( mặc áo màu nâu, đeo kính) có em Jean lạp sườn thôi

Ảnh này mình đã sửa, đầy đủ hơn:

Manonero

Member
:)..
Tramnhim xinh xắn thế kia mà các anh hào VP cứ làm ngơ...em ý đang kêu đi off 1 mình buồn kia kìa! Phải mình nhỉ...chả cần nói đến lần thứ 2. Của đáng tội mời chả ai dám đi cùng, 1 phần ngồi ..xe tải ...ngại! 1 phần là ..sợ chó của mình bị thằng Vịt nó bắt nạt..:((

Cái vụ vịt và bun đánh lộn cần phải được giáo huấn lại. Mà sao chẳng bao giờ thấy thằng tạng được đi off cả, nếu hôm đó có nó thì chuyện đánh nhau giữa vịt và bun sẽ thành đại chiến mất( nếu thấy đánh nhau, thế nào thằng tạng cũng bay vào tham gia).

cunxinh

Member
Hẹ hẹ đấy là không đi cùng tuyến đường thôi anh Mỡ ơi . Chứ đi cùng tuyến thì rất nhiều bạn gái sẽ đăng ký được đi cùng anh . Còn vụ cún thì chắc chắc bạn nào đi cùng cũng sẽ ôm thật chặt chứ không dám thả ra cho nó âu yếm Vịt đâu . Ai chẳng biết là Vịt hiền nhưng đã bảo là Vịt cứ há miệng ra thì Pepsi của Tramnhim cũng chỉ vừa bữa sáng thôi . he he nhìn Vịt thế thì làm gì có ai dám mạo hiểm đâu .
To bác Đangquocchung : Việc Bun và Vịt ghét nhau đã từ lâu lắm rồi bác ạ . Lần nào đi off 2 con nhìn thấy nhau mà không gầm gừ với sủa inh ỏi thì chỉ có là bão lụt hoặc mưa rất lớn thôi . Cún đực mà đứa nào chẳng muốn chứng tỏ mình là đàn ông thứ thiệt .( Mà em nói câu này hơi mạo phạm bác Hoàng Tosa-inu và bác Lâm mỡ ) he he nhưng chắc là thằng Bun nó nghĩ rằng chủ tớ nhà nó thon thả hơn chủ tớ nhà Vịt . Nó nghĩ là chủ tớ nhà Vịt mà đè lên thì chủ tớ nhà Bun dẹp lép . Vì thế nó ra tay trước để Vịt không kịp đè . Giáo huấn lại làm sao được ạ . Gớm các cụ đã dạy : " DẠY CON TỪ THỦA CÒN THƠ - DẠY CHỒNG TỪ THỦA LƠ NGƠ MỚI VỀ " . 2 thằng này bây giờ lớn cả rồi . Đầu cũng mọc sừng đến nơi rồi . Không dạy được nữa đâu ạ . Còn thằng Tạng như thế thì ai dám cho nó đi Off . hic hic Bun và Vịt xông vào nhau mà 2 ông bố đã phải giật vội ra . Thử hỏi thằng Tạng xông vào thì phải mấy người mới kéo được nó ra ????
Là cún đực cũng rất hiếu chiến nhưng thằng AMoi là ngoan nhất . Bác Hùng cứ cầm cái xích kêu BỎ ĐI một cái là đang sủa thằng nào nó cùng thôi . Tất cả mọi người vỗ tay khen Amoi nào . Lần sau em xung phong tặng Amoi phiếu bé ngoan .

samuel_etoo

Anh chàng đắt khách

Bạn trai mới của Mun này

Lọ mọ theo chân "người đẹp"

Sẵn sàng gây gổ và rượt đuổi Cún vì dám bắt nạt Mun

Chàng trai này là của em tên là Samuel Etoo:D:wel: . Em là thành viên mới, chưa có thẻ nhưng rất nhiệt tình!!!! Mục đích đi off là phục vụ cho con Etoo nhà em :(:)(:)(( 3 tuổi rồi mà chưa có vợ:wel::wel::wel:

DavidHHH

Member
Tramnhim xinh xắn thế kia mà các anh hào VP cứ làm ngơ...em ý đang kêu đi off 1 mình buồn kia kìa! Phải mình nhỉ...chả cần nói đến lần thứ 2. Của đáng tội mời chả ai dám đi cùng, 1 phần ngồi ..xe tải ...ngại! 1 phần là ..sợ chó của mình bị thằng Vịt nó bắt nạt..:((
đâu đâu, chẳng thấy kêu ca ở đâu cả. Nếu có kêu thì đã có cả 1 xe tải đăng ký ngay. he he he. @tramnhim: em kêu lên 1 tiếng đi, mọi người đăng ký ngay ý mà.

Hẹ hẹ đấy là không đi cùng tuyến đường thôi anh Mỡ ơi . Chứ đi cùng tuyến thì rất nhiều bạn gái sẽ đăng ký được đi cùng anh . Còn vụ cún thì chắc chắc bạn nào đi cùng cũng sẽ ôm thật chặt chứ không dám thả ra cho nó âu yếm Vịt đâu . Ai chẳng biết là Vịt hiền nhưng đã bảo là Vịt cứ há miệng ra thì Pepsi của Tramnhim cũng chỉ vừa bữa sáng thôi . he he nhìn Vịt thế thì làm gì có ai dám mạo hiểm đâu .
To bác Đangquocchung : Việc Bun và Vịt ghét nhau đã từ lâu lắm rồi bác ạ . Lần nào đi off 2 con nhìn thấy nhau mà không gầm gừ với sủa inh ỏi thì chỉ có là bão lụt hoặc mưa rất lớn thôi . Cún đực mà đứa nào chẳng muốn chứng tỏ mình là đàn ông thứ thiệt .( Mà em nói câu này hơi mạo phạm bác Hoàng Tosa-inu và bác Lâm mỡ ) he he nhưng chắc là thằng Bun nó nghĩ rằng chủ tớ nhà nó thon thả hơn chủ tớ nhà Vịt . Nó nghĩ là chủ tớ nhà Vịt mà đè lên thì chủ tớ nhà Bun dẹp lép . Vì thế nó ra tay trước để Vịt không kịp đè . Giáo huấn lại làm sao được ạ . Gớm các cụ đã dạy : " DẠY CON TỪ THỦA CÒN THƠ - DẠY CHỒNG TỪ THỦA LƠ NGƠ MỚI VỀ " .2 thằng này bây giờ lớn cả rồi . Đầu cũng mọc sừng đến nơi rồi . Không dạy được nữa đâu ạ . Còn thằng Tạng như thế thì ai dám cho nó đi Off . hic hic Bun và Vịt xông vào nhau mà 2 ông bố đã phải giật vội ra . Thử hỏi thằng Tạng xông vào thì phải mấy người mới kéo được nó ra ????
Là cún đực cũng rất hiếu chiến nhưng thằng AMoi là ngoan nhất . Bác Hùng cứ cầm cái xích kêu BỎ ĐI một cái là đang sủa thằng nào nó cùng thôi . Tất cả mọi người vỗ tay khen Amoi nào . Lần sau em xung phong tặng Amoi phiếu bé ngoan .
DẠY CON TỪ THUỞ CÒN THƠ thì mình hiểu, còn DẠY CHỒNG TỪ THUỞ LƠ NGƠ MỚI VỀ thì mình chưa nghe bao giờ, câu này ý nghĩa xâu xa quá.:thingking:

tramnhim

Member
đâu đâu, chẳng thấy kêu ca ở đâu cả. Nếu có kêu thì đã có cả 1 xe tải đăng ký ngay. he he he. @tramnhim: em kêu lên 1 tiếng đi, mọi người đăng ký ngay ý mà.
Oai`.....thui để lần off sau em kêu nhé
Thực ra là vì nhà xa, lại đi 1 mình hơi bùn tí tẹo thui
Nhưng ko sao...vì các em cún...em chấp nhận hi sinh :d:party:

tramnhim

Member
Anh ơi...lần sau anh mà cho Vịt hay Sẹo nhà anh đi xe tải tiếp thì anh cứ hô trước
Khéo lại cả đoàn quân tình nguyện chiến đấu cùng 2 nhóc nhà anh trên xe ý chứ:sick:

cunxinh

Member
Tramnhim hơi bạo miệng đó nhé . Có thể Vịt không dùng Pepsi của Tramnhim làm bữa sáng thôi chứ Sẹo thì hơi khác đó . Không yêu thương em nhỏ nhiều đâu . Chọc ghẹo nó là ăn khợp ngay .Thế Tramnhim định rủ tập đoàn lạp sườn hay fox đi chiến đấu với Vịt và Sẹo ???? ha ha ha Tình hình là hơi bị nguy kịch đây . Kiểu này anh Mỡ phải chuẩn bị sẵn giáp sắt và áo bảo hộ cho Vịt và Sẹo thôi . Bạn Tramnhim rủ khoảng 50 em lạp sườn + fox thì kiểu gì cũng ngồi bẹp 2 bé nhà anh . Khổ thân vịt mong manh yếu ớt thế mà phải chịu sự tấn công mạnh mẽ thế này . hi hi em chờ xem kết quả sẽ thế nào .