• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011

Natalia

Member
Tại hôm qua anh thành say.nên mới bị anh hùng tình yêu bắt lỗi.anh thành ơi.bao giờ off đấy ạ.em muốn chơi với con cún của anh thế.nó thông ming và nghịch quá.có khi em lại mết giống chó này mất.
Tết xong sẽ lại tổ chức offline còn từ bây giờ đến cuối năm sẽ có 1 buổi liên hoan tất niên của CLB, thời gian như thế nào để anh bàn với các anh rồi sẽ thông báo cụ thể sau.

longtroc

Member
Anh Long con Pitt mà hạ sinh thì để em 1 con cún hậu duệ của Lộc Lợn nhé;):x:x8->8->8->
lộc lợn chắc phải ra tết mới được lên chức cha em a , anh em hội pet bắc ninh thì kiểu gì chẳng ok .. lo chăm vợ trước đi nhé không chăm nó không tốt anh nghĩ em muốn cũng không được chăm cún đâu ! cố gắng em nhé

ae viết bài như diễn đàn chat bị nhắc nhở và bị khóa topic rồi. xấu hổ quá...8->8->8->8->8->8->8->8->

Natalia

Member
ae viết bài như diễn đàn chat bị nhắc nhở và bị khóa topic rồi. xấu hổ quá...8->8->8->8->8->8->8->8->
Bác cả mắng anh em mình rồi đấy, những ai hay mắc phải những lỗi này thì chú ý nhé. Nói vui vậy thôi anh àh, thực ra em cũng thấy rất buồn vì cái kiểu hành sử độc quyền của một số người này rồi đấy. Nhiều khi em tự hỏi liệu có phải CLB mình không đóng tiền sinh hoạt box riêng hay không mà anh em mình rất hay bị sét nét về lời ăn tiếng nói mặc dù những lời ăn tiếng nói đó chẳng có gì quá đáng lắm, và càng chẳng đáng để khóa topic mà không cần báo trước. Em buồn lắm anh à.

VuDinhHieu

Member
Anh hiếu ơi.cái em cún anh để ở avata tên gì thế.nhìn ngộ ngộ.ai cũng có cún mới rồi ma em vẫn chưa có.hôm off mang đi anh nhé.em đo xem lưỡi em ý dài không.hì hì.em giờ chỉ chờ con pitbull nhà anh Long sinh hạ thôi.
Ngộ thật không em?Em nó tên Bơ em à.Bơ không phải Bơ vơ đâu nhé.Mà là Bơ trong từ Bơ,pho mát em à.hehe

hungcun94

Member
Nhìn ngon thật đấy anh hiếu ạ.đúng là bơ pho mát.muốn ăn rồi đấy ạ.em nó màu cũng đẹp.nhưng cái mặt này là nghịch nắm đây.mong sớm được đụng tay vào bơ của anh.gặp là ăn.hì hì

Bác cả mắng anh em mình rồi đấy, những ai hay mắc phải những lỗi này thì chú ý nhé. Nói vui vậy thôi anh àh, thực ra em cũng thấy rất buồn vì cái kiểu hành sử độc quyền của một số người này rồi đấy. Nhiều khi em tự hỏi liệu có phải CLB mình không đóng tiền sinh hoạt box riêng hay không mà anh em mình rất hay bị sét nét về lời ăn tiếng nói mặc dù những lời ăn tiếng nói đó chẳng có gì quá đáng lắm, và càng chẳng đáng để khóa topic mà không cần báo trước. Em buồn lắm anh à.
hung.tinhyeu là ai.chúng tôi là clb non trẻ mới thành lập.chúng tôi không vi phạm nội quy. còn clb chúng tôi nói chuyện gì,như thế nào là việc riêng của chúng tôi.không vi phạm nội quy là được.thế nào là giao lưu, thế nào là học hỏi.ông cho chúng tôi biết.để chúng tôi rút kinh nghiệm. cảm ơn ông

VuDinhHieu

Member
Nhìn ngon thật đấy anh hiếu ạ.đúng là bơ pho mát.muốn ăn rồi đấy ạ.em nó màu cũng đẹp.nhưng cái mặt này là nghịch nắm đây.mong sớm được đụng tay vào bơ của anh.gặp là ăn.hì hì
Chú em này.Ngon,đẹp thật không đấy.Gặp là ăn,Thế này đi off chú em cấm bén bảng đến chỗ em Bơ,phomat của anh đấy.Nguy hiểm quá.=))=))=))=))

VuDinhHieu

Member
longtroc...chó Hiếu quá đẹp chúc mừng chúc mừng ka ka ka nuôi tốt đấy em à cố gắng chăm sóc bé cún nhé em :-*.

Lão trọc này lại đi theo vết xe đổ của vietlim rồi.Làm gì tiết kiệm chữ thế.Chó của Hiếu quá đẹp chứ không phải chó Hiếu quá đẹp đâu nhé.Hôm tới clb đi ăn tất niên cứ liệu cái thân.hohoho:)):)):)):))

hungcun94

Member
Anh hiếu là anh ấy khoái cái món bắt lỗi nắm.nên các anh chị viết song nhớ đọc lại 10 lần rồi hãy gửi.hì hì.còn cái hộp Bơ của anh ý.thì cứ đút vào túi áo không hôm off em cho uống say rồi em đem Bơ ra ăn với bánh mì đấy

VuDinhHieu

Member
Anh hiếu là anh ấy khoái cái món bắt lỗi nắm.nên các anh chị viết song nhớ đọc lại 10 lần rồi hãy gửi.hì hì.còn cái hộp Bơ của anh ý.thì cứ đút vào túi áo không hôm off em cho uống say rồi em đem Bơ ra ăn với bánh mì đấy
Chú em viết sai lỗi chính tả rồi nhé.Bắt lỗi lắm chứ không phải nắm.anh viết sai đã đành.chú đang đi học đấy.Qua tết off anh sẽ mang em Bơ,phomat của anh đi,chú có thấy em hiền mà bắt nạt đâu đấy.=))=))

Hung.tinhyeu

Active Member
hung.tinhyeu là ai.chúng tôi là clb non trẻ mới thành lập.chúng tôi không vi phạm nội quy. còn clb chúng tôi nói chuyện gì,như thế nào là việc riêng của chúng tôi.không vi phạm nội quy là được.thế nào là giao lưu, thế nào là học hỏi.ông cho chúng tôi biết.để chúng tôi rút kinh nghiệm. cảm ơn ông
Chào bạn.

Vui lòng đọc kỹ lại tiêu đề của topic trước khi hỏi. Tpoic này là một phóng sự về buổi offline của anh em Bắc Ninh thôi nhé ( Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011 ). CLB của các bạn muốn nói chuyện riêng thì nên nói ở chỗ khác. Tài nguyên của diễn đàn không có chỗ cho những bài viết riêng tư của các bạn. Như vậy là các bạn đã vi phạm nội quy diễn đàn rồi đấy.

THân

tran thang

HAAPY NEW YEAR năm mới chúc toàn thể anh em vp bắc ninh chúng ta một năm mới dồi dào sức khỏe chúc các cún của hội mạnh khỏe chúc hội mình ngày càng lớn mạnh va đông thành viên hơn :))8->8->8->8->8->8->8->

Natalia

Member
Cả 2 topic của CLB đã được mở khóa anh em chúng ta lại có thể thoải mái giao lưu và trao đổi thông tin, nhưng mọi người cố gắng tuân thủ theo nội quy của diễn đàn, để không còn ai có thể bắt lỗi anh em mình nữa nhé. Xin cảm ơn và chúc mọi người thêm 1 tuổi mới với nhiều thành công mới.

pittbull_tn

Member
Cả 2 topic của CLB đã được mở khóa anh em chúng ta lại có thể thoải mái giao lưu và trao đổi thông tin, nhưng mọi người cố gắng tuân thủ theo nội quy của diễn đàn, để không còn ai có thể bắt lỗi anh em mình nữa nhé. Xin cảm ơn và chúc mọi người thêm 1 tuổi mới với nhiều thành công mới.
Hẹn bạn Thánh, a Long a Sơn cu a Đại thứ 7 này e vác rượu ngon xuống nhâm nhi ăn mừng năm mới nhé =))

longtroc

Member
Chúc anh em Bắc Ninh một năm mới An Lành và Tài Lộc !
a cảm ơn việt anh ! a xin chúc chú rồi rào sức khỏe mọi viêc tốt lành đánh đâu thắng đấy chúc tât cả thành viên trong hội pitbull hà nội luôn mạnh khỏe để chăm cún thật tốt .... một năm mới an khang thịnh vượng :x:x:x:x

longtroc

Member
Hẹn bạn Thánh, a Long a Sơn cu a Đại thứ 7 này e vác rượu ngon xuống nhâm nhi ăn mừng năm mới nhé =))
hiiii em về đây cái thứ nhất là có mọi người đầy đủ tiếp chú cái thứ hai là anh đưa hai chú cún ra chào đón cậu đã về tới bắc ninh . rất hân hạnh được đón tiếp