• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011

Natalia

Member
Vẫn với tinh thần chung là giao lưu, học hỏi để kết nối đam mê ngày hôm nay ACE chúng ta đã tổ chức được 1 buổi offline thành công thậm chí còn thành công ngoài mong đợi. Và ngay sau đây là những hình ảnh đầu tiên về buổi offline của CLB xin được gửi đến toàn thể ACE.
Đầu tiên là địa điểm offline cùng những thành viên đầu tiên có mặt

nguyenmaiphuquy

Active Member
CLB mấy anh chị đông vui,cún c:-hũng nhiều và phong phú chủng loại quá,chúc Phong trào anh chị em CLB Bắc Ninh vui vẻ.

Natalia

Member
Rất vui vì hôm nay còn có anh Đại, đại diện CLB Vietpet Hải Phòng về chung vui và chúc mừng ACE chúng ta. Sau đây là một số hình ảnh

Natalia

Member
Trên đây là tất cả những gì tinh túy nhất của buổi offline ngày hôm này, vì vậy rất mong anh em ủng hộ và đừng ai thắc mắc là không có ảnh của mình nhé. Xin cảm ơn:-h

Natalia

Member
Hix... HIX... XIN GIỚI THIỆU TỚI QUÝ VỴ NHỮNG HÌNH ẢNH ĐẸP NHẤT THÁNG 11 CỦA CLB. MỌI NGƯỜI XEM NHƯNG ĐỪNG SPAM NHÉ. CẢM ƠN:x:x:x

NHỚ LÀ ĐƯNG SPAM ĐẤY NHÉ, NHỚ NHÉ.8:-h:-h:-h

Tiếc quá hôm qua đã sắp xếp đi,nhưng lại có việc không đi được,hẹn AE BN dịp khác nhé!!!Chúc toàn thể mọi người vui vẻ!!!
P/s:Kể như Thành pots ảnh to lên thì có lẽ sẽ đẹp hơn đó.Thân!!!

Natalia

Member
Tiếc quá hôm qua đã sắp xếp đi,nhưng lại có việc không đi được,hẹn AE BN dịp khác nhé!!!Chúc toàn thể mọi người vui vẻ!!!
P/s:Kể như Thành pots ảnh to lên thì có lẽ sẽ đẹp hơn đó.Thân!!!
Cảm ơn anh Vũ nhiều lắm, anh em mình còn nhiều dịp gặp nhau mà.
Em muốn up ảnh nhỏ để cho anh em tiện theo dõi, thích kiểu nào kick chuột vào hình thì ảnh sẽ to ra mà. Một lần nữa cảm ơn anh Vũ và mong sớm gặp lại.

Thật tiếc không tham gia được ngày hôm nay đông vui quá. Chúc câu lạc bộ của Vietpet Bắc Ninh ngày càng phát triển. Chúc toàn thể thành viên trong câu lạc bộ mạnh khoẻ. Hẹn gặp các bạn vào dịp khác. Chào thân ái và đoàn kết.

KimCuong

Active Member
Xin hẹn anh chị em Vietpet Bắc Ninh một ngày gần đấy! Chúc phong trào của Vietpet Bắc Ninh phát triển và có nhiều anh chị em thành viên tham gia nhé.

Thân./.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Chúng tôi ngưỡng mộ các bạn Vietpet Bắc Ninh - Quê hương Quan họ !

Thành viên này có quả xe URAL cổ rất hiếm và chú GSD đẹp quá !

cuongtb

Member
Chúc các bạn Bắc Ninh luôn tươi trẻ, đầy nhiệt huyết Chúc Câu Lạc Bộ ngày càng phát triển

longtroc

Member
Nhin con mẹ Đốp lão Long cắt tai thấy buồn buồn trong lòng :(:)(:)(:)(:)((
e ơiiiiiiiiii nó về với anh an lo mặc âm đẹp như vậy có gì mà buồn hả em ? anh em ta la người một nhà mà có gì chú cứ alo anh nhé hiiii:x:x:x:x:x

Natalia

Member
Thay mặt CLB xin được gủi lời cảm ơn chân thành nhất tới tất cả những tình cảm mà các bạn đã dành cho CLB chúng tôi. Một lần xin được cảm ơn và cũng chúc các bạn có thật nhiều sức khỏe để nuôi dưỡng và chăm sóc thú cưng của mình.