• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE VIETPET BẮC NINH NGÀY 27-11-2011

Natalia

Member
pó tay với pet BN. đây là bài cuối của mình..............................mong ace ..............vào diễn đàn mang tính chất của pet nhiều hơn.
Anh Đại hôm nay bị thằng nào trọc hay sao vây, nói em nghe để em xử lý luôn.

hungcun94

Member
Úi trời tại con cún nhà anh xã hội đen.nó tên là tôm rồi.chả nhẽ em cũng gọi là tôm.nên thôi cứ lấy cái tên ở nhà tên ngừơi yêu ra gọi cho nó tình cảm.cho nó độc.mà nghe nói anh vừa bắt cún hả.em nó thụôc giống gì vậy anh?sứơng thế.mà trả thấy anh Sơn,anh đại,anh ku và anh Long đâu nhỉ.hay rựơu nhiều gục mất rồi?

Natalia

Member
Úi trời tại con cún nhà anh xã hội đen.nó tên là tôm rồi.chả nhẽ em cũng gọi là tôm.nên thôi cứ lấy cái tên ở nhà tên ngừơi yêu ra gọi cho nó tình cảm.cho nó độc.mà nghe nói anh vừa bắt cún hả.em nó thụôc giống gì vậy anh?sứơng thế.mà trả thấy anh Sơn,anh đại,anh ku và anh Long đâu nhỉ.hay rựơu nhiều gục mất rồi?
Thế hả. Dù sao thì cái tên đó cũng còn dễ gọi hơn mấy cái Xilip, coocxe nhà anh Ku=))=))=)). A vừa bắt thêm con Border Collie.

Boy791983

Chúc mừng VietPet Bắc Ninh

Oa.....................................
Đông vui quá
Hôm nào off nữa báo em với nha

hungcun94

Member
Em thề,em mà thi song em sẽ mua 3con 1pit,1rott,1doberman.chứ bây giờ khổ tâm quá.yêu chó mà chả có tiềm mua.bố mẹ em ghê quá.ngừơi yêu mà bán đựơc có phả tốt không.vậy thì em nuôi không hết cún

VuDinhHieu

Member
Em thề,em mà thi song em sẽ mua 3con 1pit,1rott,1doberman.chứ bây giờ khổ tâm quá.yêu chó mà chả có tiềm mua.bố mẹ em ghê quá.ngừơi yêu mà bán đựơc có phả tốt không.vậy thì em nuôi không hết cún
sặc.Ông em hơi bị máu đấy,tính cả bán người yêu để lấy xiền mua chó nữa cơ à.ghê ghớm phết nhỉ.:(:)(:)(:)((

VuDinhHieu

Member
Ông em này cho vào dân hội xã hội đen do anh Sơn zin cầm đầu được rồi đấy.

Natalia

Member
Thế là anh đủ biết đam mê của chú dành cho cún như thế nào rồi, nhưng chú lại dùng ngôn ngữ chat để post bài rồi. Thế những lời anh và mọi người nói chú nghe không hiểu ư, và những lời dưới đây là vô nghĩa hết à?
em không hiểu.em viết tiếng việt có dấu như thế này cũng như các anh chị khác.em có viết gì nữa đâu? thôi được từ nay em sẽ không đăng bất kì bài nào nữa.em sẽ nắng nghe các anh chị trao đổi.em chỉ vào để cập nhật thông tin thôi.mong các anh chị bỏ qua cho thằng út.khi nào sửa sai được em sẽ lại vào.cảm ơn các anh chị.chúc cả nhà việtpet bắc ninh ngày càng vững mạnh và đạt được nhiều thành công.:x

hungcun94

Member
khổ cái thân em.máy nhà em nó hỏng mất rồi.đến 25 tháng này mẹ em mới đi mua máy khác được.em toàn phải dùng điện thoại của em để cập nhật thông tin thôi.em rất xin lỗi.mà em không vào hội của anh sơn đâu.vào đó rồi mất mạng như chơi.anh thành không thấy.anh ấy bị chị gì đó đánh cho ỏng bụng ra a=))

Natalia

Member
mà em không vào hội của anh sơn đâu.vào đó rồi mất mạng như chơi.anh thành không thấy.anh ấy bị chị gì đó đánh cho ỏng bụng ra a=))
Uhm. Như thế là chú còn biết suy nghĩ chút ít đó, chú còn trẻ hay cố gắng mà làm người lương thiện nhé, đừng có đi vào vểt xe đổ của anh Sơn Zin.=))=))=))

hungcun94

Member
Trả thấy anh sơn zin.anh long và anh ku đâu anh thành nhỉ.mà anh đại bị ai chêu mà cũng mất tích luôn rồi.hay mải chuyên tâm vào cô bé rottwerle vừa bắt.nghe đâu béo tốt và to nắm.anh đại mát tay phết.

hungcun94

Member
Các anh chị cho em hỏi.bây giờ em múôn đổi chihuahua của em lấy một con pitbull con hoặc một con rottweler con.liệu có đựơc không.hay là phải các thêm tiền ạ.

VuDinhHieu

Member
Phải gọi là băng đảng chứ ông................................................................
Sao dạo này im vậy trời.Vào chém gió mà chẳng thấy có bóng ma nào làm lạnh toát mồ hôi không biết phải do thời tiết lạnh lên mọi người làm biếng rút tay ra khỏi túi không nữa.=))=))=)) làm bài thơ cho anh chị em vào chém nhé im quá đi.
gái xưa một dạ hai vâng
gái nay có bảo, quay sang cãi liền
gái xưa thùy mị, thục hiền
gái nay như mấy em điên ngoài đường
gái xưa may vá tỏ tường
gái nay chỉ biết tìm đường shopping
gái xưa mới thật là xinh
gái nay như thể tinh tinh xổ chuồng..
gái xưa ăn nói dịu dàng
gái nay ăn nói xổ sàng thấy gê
gái xưa mới gạp đã mê
gái nay nhìn kĩ vẫn chê như thường
gái xưa đâu biết tỏ tường
gái nay giận lẫy, kiếm đường theo trai
gái xưa làm lụng quen tay
gái nay làm biếng khoanh tay đứng nhìn...

bài là nói một số(không bít đông hay ít) trong số các bạn nữ thời @ bi giờ thui nhá

Natalia

Member
Tôi bắt đầu thấy thích ông rồi đấy... Dạo này anh em ai cũng bận nên ít online đc, cứ yên tâm đi, đến buổi offline này là đông vui hết mà.

VuDinhHieu

Member
Sao dạo này im vậy trời.Vào chém gió mà chẳng thấy có bóng ma nào làm lạnh toát mồ hôi không biết phải do thời tiết lạnh lên mọi người làm biếng rút tay ra khỏi túi không nữa.=))=))=)) làm bài thơ cho anh chị em vào chém nhé im quá đi.
gái xưa một dạ hai vâng
gái nay có bảo, quay sang cãi liền
gái xưa thùy mị, thục hiền
gái nay như mấy em điên ngoài đường
gái xưa may vá tỏ tường
gái nay chỉ biết tìm đường shopping
gái xưa mới thật là xinh
gái nay như thể tinh tinh xổ chuồng..
gái xưa ăn nói dịu dàng
gái nay ăn nói xổ sàng thấy gê
gái xưa mới gạp đã mê
gái nay nhìn kĩ vẫn chê như thường
gái xưa đâu biết tỏ tường
gái nay giận lẫy, kiếm đường theo trai
gái xưa làm lụng quen tay
gái nay làm biếng khoanh tay đứng nhìn...​

bài là nói một số(không bít đông hay ít) trong số các bạn nữ thời @ bi giờ thui nhá
Quên nè.Trong số này không có em nha Thảo.Phải sửa lại,không đi off em cho husky của em làm miếng con lab của anh,còn em cho anh 2 chén nhi hồng thì chết.=))=))=))=))=))=))

tôi thấy ae BN chuyển sang toppic thông báo offline ngay 18-12 đi thôi.cứ chém gió thế này thì đến bao giờ.lạc hết chủ đề rồi.