• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh off công viên Thống Nhất CLB AMERICAN BULLY VIETNAM

atula

Active Member
Câu lạc bộ BULLY Hà Nội đoàn kết duy trì sân chơi thường xuyên thế này thì vui biết mấy .

Hôm đấy vui quá cảm thấy đúng như là chung một mái nhà ý .Mình mong rằng bullyHN sẽ thường xuyên có những buổi như vậy ,để mọi người trong clup có dịp xả strest sau những ngày làm việc mệt mỏi .

Hôm đấy e uống nhiều bia quá, tối về vòng bụng tăng mấy phân liền %-(%-(%-(
Anh Tùng chưa thấy đi nhậu cùng anh em phát nào :-??:-??

jenny_Q

Vietpet sponsor
hehe công nhận la bully gia đình là hơi bị hay đấy up cho phong trào lên cao va xa nào

Còn quả video mấy bác hát bài ếch ộp vồ ếch ương e quay định post lên thì máy lỗi xừ nó rồi %-(%-(%-(%-(

Nltt6

Member
Câu lạc bộ BULLY Hà Nội đoàn kết duy trì sân chơi thường xuyên thế này thì vui biết mấy .
Các bác này thấy suốt ngày tụ tập ko thấy làm ăn gì cả. Nhìn bên ngoài thì cứ tưởng là các đại gia khi đến nhà thì thấy toàn ĐẠI gì ko biết nữa ...................................

lambeckham

Active Member
ae vui là ok mà có gì đâu hihiii gặp nhau đã thấy vui rồi còn mình nghĩ theo kiểu gì thì là kiểu đó thôi hihihii

Manh Cuong

Member
Các bác này thấy suốt ngày tụ tập ko thấy làm ăn gì cả. Nhìn bên ngoài thì cứ tưởng là các đại gia khi đến nhà thì thấy toàn ĐẠI gì ko biết nữa ...................................
Đại tiểu quỷ bạn ạ ........................ có gì không?

phananh2812

Member
thèm quá, thèm quá. hôm nào ae lại đê. cho phan anh tham gia với. đợt này thuốc thang. nhìn vui quá, vật tung người rồi.

trung3399

cái ông Nltt6 1 là chọc chó người ta là lai 2 là chọc anh em Đại này đại nọ nói chung là đã đam mê thì nuôi chó nuôi hổ cũng đc miễn là đủ khả năng, ông cứ phải thắc mắc, mà ông làm ông hưởng bọn tôi chơi thì để duy trì đam mê, dúng là 100 ng tử tế mới lòi ra ông này

thèm quá, thèm quá. hôm nào ae lại đê. cho phan anh tham gia với. đợt này thuốc thang. nhìn vui quá, vật tung người rồi.
Hôm vừa rồi là off theo hình thức gia đình đấy anh, các bác mang theo vợ con bạn gái đi ầm ầm . <:p<:p<:p
Mỗi e ngồi 1 mình %-(%-(

atula

Active Member
Hình ảnh off cvtn 20/11/2011

DIZMANO NHÀ TÙNG CHUỐI .(hình trên)

CÚN CON NHÀ HIỆP .

BEO MỘT SÁT THỦ NHÀ TUẤN LẠC LONG QUÂN .(HÌNH TRÊN )

BABY CON CỦA DIZMANO VÀ BRAVO

BÉ MỚI CỦA HƯNG NHA TRANG ĐEM XUỐNG OFF CÙNG AE HN .

BÉ NÀY CỦA HIỆP XĂM CHẮC AI CŨNG BIẾT .

SNOOP ( HÌNH TRÊN)

SANNY NHÀ MÌNH

BÉ NÀY RẤT KHỦNG CŨNG CỦA HƯNG NHA TRANG ĐÃ CÓ MẶT Ở HN.

BRAVO HIỆN NAY LÀ CỦA ANH HẢI TÂN MAI.

atula

Active Member

BÉ NÀY NHÀ HUY ĐIỆP .

ZENKA NHÀ MẠNH CƯỜNG .

JEW NHÀ PHẠM HOÀNG .

BÉ NÀY CỦA ĐỨC HỒNG MAI .

ANUBIS CỦA DƯƠNG 99999 NỔI TIẾNG KHẮP VÙNG .

ĐÂY LÀ LAMBACKAM

MỘT SỐ THÀNH VIÊN ANH EM BULLY HN .