• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh off công viên Thống Nhất CLB AMERICAN BULLY VIETNAM

King of bulls

Vietpet sponsor
chúc mừng ae nha, duy trì được cuộc chơi như vậy hoài. Nhưng ở ngoài Nam trời mưa, nên không vui toàn diện lắm.

Thân chào,

kitodeptrai

Member
hôm qua e định nhờ anh được chụp cho 1 kiểu với bully nhưng lại ngại nên thôi lần sau a chụp cho em nhé.hihi

atula

Active Member
hôm qua e định nhờ anh được chụp cho 1 kiểu với bully nhưng lại ngại nên thôi lần sau a chụp cho em nhé.hihi
OK ngại gì em lần sau đi off nhé, em ở xa rất tích cực tham gia hội .

lambeckham

Active Member
hồ xuân hương á a..... hay ở nhà em lương ngọc quyến..? hihihi vẫn con leo mà anh hôm rồi mang em nó về nhà chơi 1 tí đỡ buồn anh ạ.....thế anh pit biếc tình hình sao rồi đợt này mất tích thế

koi.dz

thích bully quá :( nhưng đk chỉ nuôi đc con phốc hươu :(( hix thèm có 1 cu cậu để đi dạo quá :( ảnh off vui thật :(

Manh Cuong

Member
hình ảnh buổi Off mini gia đình Bully hehe !

Ảnh tác nghiệp trong bóng tối nên hơi mờ mọi người xem tạm và ủng hộ nhé :) : Vui là chính quan trọng gì đâu hehe !!!

V BULLIES

Member
Hic mấy bác HN lại thác loạn rồi hjhjhjh. Nhìn ae HN vui quá đi ah suốt ngày đánh và chén hehehe

tung_chuoi

Member
Cả nhà đông vui thế nhỉ. Buồn wa chẳng thấy Mr Được và em Lâm gọi j cả hu hu :-/:-/:-/:(:)(:)((