• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh off công viên Thống Nhất CLB AMERICAN BULLY VIETNAM

Khánh Nhữ

Active Member
Tại vì chủ của e Xe vút nhanh quá,à mà ông bạn đăng e XE lên beat cơ à :D !!!;);););););););)
Có chứ mình là mem beat từ hồi vẫn còn là lak.vn cơ mà :D Các bác thông cảm tại vì vợ e nó chỉ cho đi đến 11h thôi về muộn hơn nó cắt cơm cả 2 thằng %-(%-(%-(

lambeckham

Active Member
đợt này nắng cái là off ngay nhé heheheehe đANG háo hức chỗ mới quá hehehehe

jenny_Q

Vietpet sponsor
cho e hỏi con DOGO là của ai vậy.có pahir con này bắt cùng vs con của a Tùng DM k
không phải bạn ơi... con này mình sang tận trại ở tq bắt về.. giờ nó mới được 3 tháng rưỡi thôi...>:D<

không phải bạn ơi... con này mình sang tận trại ở tq bắt về.. giờ nó mới được 3 tháng rưỡi thôi...>:D<
ah` mình tưởng của ai cơ...lúc đầu mình tưởng bạn ở SaiGon.hóa ra ở hn ah.con này mới 3th mà dê thế nhỉ...........=))=))=))

atula

Active Member
Hình ảnh off cvtn 09/10/2011

DIZMANO nhà TÙNG HÀNG CHUỐI

DIZMANO và BULLY kết bạn

BULLY và DOGO nhà HUY ĐIỆP

TATOO và RIO nhà HIỆP XĂM

atula

Active Member

TATOO 3 tháng tuổi

PITBUL nhà HƯNG CON LƠN LÒI .

ROTT nhà anh HẢI TÂN MAI 16 tháng tuổi nhập bên THÁI về .

BOY nhà mình

BOY và BEO đang nhận anh em cùng nhà .

atula

Active Member
Hôm nay mình chụp rất nhiều ảnh không hiểu máy làm sao bị mất ae thông cảm .