• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Giao lưu BH, Hmong cộc thứ 7 (4/7/09)

TaiVenh

Active Member
Sau một thời gian, có vẻ như tình hình BH và Hmong cộc đã nhích khỏi mốc zero. Em có ý tưởng rủ rê anh em nuôi 2 giống chó này thứ 7 này tụ họp giao lưu tý. Quan trọng là điểm lại binh lực xem tình hình thế nào. Các bác cố gắng mang chó đến để anh em cùng nhận xét, đánh giá luôn.

Tạm thời có chú DObhn đề xuất:

Địa điểm: Hồ Văn, gần Văn Miếu
Thời gian: Sáng thứ 7, tầm 9 am.
Giao lưu xong chuyển sang luôn quán bia hơi cạnh đó giao lưu tiếp. Kinh phí share.

Mời các bác cho ý kiến.

chienvet

Chuyên gia thú y
BSGV không có mông có được tham dự không ?
Ối, bác không có mông thì bác đến đó uống bia đứng nhé (Không có mông thì sao mà ngồi được):D:))=))
Uống bia thì anh em không được KHÀ mà phải HÀ thì mới có đặc trưng của Bắc Hà.:)):kiss:
Chúc buổi họp mặt vui vẻ

mike1803

Member
Bác cho em đăng ký làm chân lon ton phụ việc giúp các bác trong buổi giao lưu nhé :D:D:D:D

Tôi xin tham gia với .

Tôi rất thích giống chó H'Mong, muốn được giao lưu học hỏi cùng anh em, xin một chân tham gia vui vẻ ạ. Chân thành cảm ơn.

Thanhmk

Member
Tôi cũng xin đăng ký một chân với nhé, nếu không mang cún đến có được không.

TaiVenh

Active Member
Sau khi trao đổi với một cao thủ, xin phép có chút thay đổi như sau:

Thời gian: Chiều thứ 7, tầm 3 pm.
Giao lưu xong chuyển sang luôn quán bia hơi cạnh đó giao lưu tiếp. Kinh phí share.

@ Mike: Chú cố cho con Hmong cộc đến, sẽ có cao thủ đánh giá nhé.

KimCuong

Active Member
Thời gian: Chiều thứ 7, tầm 3 pm.

Ngày này và giờ này mới đi được, sẽ ra với anh em cùng Đại ca Mông Trắng để hắn được gặp anh chị em ruột của nó.

Bia bọt tính sau, hehehehe....

Vladavia

Member
Các bác cho em đăng ký một suất vắng mặt nhé. :D :D Nhờ bác Vểnh gửi lời privet tới cao thủ.

mike1803

Member
Em sẽ mang nó ra để các bác đánh giá thoải mái ạh :D:D:D.
Chỉ sợ thấy em nó các bác lại thất vọng thôi , vì thằng nhóc nhà em ăn ảnh lắm , lúc gửi hình lên em quên không ghi " 1 số chi tiết có thể khác với sản phẩm thật " :p:p:p

Shakhi Viet

Active Member
15h thì tôi ra được vì lúc đó 2 thằng con tôi và mẹ nó ngủ trưa hì hì. Có lẽ chỉ đi được tăng 1 các bác ạ

Em đếm sơ sơ cũng thấy khoảng trên 40 chú Bắc Hà và H'Mông !!!!
Không biết các ông chủ của chó Bắc Hà và H'Mông đâu hết rồi???

Cherynhai

Member
Em đếm sơ sơ cũng thấy khoảng trên 40 chú Bắc Hà và H'Mông !!!!
Không biết các ông chủ của chó Bắc Hà và H'Mông đâu hết rồi???
Bác Lâm ca Rô này tham nhất hội, nuôi những 3 em, 2 bắc hà 1 H'mong cộc. Hôm đó bác nhớ cho cả 3 em ra nhớ bác Lâm ca Rô.

Bác Lâm ca Rô này tham nhất hội, nuôi những 3 em, 2 bắc hà 1 H'mong cộc. Hôm đó bác nhớ cho cả 3 em ra nhớ bác Lâm ca Rô.
Cảm ơn Bác đã gọi đúng tên cúng cụ :(:)(:)((
Quân số của em giờ chỉ còn 2 chú thôi Bác ạ 1 Bắc Hà tên Khoang và 1 H'Mông tên Bông ! Hôm đó bác qua nhé!

Cherynhai

Member
Cảm ơn Bác đã gọi đúng tên cúng cụ :(:)(:)((
Quân số của em giờ chỉ còn 2 chú thôi Bác ạ 1 Bắc Hà tên Khoang và 1 H'Mông tên Bông ! Hôm đó bác qua nhé!
Vậy là bác Ca Rô nhường lại em bắc hà đen cho ai rồi, hôm trước em hỏi thì bác bảo không được. Hay hôm đó em ăn mặc như thằng đánh bả gà nên bác không nhường nhỉ.

Vậy là bác Ca Rô nhường lại em bắc hà đen cho ai rồi, hôm trước em hỏi thì bác bảo không được. Hay hôm đó em ăn mặc như thằng đánh bả gà nên bác không nhường nhỉ.
Bác này hài hước thật !
Hôm đó em đề nghị Bác nuôi giúp em thì bác từ chối vì đang bận nuôi Rott! :)):)):)) Hôm nay Bác lại mắng em :(:)(:)((

Em chỉ tạm thời cho nó nhập hộ khẩu ở quê thôi ===> tránh cám dỗ của chốn đô thành???? Khi nào đến tuổi dậy thì em lại cho về để kiếm tấm chồng Thủ đô chứ :-bd:-bd:-bd

htrung

Member
Cám ơn ý tưởng của các bác, hôm đấy em cũng xin tham gia cho em Bắc Hà nhỏ nhà em đến giao lưu với ah:cool: