• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhà ngudaymuon

Status
Không mở trả lời sau này.
EM đã đầu tư hẳn con máy ảnh để mai chụp ảnh xinh đẹp, ko thể để mọi người chỉ biết đến em với cái ảnh nhí nhố anh chiền up lên, hừm, ta vẫn ko thể nào nguôi cục tức này. Em mua quần áo về mà bọn nhỏ ko vừa, thế là lại phải chuyển nhượng thôi.

thuan81

Active Member
EM đã đầu tư hẳn con máy ảnh để mai chụp ảnh xinh đẹp, ko thể để mọi người chỉ biết đến em với cái ảnh nhí nhố anh chiền up lên, hừm, ta vẫn ko thể nào nguôi cục tức này. Em mua quần áo về mà bọn nhỏ ko vừa, thế là lại phải chuyển nhượng thôi.
em gởi cho anh cái ảnh kia!chẳng xinh tí nào!anh thích tấm ảnh này thôi!nhìn em giản dị và có nét đẹp lạ luôn!hihì
Ngưởi ta nói là:Em xinh em đứng dưới sình cũng xinh !hihihi lo gì!

ngudaymuon

Active Member
:D mai tụi nhỏ nhà chị có quần áo mới đúng không nhỉ :D Xí phần đầu tiên nhé

thuan81

Active Member
:D mai tụi nhỏ nhà chị có quần áo mới đúng không nhỉ :D Xí phần đầu tiên nhé
chắc là có à!hôm qua nghe em ấy bảo tặng chị Nhung vài cái làm kỉ niệm mùa đông lạnh giá!hihi em ơi post ảnh xù ngõ đi lâu quá không thấy xù!

hathu08

Active Member
hôm nay em ở trên Thái Nguyên, không về đưa bọn nhóc đi được, tiếc..... :(
chị ơi chị chụp nhiều ảnh mọi người nhé, cả của mèo cả của người nhé, chứ đừng tập trung mèo mà mất đầu người nữa chị nhé, để em còn xem được cả người cả mèo nữa :(

thuan81

Active Member
hôm nay em ở trên Thái Nguyên, không về đưa bọn nhóc đi được, tiếc..... :(
chị ơi chị chụp nhiều ảnh mọi người nhé, cả của mèo cả của người nhé, chứ đừng tập trung mèo mà mất đầu người nữa chị nhé, để em còn xem được cả người cả mèo nữa :(
Em Thu ơi!em có Cao Nguyên trú đông!mùa Đông trên đó chắc thật là ấm áp!hihi anh cũng muốn trú Đông lắm mà chẳng biết nơi nào để đi buồn quá hic hic

hathu08

Active Member
này nhé, anh Thuận gian nhé, anh cứ chọc em, đã thế em sẽ cướp thằng Heo, em làm thật đó.
Anh có 1 lũ nhóc rồi, chưa đủ ấm áp sao anh ?
em tiếc hôm nay không đến nhà chị Nhung được, muốn diện kiến thằng Gấu con quá :( cũng muốn tiện thể đưa Nim đi tiêm luôn :((

thuan81

Active Member
Nhung ơi! nay sao em ngủ trễ quá!post ảnh mọi người lên đi em!anh muốn xem lắm!anh vẫn chưa biết hết ai cả !mong quá chừng luôn rồi nè!

ngudaymuon

Active Member
Hơ, mình chẳng có cái ảnh nào cả :( hôm nay bận nên ko chụp được, thấy mọi người tý tách nhiều lắm mà ko ai up ảnh à?

X

xuka3691

Guest
hình như mọi người có up ảnh nhưng mà bên topic mọi người ý. hôm qua em mới hóng hớt được tí ảnh bên nhà chị beambeam. nhưng mà đang theo dõi ở đây nên cứ qua đây ngóng mãi...

Beambeam

Active Member
Hic, chị Nhung hôm off vất vả quá, lại ngủ trễ hả chị, tình hình Nhím hôm nay sao rồi chị, có đỡ hơn chút nào chưa? Hôm qua bác sĩ Chiền đến khám sao rồi ạ, mà xinh thế thì liệu bsĩ có tập trung nổi vào chuyên môn không cơ chứ, hic, cuối cùng là thế nào hả chị? Tặng chị ảnh tụi nhỏ nè :)

em có ảnh này mà ko up được vì máy tính hỏng, còn cái ko bị hỏng thì thằng em cầm đi học nên tối mới up được ạ! cả nhà thông cảm, mà em cũng chỉ có vài cái điểm mặt mọi người thân quen thôi!

bizonzon

Active Member
Hic, chị Nhung hôm off vất vả quá, lại ngủ trễ hả chị, tình hình Nhím hôm nay sao rồi chị, có đỡ hơn chút nào chưa? Hôm qua bác sĩ Chiền đến khám sao rồi ạ, mà xinh thế thì liệu bsĩ có tập trung nổi vào chuyên môn không cơ chứ, hic, cuối cùng là thế nào hả chị? Tặng chị ảnh tụi nhỏ nè :)

Ớ ớ, như nào như nào đây ạ? Đứa nào, con cái nhà ai. Chú thích hộ em với :worried:

Beambeam

Active Member
Ớ ớ, như nào như nào đây ạ? Đứa nào, con cái nhà ai. Chú thích hộ em với :worried:
Hihi, tụi nhỏ nhà chị Nhung nổi tiếng quá rồi nên định không cần chú thích :D Ảnh đầu tiên là Gà và Đô, tiếp theo là dáng nằm ngửa của ĐÔ, cuối cùng là Gấu nhà chị Nhung bên trái chuẩn bị mon men đến gần TẸT nhà cô Thoa, mà TẸT không gừ Gấu đâu chị Nhung ah ;)

hathu08

Active Member
ui, hôm qua có những ai tham gia vậy ạ? bọn nhóc của mọi người đâu hết rồi????
hức, lên cơn thèm ảnh không nhịn được rồi :(( :((

ngudaymuon

Active Member
Nhím khá hơn hôm qua rồi, bây giờ chỉ lo chân con bé ko lành được, do bị viêm nặng quá :(( không ngờ nấm lại nguy hiểm đến thế, thương con bé quá Nhím ơi. Chả còn tâm trí nào mà Off cả nên xin lỗi mọi người hôm qua chẳng nc đc với ai cả :(

lululubu

Active Member
Ơ, nấm thôi mà em ý mưng mủ cả chân á chị? Chết chết, sao nguy hiểm thế nhỉ. Mau lành em nhá.

X

xuka3691

Guest
chủ nhật muốn đi để hóng bọn nhóc nhà chị N và Đóm nhà cô mimi83 quá mà lại không đi được. bây giờ em mới biết Nhím bị bệnh. chúc Nhím mau khỏe nhé...

thuan81

Active Member
Mong nhím mau khỏi bệnh!sao mà các nhóc này nhõng nhẽo với em hòai vậy Nhung!chắc biết em cưng nó quá đó!hihi
chúc Nhím mau khỏi bệnh nha!chạy theo Mẹ Nhung mà đòi meo meo!....

Status
Không mở trả lời sau này.