• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình chihuahua của mình

một số hình ảnh mới về gia đình chihuahua nhà mình, đầu tiên là bầy của Lồi, các em nó đang trong quá trình thay lông

đực 1

đực 2

cái 3

tiếp đến là bầy LV nhà mình

và cuối cùng là con gái đầu lòng của LV, phối giống vào ngày 11-3, có dấu hiệu mang thai

thân chào

bổ sung thêm một số hình ảnh của các bé nhà mình

trên là bầy của LV nhà mình, dưới là bầy của lồi

cuối cùng là Police nhà mình được 2 năm rưỡi

thân chào

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:x :x :x Hi em.....em nuôi đến bây giờ em cảm thấy những gì anh nói trước đây là đúng không ?
Về dòng Chihuahua rất cần có gia phả nguồn gốc, như những con không rõ nguồn gốc thì không thể nào ra được con đẹp, mặc dù là chó bố và mẹ rất đẹp, nhưng khi ra con thì thôi không thể nào tả nổi, cũng như LV e cũng thấy đó...thật là không hổ thẹn với e nè.....ra con rất chuẩn cả màu lông cũng vậy, đó là màu đặc trưng của dòng Chihuahua nhà anh....hihihi :-*

:x :x :x Hi em.....em nuôi đến bây giờ em cảm thấy những gì anh nói trước đây là đúng không ?
Về dòng Chihuahua rất cần có gia phả nguồn gốc, như những con không rõ nguồn gốc thì không thể nào ra được con đẹp, mặc dù là chó bố và mẹ rất đẹp, nhưng khi ra con thì thôi không thể nào tả nổi, cũng như LV e cũng thấy đó...thật là không hổ thẹn với e nè.....ra con rất chuẩn cả màu lông cũng vậy, đó là màu đặc trưng của dòng Chihuahua nhà anh....hihihi :-*
cám ơn anh Hùng, còn phải học hỏi nhiều ở anh. sau đây là một số hình ảnh chihuahua nhà mình, mình post hình chó bố và chó con
đầu tiên là chó bố tên Vàng

tiếp đến là hậu duệ của Vàng

thân chào

một số hình mới về chihuahua xin giới thiệu tới các ACE diễn đàn. Đầu tiên là cái trắng, mini

tiếp đến là bố của bé

cho mình xin ý kiến nha, thân chào

loantse

Member
Anh ơi , anh ở HN hay SG vậy , có cho phối giống ko ạ ? Nhà em có 1 em chihuahua màu kem nặng 1,3kg đến kỳ salo rồi mà ko biết ở đâu phối :(

mình ở saigon, còn bạn ở đâu? mình chưa cho phối chó ngoài bao giờ nhưng nếu bạn muốn thì đem qua nhà mình or gọi cho mình 0988486105, cám ơn bạn

nhà mình có tin vui mới đó là bobo con gái đầu lòng của LV đã cho ra đời 2 puppies 1 đực màu vàng và 1 cái màu trắng. ACE cho mình vài nhận xét nha, cho bố mẹ đều là chó nhà
đây là hình chó mẹ lúc mang thai

và hình chó con

tiếp đến là một số hình ảnh của bầy lồi, được tròn 5 tháng tuổi, đầu tiên là chó cái

tiếp đến là chó đực

thân chào:-h:-h

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chúc mừng..................!

<:p <:p <:p Chúc mừng cho em nhé....những mẫu Chihuahua này chỉ có tại Trại Hùng Phong BT và bên em mà thôi nè, em nhớ cố gắng chăm sóc cho các bé thật tốt nhé........Thân chào.

<:p <:p <:p Chúc mừng cho em nhé....những mẫu Chihuahua này chỉ có tại Trại Hùng Phong BT và bên em mà thôi nè, em nhớ cố gắng chăm sóc cho các bé thật tốt nhé........Thân chào.
cám ơn anh Hùng, em đang trên con đường cải thiện dòng giống nên vẫn cần phải học hỏi nhiều ở anh......<:p<:p<:p

rauldeptrai1991

bạn ơi, bạn có bán lại chó ko, bán lại rẻ cho mình được ko, mình có ít tiền mà muốn nuôi chihuahua quá bạn ạ :-s:-s

Thích em Ni nhất, em này dễ thương quá!
em Ni đã qua đời hơn một năm nay rồi bạn, vì quá sung mãn trong kỳ giao phối với chó nhà, nên đã nhảy từ bên trong chuồng ra và bi chấn thương. Em đó mình bắt từ lúc mới biết ăn nhưng vẫn còn cho bú và ăn thêm bên anh Hùng nên mình rất tiếc và thương em nó......:(:)(:)(:)((