• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

gia đình chihuahua của mình

mình có một số hình ảnh mới giới thiệu tới ACE diễn đàn về đàn puppies của mình, các bé đã chích ngừa đợt 1 rồi

thân chào

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
<:p <:p <:p Đợt này các bé nhìn yêu quá em trai...chơi như vậy mới gọi là chuẩn nè...:)

một số hình mới về bầy của LV nhà mình, được 6 bé nhưng 2 bé kia do yếu quá nên đã.......còn lại 2 đực 2 cái, các bé hôm nay đã mở mắt. Các bé đều có bộ lông đờ mi giống bố. Các ACE diễn đàn xem cho mình ý kiến nha

còn đây là bầy của Lồi, 2 đực 1 cái
female

male
male
thân chào

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
một số hình mới về bầy của LV nhà mình, được 6 bé nhưng 2 bé kia do yếu quá nên đã.......còn lại 2 đực 2 cái, các bé hôm nay đã mở mắt. Các bé đều có bộ lông đờ mi giống bố. Các ACE diễn đàn xem cho mình ý kiến nha

còn đây là bầy của Lồi, 2 đực 1 cái
female

male
male
thân chào
:p :p :p Hi em.
Bây giờ thì e thấy được có cái gọi là gia phả nguồn gốc chưa...? tại vì người nhà của em chăm sóc kém nên cứ bị.........!
Đợt này phải cố gắng chăm tốt nhé...để lớn lên xem nó đẹp như thế nào nhé...nhớ up hình thường xuyên nha e trai...:D
Bầy này thì chuẩn không cần chỉnh rồi...màu lông lại sáng tài nữa chứ...chúc chủ và các bé đều khỏe luôn nha :-*

đây là một số hình ảnh mới về bầy của Lồi nhà mình, các bé đang trong thời kỳ thay lông

và một số hình ảnh của bầy LV

nhớ cho mình nhận xét để trao dồi thêm kinh nghiệm, thân chào

ôi chó đẹp quá, bạn có bán hok dzậy?
mình chưa có ý định bán, vì các em nó còn bé quá với lại chưa chủng ngừa đầy đủ, nếu mình có ý định bán thì mình sẽ post qua Rao Vặt và message cho bạn, mong bạn thông cảm. Cảm ơn bạn, thân chào

Tomy-SP

Member
mình có một số hình ảnh mới giới thiệu tới ACE diễn đàn về đàn puppies của mình, các bé đã chích ngừa đợt 1 rồi

thân chào
Ôi trời, lâu lắm không vô đây, vô từ mấy ngày đầu thấy các em chưa đông đảo, giờ này hậu duệ mấy bầy mà em nào cũng long lanh thế này.
Chết mất vì cún đẹp quá. Làm sao bây giờ đây, nhìn các em chỉ muốn rinh ngay về, mà quân số nhà bị giới hạn chặt chẽ. Chắc là phải giảm bớt bên này qua bên đó rinh một em về mất thôi.
Cún đẹp, cún đẹp...Chúc ông chủ cùng các bé cún luôn vui khỏe.

bạn inbox cho mình giá 1 em mini cái màu trắng nha,tks bạn,muốn alo mà ko thấy sdt liên lạc

bạn inbox cho mình giá 1 em mini cái màu trắng nha,tks bạn,muốn alo mà ko thấy sdt liên lạc
thanks, khi các bé ready mình sẽ post qua rao vặt và sẽ inbox cho bạn. Sau đây là một số hình ảnh các bé vui đùa quanh mẹ

thân chào

Ôi trời, lâu lắm không vô đây, vô từ mấy ngày đầu thấy các em chưa đông đảo, giờ này hậu duệ mấy bầy mà em nào cũng long lanh thế này.
Chết mất vì cún đẹp quá. Làm sao bây giờ đây, nhìn các em chỉ muốn rinh ngay về, mà quân số nhà bị giới hạn chặt chẽ. Chắc là phải giảm bớt bên này qua bên đó rinh một em về mất thôi.
Cún đẹp, cún đẹp...Chúc ông chủ cùng các bé cún luôn vui khỏe.
cám ơn chị đã ghé thăm, cũng chỉ mới là bầy đầu tay thôi nên cũng chưa có kinh nghiệm lắm nên vẫn còn phải học hỏi nhiều ở các đàn anh đàn chị, em sẵn sàng giao lưu học hỏi cũng như trao đổi kinh nghiệm, hẹn 1 ngày gặp chị để được học hỏi thêm. Thân chào chị

và đây là một số hình ảnh chihuahua lông dài và lông ngắn của mình, các em đều có giấy AKC

thân chào

A cho e hỏi giá chihuahua cái khoảng 5 6tháng khoảng bao nhiêu zậy??? Cho e xin cái giá trong inbox nha!!!! Cám ơn a nhiều!!!!

A cho e hỏi giá chihuahua cái khoảng 5 6tháng khoảng bao nhiêu zậy??? Cho e xin cái giá trong inbox nha!!!! Cám ơn a nhiều!!!!
Hiện giờ mấy bé nhà Mình chỉ mới 4 tháng tuổi và 1 tháng tuổi thôi, mình sẽ inbox cho bạn khi các bé ready. Cám ơn bạn đã quan tâm, thân chào