• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

- - - Giống Chó Săn Lông Ngắn bản địa Việt Nam- - -

boxich90

Member
lâu quá rồi không gặp đồng chí tgdv??? có ai có số phone đồng chí tgdv thì làm ơn cho mình nhé:)

lukas00

Member
mình ở HN các bạn có thể cho mình biết muốn nuôi giống chó săn lông ngắn tây nguyênn nè có thể mua ở ai từ HN không thaks các bác mong hồi âm

kunbean

Chào các bác, đọc bài chó săn lông ngắn thấy hay quá hihi em là fan của chó Ta.
Em thắc mắc ko biết con của em có được xếp vào dạng chó săn ko nhỉ, đọc qua thì thấy con nhà em tương đối được nhá hihi.
Em nó lúc 1.5 tháng tuổi.

Làm quen với mèo Bean:

zaimz

Member
TGĐV hôm nào qua 850 đường Láng chơi với anh nhé! Gần đây có 1 con đen xì, mặt nhăn như Sapphire luôn :D

Punk-Emo

cho em hỏi nhỏ mấy chú CSTN mấy bác mua ở đâu thế,em cũg mún có 1 em nhưng chưa bik phải kiếm ở đâu,nghe ba em nói có ng wen đưới wê có cặp cho gì màk tới 30kg hay hơn g2 đó,hok bik mấy em chó bản địa vn max thì cỡ bn kg nhỉ

chiente

tiec nhi? nha bac o dau vay em co 1 chu duc trong cao to hon may con cua cac bac nhieu.em o thphcm.sdt 01639590929 .con cua em bac nhin la me ngay. nhung hinh bac dang cung giong con cua em.nhung con cua em dang chao ban. co nguoi hen gap roi.em cung tiec lam vi ko biet bao ngay moi gap mua dc.huhu nhung can tien wa..9thang nang 26.5kg mua o tay ninh luon.cac bac noi dung cai ji chu khoan chay dua thi vo dich day.haha nhin no chay thi ai cung phai het hon..

chiente

hehe noi vay thi dung la anh co 1con giong chuan roi day. em cung co 1con hjhj nge no sua vua buon cuoi lai vua so. con cua em xich o cong ngo no ma sua thi ai cung phai giat mih. nghe con so hon ca cho tay sua luon..