• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

German Shepherd Dog - Chó Berger đức

toilavodich

cám ơn anh Khiêm nhiều,hiện tại bé Nick của em đuôi đã chuẩn bình thường và đang phát tướng.thanks.em sẽ post ảnh sau.thân chào

namcam

xin chào cã nhà,mình xin hôi cuỏi tháng này anh Khiêm có bầy chó nhập về từ đâu? Đức (Đức Hoà),Mỹ (Mỹ Tho),mình đề nghị các bạn nên đăng tin rỏ ràng tránh hiễu lầm

KHIEMTN

Member
Năm Cam : " xin chào cã nhà,mình xin hôi cuỏi tháng này anh Khiêm có bầy chó nhập về từ đâu? Đức (Đức Hoà),Mỹ (Mỹ Tho),mình đề nghị các bạn nên đăng tin rỏ ràng tránh hiễu lầm "

Heheheh !! Anh năm Cam đã ...dựa cột , thành người thiên cổ rồi sao nay bổng dưng lại hiện hồn về nhát anh em thế này ??? Mà chuyện chó từ đâu về có ...liên quan gì đến ...đời anh đâu ạ !!! anh vui lòng ....tiêu diêu nơi miền ...cực nhọc dùm cho em nhờ chút anh ạ !!!
Em là rất sợ ma nhát đấy ạ ! Mà em toàn là mua chó về bán chứ có phải thuê mượn của ai về đâu ạ ???
Anh thông cảm cho , có lẽ anh là người ...cõi trên nên không hiễu rõ hết sự tình . Chứ có khi người ta không nói rõ là cũng có ý của người ta chứ ạ , anh ...có tiền mua không ạ ? Em là em không xài tiền ...âm phủ ạ !!!

chào em KHIÊM TN

Năm Cam : " xin chào cã nhà,mình xin hôi cuỏi tháng này anh Khiêm có bầy chó nhập về từ đâu? Đức (Đức Hoà),Mỹ (Mỹ Tho),mình đề nghị các bạn nên đăng tin rỏ ràng tránh hiễu lầm "

Heheheh !! Anh năm Cam đã ...dựa cột , thành người thiên cổ rồi sao nay bổng dưng lại hiện hồn về nhát anh em thế này ??? Mà chuyện chó từ đâu về có ...liên quan gì đến ...đời anh đâu ạ !!! anh vui lòng ....tiêu diêu nơi miền ...cực nhọc dùm cho em nhờ chút anh ạ !!!
Em là rất sợ ma nhát đấy ạ ! Mà em toàn là mua chó về bán chứ có phải thuê mượn của ai về đâu ạ ???
Anh thông cảm cho , có lẽ anh là người ...cõi trên nên không hiễu rõ hết sự tình . Chứ có khi người ta không nói rõ là cũng có ý của người ta chứ ạ , anh ...có tiền mua không ạ ? Em là em không xài tiền ...âm phủ ạ !!!

Anh ghé topic em tí xíu nhé, mai mốt ghé nhà sau :D:D:D
theo anh biết 5 cam qua nhiều phóng sự , một trùm xã hội đen trong nam ngoài bắc trong giới giang hồ ai cũng biết tiếng , lúc sinh thời anh 5 mê cờ bạc chứ đâu có mê GSD ? nay bỗng dưng anh 5 hồi sinh đổi ý mê GSD , mê chơi thì ai cấm đúng khg anh em bạn bè thân hữu , nhưng đằng này cầm gậy thọc bánh xe làm chi vậy ? ? ?
thân chào KHIÊM TN - HẸN GẶP LẠI EM :-bd
ANH LONGDALAT -

Tunghue

Gửi anh Khiêm TN!

Anh Khiêm!
Bình tĩnh, hết sức kiềm chế, không "manh động" kẻo... phí sức và mất thời gian!

Có thật là A.Khiêm Sắp nhập chó về ko ạ ? nếu thế thật thì zduj quá nhỉ ! ;;) anh có thể cho em biết vài thông tin chú cún mới được ko ?!

T-Rex

Member

Anh Khiêm ơi,em chưa được hân hạnh biết anh nhưng tình cờ đọc được bài anh viết, em thật là bái phục. Thật đáng để học hỏi.cảm ơn anh nhiều.

vinh@

Member
ai da, lâu rồi em ko lên topic,lo luận án tốt nghiệp ấy mà........hôm nay lên thấy topic vui nhỉ.........ah mà anh Khiêm nhập chó về ah.....nhớ post hình lên nhé anh........em cũng bị mắc bệnh như anh rồi đây........cứ nói về GSD là lại lên máu.......đợi bé Sam lớn tí em sẽ lên diện kiến anh và cướp 1 bé chạy về Sì Gòn.....chúc anh trai em mua may bán đắt...và khỏe để nặn nhiều GSD cho anh em nhé.......thân.......Vinh@.

KHIEMTN

Member
Có thật là A.Khiêm Sắp nhập chó về ko ạ ? nếu thế thật thì zduj quá nhỉ ! ;;) anh có thể cho em biết vài thông tin chú cún mới được ko ?!
Dạ , vẫn còn đang trong giai đoạn " cò kè bớt một thêm hai " anh ạ ! Nếu mọi việc thành công như mong đợi , tháng sau em sẽ có hình bọn nó ở Việt Nam gởi anh em xem . Mọi người chúc mọi việc tốt lành với em nhé !!! :):):)

haigsd

Member
hehe chúc mừng anh khiêm nha,ở Nghệ An em nghe tin này cũng vui lắm.Mà anh nhập em cái hay đực thế?nhớ cung cấp thông tin và ảnh của em nó thường xuyên đó.Buồn quá ,đáng nên hè này em cũng vào Tây Ninh cốc của anh chơi vài tuần nhưng mà phải đi học sớm quá nên ko thể vào chơi với max và sunny được nên cho em thứ lỗi nha vì mấy hôm gọi điện gặp anh mà hứa vào chơi rồi mà sau đó lại ko vào.Nếu có cơ hội thì hẹn anh hôm khác nhé.THÂN

namcam

Hoan hô Khiêm TN đang muốn nhập GSD Về VN nhưng vấn đề là nhập từ đâu!!! nếu từ Đức phải có hình ở Đức thì đáng tin hơn,chứ làm gì có chó Đức về VN

KHIEMTN

Member
Namcam :
"Hoan hô Khiêm TN đang muốn nhập GSD Về VN nhưng vấn đề là nhập từ đâu!!! nếu từ Đức phải có hình ở Đức thì đáng tin hơn,chứ làm gì có chó Đức về VN "

Bác năm lại khéo đùa với em rồi !!! Bác mà không biết có chó Đức nhập về Việt Nam mới là lạ ! Người cõi trên cái gì cũng biết mà bác ???
Có vẻ như bác không đọc kỹ bài em viết rồi bác nhỉ ? Nhập từ đâu về có lẽ không ...liên quan gì đến đời bác bác ạ ! Hay là lại ...có liên quan bác nhỉ !!! ???
Heheheh ! Đùa bác tí cho vui , em sẽ cố đáp ứng lại nhu cầu cầu bác bác ạ . Chờ em bác nhé ! see you !!! :party::party::party:

becrot

Member
Tôi ghét nhất cái kiểu phá bĩnh như của ông có nick Namcam. Thật không đàng hoàng! Thật vớ vẩn! Bỏ ngay cái kiểu đó đi.

đúng là người như bác Khiêm khi đã nói ra thì chắc như đinh đóng cột rồi, nhưng dù sao thấy được hình ảnh,nguồn gốc, xuất xứ vẫn mãn nguyện hơn chứ.Riêng cá nhân em thì có 1 chú chó trung thành, mạnh mẽ, đẹp là sướng lắm rồi. Danh hiệu hay xuất xứ ko wan trọng.

KHIEMTN

Member
Đây ạ , em lò dò tìm mãi mới được tấm ảnh này có chó và ...nửa người bên Đức đây . Bác Năm muốn xem hình thế này phải không ạ ??? Chân cẳng em này đẹp thì phải biết !!! :-bd

laky2839

Ban Khiêm thân mến.

Bạn đừng bận tâm với loài vô danh tiểu tốt mặt người dạ thú, như namcam trên đây ,loại nuôi chó lại còn hay chọc gậy bánh xe ghen ăn tức ở thì quả thật không bằng con chó,nên bạn đừng chấp làm chi cho mệt.chúc bạn vui vẻ nhé tạm biệt.

Gửi Bác Năm Cam

Hoan hô Khiêm TN đang muốn nhập GSD Về VN nhưng vấn đề là nhập từ đâu!!! nếu từ Đức phải có hình ở Đức thì đáng tin hơn,chứ làm gì có chó Đức về VN
:DBác này thật là khéo,thoắt ẩn thoắt hiện,xuất quỷ nhập thần,nhưng mà đùa người rồi người đùa lại đấy bác ạ=))
Theo em nghĩ thì chắc bác cũng lớn tuổi rồi nhỏ nhít gì nữa mà nhắng nhít ghê=)),mà chắc bác vẫn còn bùa hộ mệnh từ thời tung hoành trên mặt đất nên chẳng ai biết bác là ai ,hay.........biết mà chưa nói nhỉ ? $-)

nghe tên nam cam là biết người thế nào rùi ! hế hế hế ! trên đời vẫn có người lấy nam cam làm THẰNG tượng mới ghê !

vinh@

Member
ai da,ai lại đi chọc bác Khiêm nhà ta thế này.......thật là thành phần bất hảo....lên diễn đàn là để có thêm kinh nghiệm và trao đổi đam mê....sao bác lại thế....Bác Khiêm là bậc tiền bối anh em ai cũng nể nan sao bác lại có hành vi bất chính thế này?tảy chay đi anh em ơi.......sory bác Khiêm,em bức xúc........thân....ah wên anh nhập chó về khoản mấy tháng vậy anh Khiêm......wa1 đẹp.......em đang thi mà bác nhập chó đẹp thế này có chết em ko chứ........đề thi bảo viết luận án mà em cứ thêm chữ GSD có chết ko chứ nị........