• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi damson82 ảnh em Lu va Ken nhà mình

damson82

Member
hehe thế em phải tìm 1 con đực nào to to 1 chút mang về đấy nuôi mang đi chơi đỡ bi người ta bắt lạt,,chứ ở ngoài này anh mang Ken đi chơi Anh chỉ sợ gặp phải Pitbull thôi chứ mấy dòng gsd,alaska,samoi,rott anh cho chiến tất sợ gì chứ.ở ngoài này có nhiều người chơi Xoáy Thái lắm nhưng người ta ko giao lưu trên diễn đàn mấy thôi chứ giêng phố Anh cũng có gần 10 nuôi rồi
vâng,e cũng tính kiếm con đực anh ah.
con em đi thế chó kia to hơn nhưng nó k hề biết sợ.vốn bản tính của xoáy thì lì lợm mà anh.nhưng k dám cho quần vì sợ em nó mang sẹo trên mặt thôi.
mà em nể cái món thức đêm của bác rồi đấy ạ!

tiger1

Member
hehe thế em phải tìm 1 con đực nào to to 1 chút mang về đấy nuôi mang đi chơi đỡ bi người ta bắt lạt,,chứ ở ngoài này anh mang Ken đi chơi Anh chỉ sợ gặp phải Pitbull thôi chứ mấy dòng gsd,alaska,samoi,rott anh cho chiến tất sợ gì chứ.ở ngoài này có nhiều người chơi Xoáy Thái lắm nhưng người ta ko giao lưu trên diễn đàn mấy thôi chứ giêng phố Anh cũng có gần 10 nuôi rồi
Hoàng ơi ken gấu thế cứ cho nó chiến luôn với pitbull đi

huy.hp

Member
tại dạo này vào box chó săn ít bài nói về xoáy thái quá nên e thấy cũng buồn ... giờ chỉ có mong đàn của bác ra thì mọi người mới có bài để bình luận thôi :D hihi

ok anh ơi em ken dạo này căng quá.thứ 4 ae mình cho vần hơi tí nhỉ.xong để em rủ vần với con ngố

tiger1

Member
Em ơi để thứ 4 tuần sau nhé tuần này mưa k đi đá được rồi Ngố làm sao mà vần được với ken

Em ơi để thứ 4 tuần sau nhé tuần này mưa k đi đá được rồi Ngố làm sao mà vần được với ken
cũng may hôm nay mưa vậy thứ 4 để em mang con chihuahua lên vần với Ngố nhé mang Ken lên to quá sợ Ngố ko chịu được hehehehe<:p

tiger1

Member
cũng may hôm nay mưa vậy thứ 4 để em mang con chihuahua lên vần với Ngố nhé mang Ken lên to quá sợ Ngố ko chịu được hehehehe<:p
Thế hôm nào mà off xoáy thái e đi người không thôi chứ mang theo ken anh sợ ngố nó bị tuột xích đấy e à

huy.hp

Member
dạo này box chó săn có vẻ vắng bóng những anh thợ săn đẹp zai nhỉ ... đâu hết rồi các bác cứ ỉm hàng thế nhỉ... show lên đi cho anh em được no con mắt nào :D ... ah tiện thể hỏi bác sơn về bà chửa thế nào rồi anh , có khỏe ko anh?

damson82

Member
dạo này box chó săn có vẻ vắng bóng những anh thợ săn đẹp zai nhỉ ... đâu hết rồi các bác cứ ỉm hàng thế nhỉ... show lên đi cho anh em được no con mắt nào :D ... ah tiện thể hỏi bác sơn về bà chửa thế nào rồi anh , có khỏe ko anh?
Anh vẫn vào đêuc đặn nhưng thấy ít bài mới của a e quá.
Dạo này ngoài đó a e có hay gặp nhau k e?
Con lu vẫn khỏe mạnh bt e ah.ngày 1 bánh phomai.2 thìa sữa bà bầu.nhưng gần đây có vẻ nó ngấy sữa hay sao ấy nhiều hôm k thèm đụng vào.

huy.hp

Member
Anh vẫn vào đêuc đặn nhưng thấy ít bài mới của a e quá.
Dạo này ngoài đó a e có hay gặp nhau k e?
Con lu vẫn khỏe mạnh bt e ah.ngày 1 bánh phomai.2 thìa sữa bà bầu.nhưng gần đây có vẻ nó ngấy sữa hay sao ấy nhiều hôm k thèm đụng vào.
thế hả anh... hay là sắp sinh nên nó mệt nhỉ... dạo này em ko ra chỗ mọi người chỉ thỉnh thoảng gọi điện hỏi thăm thôi :D

damson82

Member
thế hả anh... hay là sắp sinh nên nó mệt nhỉ... dạo này em ko ra chỗ mọi người chỉ thỉnh thoảng gọi điện hỏi thăm thôi :D
Chưa e ơi.tầm nửa tháng nữa kia.phải đến ngày đến tháng chứ huy.chắc nó ngấy

choxoayhp

Member
ngoài đời con Lu đỏ phết mà trong ảnh con Ken còn đỏ hơn nhỉ? Con Ken này đỏ khủng đó!=((

mà anh xem thử màu mè của mấy con này xem, em lấy trên web thaidog.com đấy , nhìn lạ lạ anh ạ mà bên nó vẫn gọi là blue :-??
đúng rồi mình cũng đọc qua cũng như mầu del mấy em nó hơi pha mầu khác 1 tý nhưng đa số toàn cơ thể là del thì nó tính mầu del ko tính mầu khác . chắc là họ tình theo mầu tổng thể

ngoài đời con Lu đỏ phết mà trong ảnh con Ken còn đỏ hơn nhỉ? Con Ken này đỏ khủng đó!=((
lúc nhẩy là Ken con đang thay lông đó bạn à bây giờ thay lông gân xong rồi nhìn còn đỏ hơn nhiều đó bạn à

choxoayhp

Member
Ừ, nhìn chó đỏ thì để bên cạnh mới biết được là đỏ hơn hay không đỏ hơn, con của Sơn cũng thuộc loại đỏ mà đứng bên cạnh con Ken k bằng. :D:D
Lứa con này chắc đẹp lắm đây!:x:x:x