• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi damson82 ảnh em Lu va Ken nhà mình

casano310

Member
mà anh xem thử màu mè của mấy con này xem, em lấy trên web thaidog.com đấy , nhìn lạ lạ anh ạ mà bên nó vẫn gọi là blue :-??

mà anh xem thử màu mè của mấy con này xem, em lấy trên web thaidog.com đấy , nhìn lạ lạ anh ạ mà bên nó vẫn gọi là blue :-??
mấy con này la Blue mà Vương có mấy con nó đang thay lông mà em nhìn chân và đầu bọn nó ý

casano310

Member
hehe thế con nhà em màu ngon hơn bọn này nhiều anh ạ=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

cuteo8888

Vietpet sponsor
chụp lên cho anh em xem cái nào làm gì mà găm hàng kĩ thế định để dành mang đi off luôn à:))

casano310

Member
hehehe bình tĩnh bình tĩnh, đợi con dở hơi đấy thay lông thay răng xong up 1 thể :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

casano310

Member
hôm nay post tạm 1 cái ảnh, anh Hoàng với cuteo xem thử nhé
con ôn này đang thay lông, răng thì chưa thay cái nào cả :D:D:D

cuteo8888

Vietpet sponsor
nhìn rambo quá nhờ con này lớn tý nữa chắc cũng to phết đây nhưng sao mõm em nó dài nhỉ chụp nhiều tý để ngắm cái nào chụp được cái nản thế=))

hôm nay post tạm 1 cái ảnh, anh Hoàng với cuteo xem thử nhé
con ôn này đang thay lông, răng thì chưa thay cái nào cả :D:D:D

hehe con ôn này mặt mũi chân tay nhìn ngon lành Vương nhỉ,nhìn giống con mẹ đấy,mà em chụp thêm mấy cái nữa cho AE nhắm được hết chứ mầu lông thì phải thay lông xong thì mới rõ em à nhưng nhìn thế này hao hao con dola nhà cuteo nhưng đậm hơn 1 ít

damson82

Member
con đực màu đẹp quá bác ơi, đàn này bao giờ xuất chuồng đấy
Con cái mang bầu được 1 tháng rồi bác ah.1 tháng nữa là đẻ.và để xuất chuồng thì chắc 2 tháng 20 ngày nữa bác ah.

Con cái mang bầu được 1 tháng rồi bác ah.1 tháng nữa là đẻ.và để xuất chuồng thì chắc 2 tháng 20 ngày nữa bác ah.
đã được 1 tháng rồi hả Sơn nhanh nhỉ thế em Lu đã nhìn rõ chưa vây?

damson82

Member
đã được 1 tháng rồi hả Sơn nhanh nhỉ thế em Lu đã nhìn rõ chưa vây?
Vâng mới vậy mà đã 1 tháng 3 ngày tính từ lần nhẩy đầu tiên rồi đấy bác ah.bụng thì chưa nhìn thấy rõ lắm.nhưng vú vê thì mẩy mầm lên rồi.và theo như chút kinh nghiệm bằng hạt gạo của e ( mới chăm được 1 lứa ) thì nó dính bầu rồi ạ.
Mà bác thức khuy vậy ạ?
E lang thang trong này suốt nhưng dạo này anh em chơi xoáy vắng quá

damson82

Member
mong chờ từng ngày 1 đấy anh sơn ah :D hihi ... :((
Uh a cũng sốt ruột lắm e ah.
Phomai,sữa bà bầu vẫn tẩm bổ đều e ah.Hy vọng có 1 đàn pupi đẹp
Anh em ngoài hp thỉnh thoảng có gặp nhau giao lưu k?dạo này thấy vắng lắm đấy nhé

thế là ngon rồi 1 tháng thì chưa thể nhìn rõ bụng đươc đâu Sơn à,có nầm tí là dính rồi chịu khó tầm bổ cho em nó tốt là OK.dạo này thấy AE có vẻ loãng ko thấy viết bài mấy chỉ có mỗi chú là tích cực thôi để mấy hôm Anh kêu gọi anh em off phát cho vui.Anh thì ngủ muộn lắm đêm nào cũng lên tầm đấy

damson82

Member
thế là ngon rồi 1 tháng thì chưa thể nhìn rõ bụng đươc đâu Sơn à,có nầm tí là dính rồi chịu khó tầm bổ cho em nó tốt là OK.dạo này thấy AE có vẻ loãng ko thấy viết bài mấy chỉ có mỗi chú là tích cực thôi để mấy hôm Anh kêu gọi anh em off phát cho vui.Anh thì ngủ muộn lắm đêm nào cũng lên tầm đấy
em thì trong đây tìm thấy anh em nào chơi cùng cũng khó rồi.mà người chơi xoáy thì có e với 2 ông bắt đàn trước của em thôi.chứ dắt đi cùng với mấy ông chơi gsd,alaska,samoi,rott mấy ông ấy xem thường hay sao ấy.cứ xuỵt bọn nó sơi con mình như chơi.bục mình lắm anh ah.ngoài đó em thấy anh em chơi xoáy rất đông.

em thì trong đây tìm thấy anh em nào chơi cùng cũng khó rồi.mà người chơi xoáy thì có e với 2 ông bắt đàn trước của em thôi.chứ dắt đi cùng với mấy ông chơi gsd,alaska,samoi,rott mấy ông ấy xem thường hay sao ấy.cứ xuỵt bọn nó sơi con mình như chơi.bục mình lắm anh ah.ngoài đó em thấy anh em chơi xoáy rất đông.
hehe thế em phải tìm 1 con đực nào to to 1 chút mang về đấy nuôi mang đi chơi đỡ bi người ta bắt lạt,,chứ ở ngoài này anh mang Ken đi chơi Anh chỉ sợ gặp phải Pitbull thôi chứ mấy dòng gsd,alaska,samoi,rott anh cho chiến tất sợ gì chứ.ở ngoài này có nhiều người chơi Xoáy Thái lắm nhưng người ta ko giao lưu trên diễn đàn mấy thôi chứ giêng phố Anh cũng có gần 10 nuôi rồi