• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gửi damson82 ảnh em Lu va Ken nhà mình

dungvoi_hp

Member
Sơn con cái nhà đã đi phối ngoài HN rồi đấy à............................................

casano310

Member
hehe em thấy con Ken nhà anh số đào hoa quá đấy anh Hoàng ạ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) các "em" TRD không phân biệt "màu da" thi nhau " đổ " cái "anh" "da đỏ" này hehehehehe

damson82

Member
cảm ơn anh hoàng nhiều ạ.
cũng may con cái ban tối nó k kêu la gì.chứ nó mà cứ chu mỏ lên thì k biết làm thế nào

damson82

Member
mình cũng không nghĩ rằng con mình nó lại nhanh lại nước như vậy.

huy.hp

Member
xin chúc mừng sơn nha ... mau mau có lứa đẹp để mình bắt 1 bé về bế nào :D

damson82

Member
cảm ơn huy nhiều!
dạo này phong trào xoáy thái của anh em hải phòng lên mạnh thật đấy!
ở thanh hóa mình thì vẫn vậy.chán quá!

cảm ơn anh hoàng nhiều ạ.
cũng may con cái ban tối nó k kêu la gì.chứ nó mà cứ chu mỏ lên thì k biết làm thế nào
Lu nhà Sơn ngoan lắm đêm đầu tiên thì chỉ hơi gít gít mấy câu rồi ngủ, mà nếu có kêu thì cho con Ken vào cùng là hết ngay mà

hehe em thấy con Ken nhà anh số đào hoa quá đấy anh Hoàng ạ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) các "em" TRD không phân biệt "màu da" thi nhau " đổ " cái "anh" "da đỏ" này hehehehehe
hehehe dạo này Ken khéo lắm Vương à có em gái nào đến là quấn lấy 1 lúc cho quen rồi nhảy ko hùng hục như hồi mới nữa.thế con xám nhà em đã dựng hết tai chưa mà ko thấy post hình lên cho AE xem phát

choxoayhp

Member
Hà đặt 2 cái 1 đực, 2 cái cho Hà, 1 cái cho đứa em từ lúc nòng nọc tìm đến trứng, Sơn nhé:-w

damson82

Member
cảm ơn anh em đã quan tâm.hy vọng sự kết hợp của kem,lu 2 con đỏ sẽ cho ra đàn con chất lượng tốt

huy.hp

Member
Hà đặt 2 cái 1 đực, 2 cái cho Hà, 1 cái cho đứa em từ lúc nòng nọc tìm đến trứng, Sơn nhé:-w
sao lại 2 cái 1 đực . 2 cái cho anh hà và 1 cái nữa thì phải là 3 cái chứ anh ơi :)) mà 2 cái 1 đực là anh đặt cho ai thế hay là anh đặt luôn 1 đực cho em thế :X

huy.hp

Member
cảm ơn huy nhiều!
dạo này phong trào xoáy thái của anh em hải phòng lên mạnh thật đấy!
ở thanh hóa mình thì vẫn vậy.chán quá!
chắc là có lên nhưng mà anh em toàn chó xấu thôi. hihi , đang chờ đàn của Sơn ra nè. Hy vọng là Sơn mang đến cho anh em hải phòng lứa chó đẹp :D hihi

casano310

Member
hehehe dạo này Ken khéo lắm Vương à có em gái nào đến là quấn lấy 1 lúc cho quen rồi nhảy ko hùng hục như hồi mới nữa.thế con xám nhà em đã dựng hết tai chưa mà ko thấy post hình lên cho AE xem phát
con xám nhà e dựng hết tai rồi anh ạ, để hôm nào rảnh em chụp lại a xem thể nhé ;);););) mà đúng là xưa đến nay em toàn nuôi chó đực quen rồi, giờ nuôi chó cái nhìn cứ thấy nó nhỏ con kiểu gì ý anh ạ :)):)):)):))