• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" - RAGING - Hậu duệ của EDVARD S BEREGA TURI với niềm hy vọng mới.....

thantai79

Member
Em nào nhìn cũng chắc nịch như anh Thantai79 AN nhỉ? ......... A Phương ơi em mới xí được 1 em đí, cái em có dây mà mõm ngắn, mặt gãy..... đấy
Bác tài luôn luôn phát truyển kiểu này chuẩn bj mở trai rot ở hóc mô là oke rồi . 2 e hậu ruệ ukon phát truyển tốt quá lớn nhanh thật . :)

trantantai

Active Member
Chơi thôi anh ơi, làm sao mà bằng anh được.... ở đâu cũng có mặt....hi hi.
Hai em là thử thách đầu tiên của em, bây giờ thấy ổn rồi nên tìm thử thách mới. Ai có nhu cầu với em đực anh giới thiệu giúp em nhé, nó đang lớn ăn khủng khiếp....nuôi 2 con mệt vãi

thantai79

Member
Mấy em cái . đực nhìn bụ bẫm tròn trịa dễ thương thật .Cậu AN chăm tốt ghê chúc các em khỏe . chóng lớn nhé :-*

trantantai

Active Member
Bác Hùng thấy sao ạ? Em đã xí rồi đấy bác, nhìn cũng đã lắm chứ. Cảm ơn chủ thớt đã chiếu cố nên mới có cơ hội " xí lượm " em này. Nhớ mấy bé quá đi mai phải ghé thăm moi81 được

kimhuu

Member
Cuối tuần này phải qua "nựng" mấy em nó 1 cái mới được, chúc anh An cho nuôi mấy bé chóng lớn!

my_lucky

Active Member
Anh An rảnh rỗi thì lôi mấy nhóc ra bấm vài kiểu đi anh ơi.....;;);;)

trantantai

Active Member
Xí lượm mọi người xí hết rồi thì Tài xí em này về nuôi đi Tài ơi.
Không biết hôm nay mấy bé lớn thế nào rồi nhỉ, bắn cho bé này mấy phát Canon nhé An. Cô bé quàng khăn đỏ này là duyên số nên mới đến tay mình mong rằng nó sẽ phát triển như những gì mong đợi. Anh em nhận xét nó xem thế nào nhé

IMG_9683_resize by daugagiamem, on Flickr

IMG_9675_resize by daugagiamem, on Flickr

IMG_9681_resize by daugagiamem, on Flickr[/QUOTE]

_DucPham_

Vietpet sponsor
Cập nhật hình của tụi nhóc đi trại chủ An ơi 8->,tụi nhóc đẹp lắm anh ak :D

kimhuu

Member
Hôm nay ngày lành tháng tốt, rước bé Fancy về nhà thôi, nôn lắm rồi. Cảm ơn RR của anh An đã cho ra một bầy nhóc đẹp như thế này! Hy vọng được mọi ngưởi yêu Rott chỉ bảo thêm kinh nghiệm. Chúc tất cả mọi người trên diễn đàn đều thành công và sở hữa những chú cún đẹp nhất!

rot83

bác ơi,e có e rot cái,khi xưa bắt ở trại chú hòa nguyen
e muốn xin giống dc ko bác,e ở hốc môn,củ chi
nếu dc bác cho e xin địa chỉ,hôm nào e ghé thăm bác,và mở mang tầm mắt nhé
thank bác