• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" - RAGING - Hậu duệ của EDVARD S BEREGA TURI với niềm hy vọng mới.....

daugagiamem

Vietpet sponsor
cũng đang máu nhưng còn phải chờ bác AN có nhời mới dám vào keke
Em khách sáo quá.....Anh lúc nào cũng nhiệt liệt chào đón mọi người tới trại anh chơi mà.................Đang "máu" thì "múc' luôn đi.........:):):):)

Boy Hai Phong86

Active Member
Rất vinh dự nếu được đón tiếp anh em miền Bắc vào chơi.....
Làm sao "lãng quên" được....:)Bầy này mình chăm kỹ lắm hy vọng sẽ có chất lượng tốt.....
Bầy này của bác An chắc là gạch đạt kín nhà rùi nhỉ, đành ngậm ngùi chúc các cún mạnh khỏe vậy hihi:)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh em đã ủng hộ nhiệt tình.....Xin Up hình mấy bé đươc 23 ngày tuổi.........

Còn tiếp..............

Boy Hai Phong86

Active Member
Các bé nhìn long lanh quá anh An ah, nhìn là muốn ôm một vài bé về rồi, cảm ơn anh An đã cho anh em chiêm ngưỡng các cháu qua từng giai đoạn hihi:)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Các bé nhìn long lanh quá anh An ah, nhìn là muốn ôm một vài bé về rồi, cảm ơn anh An đã cho anh em chiêm ngưỡng các cháu qua từng giai đoạn hihi:)
Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ các bé.........Hy vọng sớm có ngày được giao lưu với anh em HẢI PHÒNG......

Boy Hai Phong86

Active Member
Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ các bé.........Hy vọng sớm có ngày được giao lưu với anh em HẢI PHÒNG......
Dạ vâng em cũng rất mong anh ah, đến tháng 12 dog show ở trong đó em đi cùng các bác ở hn vào giao lưu với anh ah:)

kimhuu

Member
Chúc anh An nuôi mấy nhóc này mau lớn và dễ thương "giống mẹ" và mạnh mẽ "giống bố"!

thantai79

Member
Sao chú AN không chú thích dưới hình em nào là hoàng tử em nào là công chúa để ae còn nhận xét :-*

daugagiamem

Vietpet sponsor
ko hiểu có em AUDI nào ra hà nội chyúen này ko nhiêy
Bầy này nếu không có gì thay đổi sẽ có 2 bé ra Bắc ( 1 đực,1 cái)....

To Thantai79: Chờ mấy bé được 30 ngày em sẽ đặt tên và đánh dấu riêng các bé.......

Boy Hai Phong86

Active Member

To Thantai79: Chờ mấy bé được 30 ngày em sẽ đặt tên và đánh dấu riêng các bé.......
Ra Bắc là chỗ nào hả bác ơi hihi , không biết đến bao giờ anh em ngoài Bắc mới so sánh ngang bằng với rot của các bác trong Nam nhỉ:)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Ra Bắc là chỗ nào hả bác ơi hihi , không biết đến bao giờ anh em ngoài Bắc mới so sánh ngang bằng với rot của các bác trong Nam nhỉ:)

"Nam Bắc một nhà"....Anh cũng là người Bắc mới vào Nam mấy năm thôi....Bây giờ ngoài Bắc phong trào đang mạnh và hiện nay cũng có nhiều em ROTT đẹp mà....nếu cứ đà phát triển phong trào như vậy trong thời gian ngắn chất lượng và số lượng ROTT 2 miền sẽ như nhau thôi...........

duhuonghp

Member

bầy này phải ra bắc 4 em mới cân bằng ,em biết 1 cặp tình nhân về đâu rồi nhưng em ko nói đâu , mấy anh em Hải Phòng đâu rồi rước 1 cặp đi chứ

Boy Hai Phong86

Active Member
bầy này phải ra bắc 4 em mới cân bằng ,em biết 1 cặp tình nhân về đâu rồi nhưng em ko nói đâu , mấy anh em Hải Phòng đâu rồi rước 1 cặp đi chứ
Cặp tình nhân đó về đâu hả bác, hihi muốn lắm nhưng chưa có điều kiện bác ah nhìn thế thì ai chẳng muốn chứ:)

Boy Hai Phong86

Active Member
"Nam Bắc một nhà"....Anh cũng là người Bắc mới vào Nam mấy năm thôi....Bây giờ ngoài Bắc phong trào đang mạnh và hiện nay cũng có nhiều em ROTT đẹp mà....nếu cứ đà phát triển phong trào như vậy trong thời gian ngắn chất lượng và số lượng ROTT 2 miền sẽ như nhau thôi...........
Vậy hả anh, thế bác phải tạo điều kiện nhiều cho anh em ngoài bác bác nhé, em cảm ơn bác trước ah>:D<

Hung.tinhyeu

Active Member
Cặp tình nhân đó về đâu hả bác, hihi muốn lắm nhưng chưa có điều kiện bác ah nhìn thế thì ai chẳng muốn chứ:)
Em muốn biết địa chỉ thì đơn giản thôi, qua cầu Rào khoảng hơn chục cây số, đến ngã ba sung sướng thì rẻ tay phải, đi thêm một đoạn nữa, nơi có những khúc cua ôm chặt lấy bộ ngực căng tròn của những đồi thông xanh mướt là đến khu công nghiệp của thiên đường mộng mơ. Sau đó hỏi thăm đến cửa hàng chuyên bán bàn là của LIÊN XÔ nhé. Chị chủ của cửa hàng đó là chủ nhân của đôi rot mà em muốn biết. THÂN

thôi để các bác đỡ đoán già đoán non đôi rot đấy sẽ ra bắc với em về cho audi có bạn