• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"F" - RAGING - Hậu duệ của EDVARD S BEREGA TURI với niềm hy vọng mới.....

Chúc mừng anh An , chúc các ăn mau chóng lớn , cha tụi nhóc cái đầu nhìn ấn tượng thật !
Thân chào !

daugagiamem

Vietpet sponsor
Cảm ơn anh em đã ủng hộ và chúc mừng RR......

Hi Doanhcauson: Anh về rồi à?Anh đi "show" về có gì hay không anh?:D:D:D..Bữa nào em qua anh cafe anh kể chuyện "show"cho em mở mang nhé.............:)):))

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin chúc mừng An nhé..vậy là bao nhiêu ngày chờ đợi hôm nay lại có nhiều niềm vui rồi nhé..hôm nào phải khao thật to mới được..he..he..

BR

daugagiamem

Vietpet sponsor
Xin up hình mấy bé được 11 ngày tuổi,một số bé đã bắt đầu hí hí mắt...............

Cảm ơn mọi người đã quan tâm đọc bài...........

Boy Hai Phong86

Active Member
Chắc bác An bận quan tâm đến Sheldon Berega turi nên quên mấy em cún nhỏ rồi, chẳng thấy bác đưa hình ảnh mới đàn cún lên gì cả hihi:)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chắc bác An bận quan tâm đến Sheldon Berega turi nên quên mấy em cún nhỏ rồi, chẳng thấy bác đưa hình ảnh mới đàn cún lên gì cả hihi:)
Đâu có đâu,mình đang "ăn,ngủ" cùng bầy này nhưng tại mấy hôm nay mưa quá chưa chụp được....Lát tạnh mưa mình chụp tối up hình liền...:):):):)

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đâu có đâu,mình đang "ăn,ngủ" cùng bầy này nhưng tại mấy hôm nay mưa quá chưa chụp được....Lát tạnh mưa mình chụp tối up hình liền...:):):):)
Năm nay Trại RR bùng nổ khiếp quá chóng hết cả mặt ^_^,cuối năm vô Dog Show chắc chắn phải ghé thăm trai a.An học hỏi mới được.hì

Boy Hai Phong86

Active Member
Năm nay Trại RR bùng nổ khiếp quá chóng hết cả mặt ^_^,cuối năm vô Dog Show chắc chắn phải ghé thăm trai a.An học hỏi mới được.hì
Có khi cuối năm anh cũng vào trong đó đấy em ah hihi anh em mình đi giao lưu nhỉ:)

Boy Hai Phong86

Active Member
Em cứ tưởng bác lãng quên đàn này rồi cơ, mải chăm sóc sheldon và fantasy hihi:)

Boy Hai Phong86

Active Member
Sure! Cuối năm chắc Ae ngoài bắc kéo cả 1 binh đoàn vô trong đó mà trại RR chuẩn bị tinh thần đi a.An nhé <:p
Sợ nhất bác An không tiếp nổi thôi hihi, lúc đó bác ý còn bận chăm đàn con của fantasy nữa mà em:)

daugagiamem

Vietpet sponsor
Sure! Cuối năm chắc Ae ngoài bắc kéo cả 1 binh đoàn vô trong đó mà trại RR chuẩn bị tinh thần đi a.An nhé <:p
Rất vinh dự nếu được đón tiếp anh em miền Bắc vào chơi.....

To BoyHaiphong: Làm sao "lãng quên" được....:)Bầy này mình chăm kỹ lắm hy vọng sẽ có chất lượng tốt.....

KimCuong

Active Member
Rất vinh dự nếu được đón tiếp anh em miền Bắc vào chơi.....
Bụng to hơn nhưng có người vào thì từ chối, cuối năm nay định sao đây để có lịch vào hỏi thăm sức khỏe đó??? :-w <:p :))

em tửong anh Cương vào sài gòn thì có anh Sơn Nguyễn làm guide rồi cần gì ăn daugagiamem nữa :)):)):)):)):)):))

KimCuong

Active Member
em tửong anh Cương vào sài gòn thì có anh Sơn Nguyễn làm guide rồi cần gì ăn daugagiamem nữa :)):)):)):)):)):))
Hehe, chú mà cứ tưởng thì còn tưởng nhiều lắm em ơi. Đừng ngồi mãi một chỗ như vậy, đi và vào cùng sẽ biết ngay mà. :))