• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em BULLY của mình mới mua đc tại PATTAYA BULLY SHOW 2009 !!!!!

Sorry cả nhà !!! Mình chỉ có ý muốn post ảnh của B Boi lên thôi chứ không có ý gì cả !!!!! Vì mình rất ít chụp ảnh cho B Boi !!!!!

Sorry cả nhà !!! Mình chỉ có ý muốn post ảnh của B Boi lên thôi chứ không có ý gì cả !!!!! Vì mình rất ít chụp ảnh cho B Boi !!!!!
Hi duong99999 pót hình cún và xe là chuyện bình thường thôi bác àh(kể cả chân dài nếu có)....ở nước ngoài người ta pót ầm ầm kìa có sao đâu bác...cả xe lẫn cún thì cho nó thêm thi vị,tôn lên vẻ đặc trưng của chú cún....đặc biệt là bully...hơi đâu mà nghe nhưng tay nói đểu làm gì bác !! :party:

Bully

Member
Kệ đi anh Duơng, người ta không có nên ghen ăn tức ở í mà. Co mấy ai sở hữu được xe đẳng cấp và chó đẹp như anh đâu

Hehe, các bác ơi, cún đẹp, xe cũng đẹp, mình đi xem triển lãm xe nhưng ngó mấy em người mẫu cũng đã con mắt, không biết bao giờ mình mới được sở hữu dòng này (cả xe lẫn cún). Thân!:D

moggle

Member
Xe của bạn thì đẹp nhưng chó thì thường thôi đây diễn dàn chó mà có bạn nào có em cún đỉnh cho ACE chiêm ngưỡng còn xe các bạn vào Truong ton nhé !
mình nói không đúng mong các bạn bỏ qua :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

... thế nào là "chó thì thường thôi" em ko được hiểu ý bác james cho lắm.
ý bác là chó cũng chỉ là chó hay là mấy em này cũng chỉ tầm thường thôi ??

JameBondS

ban

... thế nào là "chó thì thường thôi" em ko được hiểu ý bác james cho lắm.
ý bác là chó cũng chỉ là chó hay là mấy em này cũng chỉ tầm thường thôi ??
Để mình nói rõ hơn cho bạn hiểu nhé ! Đây là diễn đàn về chó ,và các loại sinh vật cảnh chứ không phải diễn đàn về xe hơi mà mình thấy các bạn cứ khoe xe này xe kia . Còn theo mình thấy mấy chú chó khoe theo xe thì cũng bình thường thôi 1 con rot con của A Moi , 1 con bulldog bình thường , 1 Con Am đi theo chiếc xe đẳng cấp giải 3 tại thái như những con chó BT trên diễn đàn có gì đâu . Còn các bạn muốn khoe xe của mình thì vào truong ton chỗ đó dành cho xe hơi .
Theo mình nghĩ xe hơi không hợp với trang wed này

dungseven

Member
Để mình nói rõ hơn cho bạn hiểu nhé ! Đây là diễn đàn về chó ,và các loại sinh vật cảnh chứ không phải diễn đàn về xe hơi mà mình thấy các bạn cứ khoe xe này xe kia . Còn theo mình thấy mấy chú chó khoe theo xe thì cũng bình thường thôi 1 con rot con của A Moi , 1 con bulldog bình thường , 1 Con Am đi theo chiếc xe đẳng cấp giải 3 tại thái như những con chó BT trên diễn đàn có gì đâu . Còn các bạn muốn khoe xe của mình thì vào truong ton chỗ đó dành cho xe hơi .
Theo mình nghĩ xe hơi không hợp với trang wed này
chào anh đây là diễn đàn của anh dương,em chỉ muốn nói với anh câu này anh nói thế nào cũng được nhưng nên nói một cách nhẹ nhàng nhất,đùng nói gì làm căng thẳng trong fom này?em cũng biết bác qua một số diên đàn sự xuất hiện của bác lần nào là gây ức chế lần đó diễn đàn trở nên căng thẳng?chúng em có khoe xe ko đâu? chỉ là giảm stres, có cả chó trên xe đây chứ,với lại em có nói con rot nhà em đẹp,vô đich...đẳng cấp gì đâu em nói là rot thường rùi mà,bác đọc lại những lời em viết đi
thứ hai em xin nói:ở việt nam,thế giới này có cái gì là nhất ko?
có ai bảo mình giàu nhất sành điệu nhất không?
hay chỉ vào diễn đàn thời gian được vài câu tử tế rồi đâm ra chê bai nhau nhận xét này nó,có phải là xây dựng diễn đàn ko?thử hỏi ai cũng như vậy thì việtpt có đi lên được ko?vietet là nơi giải trí,xây dựng tính đoàn kết cộng đồng cho tất cả mọi người bạn ạ
em xin lỗi anh dương nhé,hơi lạc đề một chút,nào tiếp tịc đi anh dương

condomdom

Member
Chán kinh! Vào diễn đàn khoe hàng thì toàn bị đì đọt đá đểu nhau, thế này thì làm sao mà tiến lên văn minh được.
Nhiều bố không có hàng ngon thấy bạn có hàng khủng nên vào gây rối mà, chấp làm gì cho sinh bệnh ra hic híc!

Thank cả nhà nhé !!!!! Thực sự cám ơn về sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn !!!!!!!!

dungseven

Member
Thank cả nhà nhé !!!!! Thực sự cám ơn về sự ủng hộ nhiệt tình của các bạn !!!!!!!!
anh dương ơi anh cập nhật thường xuyên sự phát triển của em bully nhé,nếu ko có gì thau đổi em sẽ sở hữu một baby cái,làm thông gia với anh làm cho phong trao bully miền bắc manh lên.thanks

ben_58

Member
-to RêmBôn:chẳng nhẽ bây giờ mọi người có chó mà muốn up ảnh chó lên cho mọi người đánh giá thì trong tấm ảnh đó mà có nhà cửa,cây cối,ao hồ,xe máy,người ngợm...thì phải cắt bỏ hết đi à.Trên diễn đàn làm gì có quy định là chỉ post hình chó không đâu hả ông RêmBôn?

trangphuong

Active Member
-to RêmBôn:chẳng nhẽ bây giờ mọi người có chó mà muốn up ảnh chó lên cho mọi người đánh giá thì trong tấm ảnh đó mà có nhà cửa,cây cối,ao hồ,xe máy,người ngợm...thì phải cắt bỏ hết đi à.Trên diễn đàn làm gì có quy định là chỉ post hình chó không đâu hả ông RêmBôn?
Kệ họ bạn ạ, ai nói sao cũng được,xe đẹp+người mẫu+bully=Đỉnh cao.
@ Dương.
Theo mình thì bully làm đẹp thêm cho xe & xe cũng làm đẹp thêm cho bully. hai thứ này muốn đẹp thêm phải có cô chân dài nữa mới đủ, hy vọng D9999 mau kiếm thêm cô em kiếm dài....cái này phải thuê chụp đấy...ka..ka..
@Dũng 7. Lần sau chụp em cho rott của em vào taxi chắc không ai nói đâu.
@Jamebonds. Em Bulldog mà chụp cùng xe bmw không thường đâu, em đó là của Ái người cùng chụp hình, mình cũng biết là giòng giống vô địch đấy, tìm hiểu kỹ hãng nói nó thường.
Link bulldog nhà Ái http://www.aquabird.com.vn/forums/showthread.php?t=33664

Xin cập nhật hình ảnh mới nhất của B Boi sau một thời gian vắng bóng cho cả nhà cùng xem !!!!!

dungseven

Member
b boi được mấy tháng rồi hả bạn dương nghe nói mới cho sang trại hùng vương huấn luyện?học được những gì rồi hả bạn?tuẩn này đã vận động được nhiều chưa anh?

B Boi đẹp quá Dương ơi , nhớ chăm sóc tốt nha , khi nào rảnh vào thành phố HCM chơi nha Dương.

Chào thân ái và đoàn kết.

Cám ơn mọi người đã ủng hộ !!!! B Boi đang được học một khoá huấn luyện về thể lực !!!!! Bây giờ B Boi chạy rất nhanh , khoẻ , nhảy cao , người rất săn trắc , thể lực cực kỳ tốt !!!! Sang tháng tới B Boi sẽ về nhà !!! Mình sẽ cho cu cậu đi chơi nhiều !!!!!! Nếu bạn nào co Bully thì liên lạc để giap lưu nhé !!!!

trangphuong

Active Member
Em này nghe anh Hoa chủ trại nói đang học cắn bao tay, sau này bạn cho em nó chơi lốp đu cho vui.

byhero

chó của anh Dương thì đẹp rồi :D mình nhà nghèo ước mơ 1 em bình thường là mãn nguyện rồi :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
6886

A.B của a nhìn đẹp lắm:-bd:-bd:-bd:-bd. ở VN e mới nhìn thấy con này là con thứ hai chuẩn giống A.B. con thứ nhất là e mới xem tronh SG. còn những con khác e nhìn nó cứ cao cao thế nào ấy, nhìn chúng nó gien trội pitbull nhiều hơn:D:D:D:D
Phải công nhận B Boi có vóc dáng và màu mảng đẹp thật.:-bdCái bác nguoirung này đã hay nói mà đã nói thì lại rất đúng.:day dreaming::day dreaming::day dreaming:bác nói còn lại những con khác gien trội pitbull nhiều hơn thì các bác là chủ nhân của các em ấy tự ai chết.:silly::silly:Bác phải nói là mấy em ấy là BULLY_PitBULL mới chuẩn.:-bd:-bd.em nói có điều gì không phải các bác bỏ qua nhé.:-bd

Bully

Member
Cám ơn mọi người đã ủng hộ !!!! B Boi đang được học một khoá huấn luyện về thể lực !!!!! Bây giờ B Boi chạy rất nhanh , khoẻ , nhảy cao , người rất săn trắc , thể lực cực kỳ tốt !!!! Sang tháng tới B Boi sẽ về nhà !!! Mình sẽ cho cu cậu đi chơi nhiều !!!!!! Nếu bạn nào co Bully thì liên lạc để giap lưu nhé !!!!
Hôm nào B Boi về thì em dắt con Buster nhà em qua dao lưu, em chưa muốn post ảnh con của em bây giờ vì em muốn để dành làm bí mật, Bây giờ nó hơn 8 tháng rồi chắc anh Duơng sẽ không nhận ra con Buster nhà em đâu, nó thay đổi đến mức em không ngờ, lúc nào B-Boi về thì anh nhắn em một phát