• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em BULLY của mình mới mua đc tại PATTAYA BULLY SHOW 2009 !!!!!

Em nó đã vinh dự đươc nhận giải 3 Novice Pyppy 4-8 Mónth Old !!!!!

Sau khi nhận giải !!!!!
chó đẹp quá bạn ơi, mình cũng nuôi 1 bé bully,vậy là Hn bắt đầu phong trào Am bull rồi,vui thật,chứ nhiều lúc dắt e nó đi tập thể dục nhiều người hỏi chó hay lợn đấy =)), thế có chán 0 cơ chứ

Mình dẫn cu cậu đi chơi cũng bị hỏi có phải gấu kô !!!! Nhưng con của bạn là Pitbull hay là Bully đấy ??? Em nó đc bao nhiêu tuổi rồi bạn ???

LION_2009

Active Member
BẠN

Mình dẫn cu cậu đi chơi cũng bị hỏi có phải gấu kô !!!! Nhưng con của bạn là Pitbull hay là Bully đấy ??? Em nó đc bao nhiêu tuổi rồi bạn ???
Chào bạn Duong̣̣̣̣9999 bạn có hình mới của em nó không gửi lên cho AE xem đi

Bully

Member
Mình đã có post bài rồi nhưng bị xoá, nhưng cũng ko sao, vài hôm nũa mình sẽ post bài update lên cho mọi người coi, vi mình cũng có một số thay đổi. Mình đang phân vân giũa 2 e này

2 e đều là cái, và là chó giống. Lúc đầu mình có chọn một e khác rồi nhưng mình thấy để phong trào A.B của Hanoi mình được sôi nổi hơn thì phải chon những e giống thật chuẩn thì về sau mới có được puppy thật đẹp, và có thể về sau Vn mình sẽ có một A.B theo Vietnamese style, giống những gì người Thái đang taọ ra trong sự phát triển phong trào A.B của họ

LION_2009

Active Member
BẠN

Bạn ơi ! Cho mình hỏi giá của hai em này có cao không bạn . Hai em này bao nhiêu tháng tuổi vậy bạn nếu bạn muốn mọi người đánh giá thì chụp nhiều ảnh hơn , sẽ đánh giá dễ hơn

Theo em nghĩ thì Bella có vóc dáng và khung đầu tốt hơn em còn lại! Khuôn mặt trông cũng có nét hơn!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Sau một thời gian cân nhắc, HIẾU-bully đã có quyết định cuối cùng......các anh chị đón xem nhé!

Chào thân ái và đoàn kết.

1stLady

Member
Bully là giống chó cực kỳ lỳ lợm, cá tính và đầm tính, vì vậy chủ nuôi và fan của Bully cũng nên "hết sức bình tĩnh".

Th.....ân ái :D

mua chó ỡ USA khó ở chổ thủ tục bên đó thôi...khi về VN thì "kiểu gì" cũng dễ dàng bác àh :dancing:

e của minh là bully,được gần 1 năm tuổi rồi bạn ơi,cho e nó ăn nhiều quá,ra đường ai cũng bảo là giống lợn nhiều hơn giống chó=))=)), thế mới đau,mà cái giống này ăn tham hết mức,cho ăn bao nhiêu cũng ít,mình nuôi 1 ngày đi mất 8 cái cổ gà với 1 nồi xương ninh nước phở do osín di xin về^:)^

ilovelove

Member
hơi ngoài lề nhé chủ topix số của anh Phước Nguyễn HOUSTON,TX77075 USA (832)582-9206

bonniele

Chú chó của bạn ngầu thiệt đó. Chúc mừng bạn nhá! Con đó bạn mua chắc mắc lắm hả?

ben_58

Member

Vài tấm hình mới chộp B_Boy của nhà bạn Dương năm con chín!

Super_Gà

Active Member
Chào DƯơng, anh là Dũng ở Sài Gòn đây, anh rất cám ơn những thông tin của em đã cho. Khi nào vào Sài Gòn nữa, phone cho anh nhé, anh em mình lai rai nha :D;)

dungseven

Member
bạn ơi lông cún bị làm sao phải không bạn (xin lỗi vì anh mờ quá mình thấy thế nếu không phải sorry)

trungnt

Member
dòng này thứ nhất là phải có điều kiện thứ đến là đam mê thì mới mong sở hữu đc

1stLady

Member
bạn ơi lông cún bị làm sao phải không bạn (xin lỗi vì anh mờ quá mình thấy thế nếu không phải sorry)
Đang thay lông đấy bác ạ - chăm 1 thời gian là bóng mượt ngay thôi. Mấy em này sống phòng lạnh quen ra phòng quạt là đều thay lông hết - ban đầu nhìn xơ xác như vậy đấy.

Th.....ân ái :D