• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em BULLY của mình mới mua đc tại PATTAYA BULLY SHOW 2009 !!!!!

Em nó đã vinh dự đươc nhận giải 3 Novice Pyppy 4-8 Mónth Old !!!!!

Sau khi nhận giải !!!!!

Mình ở Thái Hà !!! Lần này mình cũng rất may mắn mới mua dc cu cậu !!! Mình cũng thích bully từ lâu rồi nhưng mãi đến bây giờ mới đạt dc mơ ươc !!!

Đây là cảnh chia tay vô cùng xúc động giữa chú bé và cô chủ !!! Lần này cô chủ chỉ muốn mang chú bé đi dự thi chứ kô hề có ý định mua bán gì cả !!! Nhưng do mình năn nỉ quá , thấy mình có vẻ rất yêu mến chú bé và do thầy mình từ tận VN sang để tìm chó nên cô chủ đã đồng ý !!!! Khi chia tay cô đã khóc rât nhiều !!!!

Nếu Babymiumiu đi Thái mình sẽ cho bạn địa chỉ để bạn đến xem chó !!!! Gia đình mình mua chó lần này đạt dc nhiều giải thưởng tại BULLY SHOW lắm đấy !!!!

Bully

Member
Chó đẹp thật, mình cũng rất thích dòng American Bully này, trông rất ngầu. Tuần tới mình đi thái, chắc là mình sẽ tìm 1 e cái, rồi về sau co gi giao lưu he he

Ở saigon có a Sơn Ly_giang cũng có nuôi dòng này, nhưng con đực của bạn thì chuẩn ko cần chỉnh. Nói chung là chẳng có gì để chê. Mà dòng này ở hanoi chưa thấy ai nuôi, chắc bạn la người đaàu tiên đấy

Vừa nãy mình dùng nick của ny, có gì bạn gủi cho mình địa chỉ để mình qua đó xem

Con này nhìn ác chiến nhỉ, dắt chó đi dạo chắc ai cũng phải chạy. Càng nhìn càng thèm hehê, kiểu này đi thái phải làm 1 e mang về thôi.

Bố của B BOI là SOLJAH BOI cũng rất nổi tiếng !!!!

Bạn vào (www.patriotbullies.com) nhé !!! Đây là web cua trại chó có cả địa chỉ đấy !!! Nếu bạn gọi điện liên lạc bạn cứ nói là ( Chủ của B BOI tại VN giới thiệu ) là họ biết liền !!! Gia đình này rất tốt tính !!!!

hungvu

Member
Đây là cảnh chia tay vô cùng xúc động giữa chú bé và cô chủ !!! Lần này cô chủ chỉ muốn mang chú bé đi dự thi chứ kô hề có ý định mua bán gì cả !!! Nhưng do mình năn nỉ quá , thấy mình có vẻ rất yêu mến chú bé và do thầy mình từ tận VN sang để tìm chó nên cô chủ đã đồng ý !!!! Khi chia tay cô đã khóc rât nhiều !!!!
cậu đúng là dân chơi đấy. sang tận đấy mà vác được về thì quả bái phục. cậu cho xin địa chỉ lúc nào rảnh m qua chiêm ngưỡng chút..:cool:

chúc mừng bạn, tướng em này quá đầy triển vọng, tương lai sẻ là 1 trong những em nỗi tiếng trong làng bully Việt Nam, bạn có hình con mẹ không?

Bác chưa về tới VN nữa hả :) Nhìn con này đã quá, 4 tháng mà đẹp kinh :D Chúc mừng, chúc mừng !!!!

Mình đang ở VN rồi !!! Em nò về đến nhà rồi !!! Cậu bé rất nghịch va rất khoẻ mạnh !!!!

bum@keo

cho bên đấy mua có đắt lăm ko ban . cho mình xin cái giá tham khảo cái

Giá cả cũng khó nói lắm cả nhà ạ !!! nếu xác định muốn mua thì nên sang tận nơi xem và chọn !!! Nếu chó con thì mình nghĩ cũng kô đắt nhưng mà khoảng 2-3 tháng là họ đã bán hết rồi !!! Mình cung rất may mắn mới mua đc em 4 tháng !!! nếu chó con 2-3 thang mà thật đẹp mình nghĩ chỉ khoảng trên dưới 1000$ là cùng !!!!

@Duong99999:Con chó rất đẹp và có gia phả rõ ràng :-bd :-bd .Bạn ơi,có dự định gì cho tương lai của B BOI chưa vậy?Xin chia vui với bạn nhé!

Giá cả cũng khó nói lắm cả nhà ạ !!! nếu xác định muốn mua thì nên sang tận nơi xem và chọn !!! Nếu chó con thì mình nghĩ cũng kô đắt nhưng mà khoảng 2-3 tháng là họ đã bán hết rồi !!! Mình cung rất may mắn mới mua đc em 4 tháng !!! nếu chó con 2-3 thang mà thật đẹp mình nghĩ chỉ khoảng trên dưới 1000$ là cùng !!!!
Sorry cả nhà mình xin đính chính lại về GIÁ CẢ !!! Hôm qua mình nhờ cậu em post ảnh lên mạng nên không biết rõ về giá !!!! Nếu trong một đàn mà chó bố & chó mẹ đều đẹp và nổi tiếng nthì sẽ có từ 2 đến 3 mức giá khác nhau !!! Loại đẹp nhat sẽ khoảng trên dưới 3000$ !!! Loại 2 sẽ rơi vào khoảng 2000$ !!!! Còn loại 3 sẽ là trên dưới 1000$ !!!!! Giá cho phụ thuộc rất nhiều vào chất lượng của chó các bạn ạ !!!!

Bully

Member
E chắc chỉ có khả năng mua tầm 2000 thôi, nhưng như thế liệu có đẹp ko nhỉ ? Thứ 2 này đi rồi sống chết cũng phải mua. Phong trào chơi Bully của Hanoi mình quá ít, gần như anh là người đầu tiên. Sang bên đấy có cần lưu ý gì ko? A cho em ít kinh nghiệm. Với lại cho e hỏi goi sang thái thì bấm số ntn nhỉ