• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

chim khuyên xanh

KimCuong

Active Member
Khuyên nuôi tử tế sẽ sống khoảng 12 năm TV àh
Đúng như lời ông Cướp nói: Đừng dấn thêm vào chim cò làm gì nữa, mệt lắm đấy...:shame on you::shame on you::shame on you:

anhnt

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nói thế vẫn có người mê chim cò hơn mình ấy chứ, tranh thủ từng phút quí báu lên diễn đàn nói chuyện với bác Kim cương chơi

cuongganoi

chào các anh trong FR, các anh cho em hỏi khuyên nhà em líu xòe đuôi, giọng chích chòe, khá thuần người nhưng ít khi thấy nó hót líu dài, em mới chơi tậu em này luôn, 500k các bác ạ, ko biết nuôi tốt có nó líu dài ko nhỉ, em thích chim líu dài nghe mới hay,nhìn khuyên mộc bay tứ tung chán luôn, em định bắt thêm 1 em nữa cũng líu ác nhưng họ ở quê nuôi cám cò nên nhìn sơ xác lắm, ko biết về mình chăm nó có lên chim ko các bác nhể?em còn hai chú khuyên mộc nữa, nhìn bóng bẩy, vừa bắt tù mù về đã hót chuyện,ko biết mấy chú khuyên mộc trung bình nếu chăm tốt thì bao lâu có thể hót líu đựoc hả các bác

dungseven

Member
ngồi buồn buồn up ảnh mấy con chim nhà thằng bạn em anh em xem chơi nhé
đầu tiên là em choè lửa : choè than [ 2 ] ; em mi [ 3 ] ; em cu [ 4 ]