• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cheow cheow- chi chi

@Hương: chụp bằng điện thoại à, nên có lẽ không đẹp lắm em nhé ^^
+ Tướng nằm sải lai đei...

+ Nhìn miệng...

Cây cào móng đã xong... có thể không xuất sắc lắm nhưng chắc các miu xài tạm cũng được. Các mẹ tối nay lên xem nha ^^<):)<):)<):)<):)<):)<):)

vyle

Member
nhá hàng đi bố Huy ơi, để tối nay em còn mơ thấy nữa chớ;););)

giờ này chắc mẹ Vy đã ngon giấc, ship vào giấc mơ cho mẹ Vy đây =))=))=))

Tầng 1 cao 35cm
Tầng 2 cao 75cm
Diện tích mỗi tầng : 30cm. 45cm
Màu sắc: muốn màu gì có màu đó ^^
Cho Kool Kool chơi ké cây cào móng nào ;;);;);;)

Các mẹ cho ý kiến nhé, bố Huy đang có kế hoạch bán hàng online đây ;)

TooDesign

Member
cho mình hỏi tấm màu hồng mình cắt bằng gì vậy bạn? có thể cắt nhiều hình khác nhau không? hihihi:x:x:x

Hôm trước mình đi đặt đó bạn nhưng mắc quá. Nên mình đang nghiên cứu tự làm để tiết kiệm. Ngta làm bằng máy, nhưng mình có thể làm tay. Đầu tiên vẽ hình, dán lên gỗ, chờ khô, lấy máy khoang khoang 1 lỗ để cho được lưỡi cưa qua ( cưa kĩ nghệ hoặc loại dùng trong nha khoa, lưỡi rất mảnh và sắc) rồi cắt theo hình đã vẽ

TooDesign

Member
Hôm trước mình đi đặt đó bạn nhưng mắc quá. Nên mình đang nghiên cứu tự làm để tiết kiệm. Ngta làm bằng máy, nhưng mình có thể làm tay. Đầu tiên vẽ hình, dán lên gỗ, chờ khô, lấy máy khoang khoang 1 lỗ để cho được lưỡi cưa qua ( cưa kĩ nghệ hoặc loại dùng trong nha khoa, lưỡi rất mảnh và sắc) rồi cắt theo hình đã vẽ
cắt đơn giản thì ok chứ cắt chi tiết chắc nhừ tay luôn quá...hihi;););)

@toodesign: có lẽ mình xài cưa này nhiều rồi nên cũng quen rồi, nhưng cái gì bắt đầu cũng sẽ khó. Nếu bạn làm từ giờ có khi sẽ còn làm tốt hơn mình luôn đó chứ ;)
@mẹ Linh: cảm ơn mẹ Linh nha, có hình bé rồi nhìn bớt ghiền ^^
@mẹ Vy: nếu bé Bò "ế", không ai đón, mẹ Linh sẽ "tống" về nhà bố Huy ^^(nhưng em nghĩ xem, Bò sữa có "Ế" được không?=))=))=))

MsCuteShark

Member
Bố Huy ơi, hôm nay bố Huy rảnh giờ nào để em với chị Vy mang con cái sang làm phiền nè :)) mẹ Vy gọi cho bố Huy mà hổng thấy bố Huy trả lời

bố Huy trả lời rùi mà... chả phải mẹ Vy nói 2h qua sao? mà nè, 10mn nữa là 2h, mà sao mẹ cá Mụp còn òn lai thế kia???

meomeocool

Member
V[FONT=&quot]ụ cưa hình ý em thấy mấy người làm bảng wảng cáo cũng có loại cưa chuyên dụng để cưa hình theo yêu cầu của khách mọi người thử tìm xem[/FONT]

MsCuteShark

Member
Toàn 888 không à mẹ Gem ơi :)) vì mải 888 nên thời gian trôi véo véo tới giờ về lúc nào không hay ;))
Cơ mà em với chị Vy vẫn tức thằng giữ xe khu nhà anh Huy x-( láo không thể tả

MsCuteShark

Member
Trong đt má Vy chị ơi, mà hình như hôm nay má Vy bắt đầu đi học lại nên chắc từ từ ảnh mới tới vp ;))

LaiLai

Member
Papa Huy hơi bị giỏi đây. Chăm con giỏi lLa còn khéo tay làm đđược cây cào mõng rõ đẹp xinh cho các con nữa chứ

@Mẹ Gem: Hình độc quyền bởi mẹ Vy đó mẹ Gem à... ^^
@Mẹ cá Mụp: nó chọc các mẹ vậy?
@Lai lai: có gì đâu em... à, anh đang nghĩ ra hàng độc làm quà nhập gia cho 2 công chúa đây... cả chị Phúc nữa ^^

MsCuteShark

Member
Mới đầu chị Vy kêu em đưa nó 4k tiền gửi xe, nó đòi 15k. Chị Vy kêu gửi 2 lần ở đây rồi lần nào cũng 4k, em không có tiền lẻ em đưa 5k, nó không thèm thối lại luôn. Chị Vy nói nó thối nó lơ lơ rồi nói chị là "mí lần trước bà đưa tiền rồi bà chạy ai biết đâu mà đòi" @.@ bó não với nó luôn.