• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

cheow cheow- chi chi

maihuongt91

Member
con rể nhà bố Huy thích thật...có cả đồ chơi riêng. Vậy thì bây giờ tranh nhau làm rể nhà anh quá 8->
Anh có ảnh nào mới của chi chi k anh...Tự dưng nhớ nó quá (Mặc dù chưa gặp lần nào)

vyle

Member
Vậy sao, chiều nay có hàng chưa bố Huy để e dụ mẹ Thủy đi sang thăm mấy hàng ăn gần đó nè;);)

@Hương: dạo này anh bệnh nên chưa chụp cho mấy nhóc thêm " pô" nào mới... Mà thợ chụp của tụi nhỏ lại lo học thi... Khi nào có anh lại gọi em nhá ^^
@mẹ Vy: bố Huy đã quyết đầu tư cho Hiền tế 1 tác phẩm thực sự quành tráng ^^ nên chiều chắc chưa kịp đâu ^^ chắc mốt mới xong, các mẹ thông cảm nhá <):)<):)<):)<):)

@Hương: dạo này anh bệnh nên chưa chụp cho mấy nhóc thêm " pô" nào mới... Mà thợ chụp của tụi nhỏ lại lo học thi... Khi nào có anh lại gọi em nhá ^^
@mẹ Vy: bố Huy đã quyết đầu tư cho Hiền tế 1 tác phẩm thực sự quành tráng ^^ nên chiều chắc chưa kịp đâu ^^ chắc mốt mới xong, các mẹ thông cảm nhá <):)<):)<):)<):)
Nhá hàng cho mẹ Vy cây cột chính nè ^^

vyle

Member
Ặc ặc, hoành tráng đến thế là cùng.... thay mặt đàn con xin cảm ơn bố Huy nhiều nha:-*:-*:-*:-*

Nè nè, đừng choáng ngộp quá, kẻo thấy ở ngoài lại hụt hẫn nghen, nó cao bằng tầng trên cái cây bên nhà bố Huy thôi... Anh chưa thấy choáng, mà đọc cm của mẹ Vy xong thì choáng quá, không nghĩ sản phẩm của mình quành tráng tới mức đó, ngại ghia... :p:p:p

Linhmu_93

Active Member
A Huy khôn quá! lừa tình ghê =)) để con hổ bông bé tẹo bên cạnh, đã thế còn để phía sau, làm khuất, thành ra nhìn cái cột cào móng nó to tổ chảng :))

maihuongt91

Member
em chờ ảnh nhé
A Huy khôn quá! lừa tình ghê =)) để con hổ bông bé tẹo bên cạnh, đã thế còn để phía sau, làm khuất, thành ra nhìn cái cột cào móng nó to tổ chảng :))
Linh có muốn 1 cái cột "to tổ chảng" như thế k thfi đặt hàng đi anh Huy tặng. 8->8->

Khà khà, đó gọi là lấy nội dung Che hình thức đó em... Mà em thấy có ok không? nhiều người khuyên a bán online đóa ^^ mà anh cung đang nghiên cứu, sợ làm ra ế xề thì chết =))=))=))

@ cá Mụp: bảo bé Gà chờ bố Huy nha, bố Huy tính làm cho mẹ chồng Chi Chi và mẹ của Tiểu Bạch Tuyết xong thì quy ẩn 1 thời gian, chuẩn bị cho kì thi tốt nghiệp tháng 7 sắp tới... Học 6 năm ròng chỉ chờ ngày này thôi đó mừ ^^8->8->8->8->

maihuongt91

Member
Khà khà, đó gọi là lấy nội dung Che hình thức đó em... Mà em thấy có ok không? nhiều người khuyên a bán online đóa ^^ mà anh cung đang nghiên cứu, sợ làm ra ế xề thì chết =))=))=))
Anh ơi ế thì ta lại đem đi cho =)). Cho mà cũng ế thì lúc đó mới là vấn đề thực sự ạ

Linhmu_93

Active Member
Ấy, sao mẹ Hương hiểu ý em quá đi! Cái cat tree của e 6 cột cào móng, bây giờ 4 cột dưới làm trụ thành xơ mướp, còn 2 cái cột trên chúng nó toàn phi thân từ tủ quần áo xuống nên thành tháp nghiêng Pisa hết rồi =)) đợt rồi định "nâng cấp" mà nghĩ bụng nâng cấp thì giá cũng gân gần cái mới, đợi 1 tg nữa coa tiền làm luôn mà cứ có tiền là đi mua đồ hết =))
K biết có ai có "nhã ý" tặng mình 1 cái k nhỉ? Mình tặng con mèo =)) nhà nhiều mèo quá =))

maihuongt91

Member
Ấy, sao mẹ Hương hiểu ý em quá đi! Cái cat tree của e 6 cột cào móng, bây giờ 4 cột dưới làm trụ thành xơ mướp, còn 2 cái cột trên chúng nó toàn phi thân từ tủ quần áo xuống nên thành tháp nghiêng Pisa hết rồi =)) đợt rồi định "nâng cấp" mà nghĩ bụng nâng cấp thì giá cũng gân gần cái mới, đợi 1 tg nữa coa tiền làm luôn mà cứ có tiền là đi mua đồ hết =))
K biết có ai có "nhã ý" tặng mình 1 cái k nhỉ? Mình tặng con mèo =)) nhà nhiều mèo quá =))
anh Huy anh Huy...đúng ý chưa kìa :d

Cứ làm đi anh ạ, không lo ế đâu. Có ế thì sale off anh nhé, em sẽ mua 1 cái cho Mít nhà em. Khổ thân con bé, muốn có cat tree để chơi lắm nhưng mà mẹ nó hết tiền:)).

vyle

Member
ôi trời, Bố Huy liệu đường khao mẹ con em đi nhé... mở hàng đắt khách chưa kìa8->8->8->

@mẹ Linh: Á à... Mẹ Linh hứa rồi nha... Mai mốt anh làm cho 1 cây hoành tráng, xem như của hồi môn, mẹ Linh gả cho nhà bố Huy một đứa nha >^o^< bố Huy sẽ ráng thiết kế một cây không đụng hàng cho mấy đứa lun <):)
@ Hương: y như là... "đói rách gặp miếng cơm, ăm mày gặp chiếu manh" em nhỉ =))=))=))
@ sweet memory: em cứ teen tâm, anh mà làm thì chắc chắn phải có nhiều cái cạnh trash rùi ^^, hi vọng sẽ ok với nhiều nhà ^^
@mẹ Vy: vía mẹ Vy đúng là đắt hàng,mai mốt anh mở phòng nha em nhớ qua khai trương nha, sẽ có ưu đãi cho mẹ Vy... Keke

maihuongt91

Member
@mẹ Linh: Á à... Mẹ Linh hứa rồi nha... Mai mốt anh làm cho 1 cây hoành tráng, xem như của hồi môn, mẹ Linh gả cho nhà bố Huy một đứa nha >^o^< bố Huy sẽ ráng thiết kế một cây không đụng hàng cho mấy đứa lun <):)
@ Hương: y như là... "đói rách gặp miếng cơm, ăm mày gặp chiếu manh" em nhỉ =))=))=))
@ sweet memory: em cứ teen tâm, anh mà làm thì chắc chắn phải có nhiều cái cạnh trash rùi ^^, hi vọng sẽ ok với nhiều nhà ^^
@mẹ Vy: vía mẹ Vy đúng là đắt hàng,mai mốt anh mở phòng nha em nhớ qua khai trương nha, sẽ có ưu đãi cho mẹ Vy... Keke
Đấy đấy, 1 mình mẹ Vy được ưu đãi thôi còn chị em HN bị coi như ngô như khoai kìa :p.

@Hương: thì tới ngày anh khai trương, nếu em có trong này anh cũng sẽ ưu đãi, cả Linh nữa, ok chưa? :)):)):)):)):))

vyle

Member
Các mợ ngoài HN thiệt là....thôi cái vụ ưu đãi phòng nha em xin nhường ạh:)) , em ứ thèm ưu đãi đâu, không nhẽ bảo anh nhổ 1 răng, anh lại ưu đãi nhổ thêm 1 cái thì toi:-ss:-ss