• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó H'mong cộc???

Hung.tinhyeu

Active Member
Chào HTY và bác TV

Beo bụng bực quá mà chưa thấy gì? Bác cũng mong đợi và hồi hộp đợt này Beo sinh ra lũ cún xinh đẹp.
bụng to vậy lại phiền bác HTY rồi, bác cứ chuẩn bị tinh thần đấy nhé.

Cảm ơn HTY
Dạ, hôm nay beo được bao nhiêu ngày rồi bác, cháu lúc nào cũng sẵn sàng đợi lệnh bác ơi. Bác cứ bắn pháo hiệu là cháu lên đường xuất phát. Thân

Thông báo Bác TV và HTY

Beo sinh rồi sáng ngày 6/3 sinh được 5 nhóc, 4 hoàng tử và 1 công chúa duôi dài trông hay lắm, Beo nhiều sữa chắn lũ cún sẽ lớn nhanh.

Thông báo để các bác biết cho vui nhé.

N.K.A

Member
Cháu chúc mừng bác Quyên mát tay. Chúc các em mạnh khoẻ hay ăn chóng nhớn.

Hôm nay trời nắng, bác cho mẹ con nhà Beo ra tắm nắng để tăng thêm vi ta min D cho lũ cún, lũ cún nhìn mê luôn, lông mượt , tròn khỏe mắt ti hí rồi có lẽ hai ba ngày nữa mở to hay lắm đấy:
Bác thông báo để anh chị em yêu MC vui cùng.

Shakhi Viet

Active Member
Chúc mừng bác.
Đọc thông báo của bác. lại nhớ mới hồi nào beo đẻ lứa đầu, mới đấy mà nay đã mấy lứa, nhanh thật.
Bác ơi, bạn trai của beo lần này là ai đấy ạ?

haikimcuong

Em nhận mua cho Bắc Hà, Mường khương cho các bác

Hiện tại em đang ở Lào Cai xin nhận mua giúp cho các bác giống chó xù mường khương và chó đuôi cộc bắc hà thuần chủng, hoặc chó simacai giống to và cực khôn, giá cả theo từng con và độ tuổi các bác nhé.

anh KIMCUONG ơi cho em xin số telephon của anh em đang tìm hiểu và rất kết loại h'mong cộc đang muốn một con mà 2 con càng tốt 1 đực một cái sau này còn nhân giống khi nào anh đi công tác nhặt cho em vài chú em rất quý chó số của em là 0983943196 mong anh hồi âm sớm

Beo sinh lần này lũ cún con đẹp lắm, cộc 4/1
4 hoàng tử chỉ 1 công chúa thôi, các bác yên tâm đi cha của lũ cún đẹp trai, khỏe mạnh.

Các anh em chờ nhé phải đủ tháng mới cân đo và hình ảnh lên. Nay nhìn thì mê hồn rồi các bạn cứ chờ chờ .........
ngồi uống rượu ngô mà ngắm lũ MC mê rồi.

huylh

Member
Các anh em chờ nhé phải đủ tháng mới cân đo và hình ảnh lên. Nay nhìn thì mê hồn rồi các bạn cứ chờ chờ .........
ngồi uống rượu ngô mà ngắm lũ MC mê rồi.
hơn tháng rồi bác
vẫn chờ bác đấy nhé
:love struck:

Xin lỗi các bạn nhé, vì bận việc riêng chưa kịp khoe đàn MC sẽ có trong nay mai thôi, chỉ còn một chú đẹp trai còn ba em kia đã bị các bác mê quá bắt từ lúc còn nhỏ.
Chú nhóc này tên là BO đã tiêm phòng lần một, tuần này sẽ tiêm tiếp theo như lịch của bác TV chỉ thị.
Mỗi lần Beo sinh bác không bán mà chỉ tặng nếu ai yêu giống MC.

Mông Cộc tuyệt vời

Thichnuoichota

Xin lỗi các bạn nhé, vì bận việc riêng chưa kịp khoe đàn MC sẽ có trong nay mai thôi, chỉ còn một chú đẹp trai còn ba em kia đã bị các bác mê quá bắt từ lúc còn nhỏ.
Chú nhóc này tên là BO đã tiêm phòng lần một, tuần này sẽ tiêm tiếp theo như lịch của bác TV chỉ thị.
Mỗi lần Beo sinh bác không bán mà chỉ tặng nếu ai yêu giống MC.

Mông Cộc tuyệt vời
Hơn 4 tháng rồi Bác ơi ! Hóng mãi mà chưa thấy nên phải réo đây :((

Mr_bop

:D bác nào nghe về chó săn điên biên chưa... Em có 1 đôi dc người quen của Bố già tăng.. hx do chưa có kinh nghiệm nên bị chết mất em Đực rùi.. :((
có bác nào có kinh nghiệm nuôi giống này chỉ em vs.. nó cứ hu' suốt đêm :-??

lkpt_knight

:D bác nào nghe về chó săn điên biên chưa... Em có 1 đôi dc người quen của Bố già tăng.. hx do chưa có kinh nghiệm nên bị chết mất em Đực rùi.. :((
có bác nào có kinh nghiệm nuôi giống này chỉ em vs.. nó cứ hu' suốt đêm :-??
anh up ảnh con còn lại cho mọi người xem đi.8->8->8->8->8->