• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó cỏ mầu vàng rơm, tên Ú Oà

hoangtkv

Active Member
Một lần nó lên giống, mình không cho nó đi lấy chồng, nó thay đổi hẳn tính cách và đâm ra cáu bẳn. Cứ nằm ở cửa, thấy ai đi xem máy ngang qua mặt nó là nó lao ra đớp vào chân người ta. Cả nhà hoảng quá, vì từ trước đến nay nó chưa làm như vậy với bất kì ai, nên lần này nó lên giống, mình cho nó đi lấy chồng thì tính cách lại như xưa.
Quyền được sinh sản và được làm mẹ là bình đẳng mà anh, quan trọng gì nó là con chó ta hay chó Tây. Biết đâu sau này em màu lông vàng ghi xám nhà bác lại giống với em PQ này thì sao:

Hung.tinhyeu

Active Member
Mình muốn nhận nuôi mấy em này, bạn có thể giúp mình được không?
Chào bạn, bạn thông cảm nha, chắc là không giúp gì được bạn rồi. Đàn này nhà mình giữ lại tất để nuôi trên xưởng sản xuất của gia đình. THÂN