• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Chó cỏ mầu vàng rơm, tên Ú Oà

mai là bầy cún được đầy tháng ,tình hình bầy cún thế nào rồi bác Hùng ơi ? Tình hình là cả nhà em sốt ruột quá rồi :D
Cám ơn bạn. Hôm qua xuống thăm mấy nhóc và chụp mấy tấm hình, nhưng loay hoay thế nào hình lại bị hỏng nên không cập nhật được. Bọn nhóc hiện giờ 1,8 kg đã ăn được cháo chộn với Royall A3. Để mai mình chụp lại mấy tấm, coi như là mừng đầy tháng luôn ha. Thân

Một vài hình ảnh bữa cơm mừng đầy tháng của mấy nhóc tỳ

Tranh nhau bú mẹ đã............Lát nữa mới ăn cơm.

Em cái không có xoáy.

Thân chào bạn. Thứ 6 ngày 13. Em đen vàng này hoàn toàn không liên quan gì đến Rott cả bạn à.

Em cái có xoáy tham ăn.

Chơi đùa vui vẻ sau khi đã đánh chén 1 bữa no nê.

Mẹ thì mầu vàng rơm, vậy mà đàn con có mầu đỏ lửa và đen vàng. Ngộ quá các bác nhỉ !

Em cái có xoáy tham ăn.

Chơi đùa vui vẻ sau khi đã đánh chén 1 bữa no nê.

Mẹ thì mầu vàng rơm, vậy mà đàn con có mầu đỏ lửa và đen vàng. Ngộ quá các bác nhỉ !
Nhìn lũ nhóc bụ bẫm quá anh HTY ơi he he ! lúc nào em qua thăm cô nhóc có xoáy cái anh nhé :D

amifidele

Member
Xin chúc mừng bà mẹ Ú Oà nhân ngày của các bà mẹ. Chúc các cún con ăn ngoan chóng lớn nhé.

Trời ơi! Nhìn lũ chó con đáng yêu quá đi mất. :kiss: Chúc 7 mẹ con nhà Ú Oà mạnh khoẻ, các bé cún hay ăn chóng lớn nhé. :love struck:

Hội mèo có ý kiến phản đối :D :D :D Để cho con chó to ăn hiếp con mèo con bé tẹo thế kia :(( :(( :((
Con mèo bé tẹo mà dám trèo lên đầu con chó thì đâu có vừa, các bạn hội mèo phải lấy làm vui và hãnh diện mới đúng chứ !=))=))=)) :clown::clown::clown:

Fanciful

Chú Hùng ơi !
Cháu đăng kí rồi nhưng ko biết vào phần nào để bán.

Kí Tên: Chip-Trung Yên

SHINBE

Member
Em cái không có xoáy.

Thân chào bạn. Thứ 6 ngày 13. Em đen vàng này hoàn toàn không liên quan gì đến Rott cả bạn à.
em gái càng lớn càng xinh ,chờ đến lúc ''rước nàng về dinh'' sốt ruột quá :party: Đàn cún lớn nhanh thật nhìn thật đã con mắt ,đặc biệt là cu màu đen ,nhìn chú bé làm em thèm quá :drooling::love struck:

iuuuui

Member
Bác Hungtrungyen cho em số đt để qua xem mấy em nhé. Em đăng ký em gái không xoáy rồi đấy, Bắc đừng để người khác bắt của em đấy

SHINBE

Member
Bác Hungtrungyen cho em số đt để qua xem mấy em nhé. Em đăng ký em gái không xoáy rồi đấy, Bắc đừng để người khác bắt của em đấy
:time out:bon chen một chút nhưng mà em gái không xoáy đã được Shinbe xí với bác Hùng từ trước :D:party:

Shakhi Viet

Active Member
Anh HungTY ơi, em có ý là để "cải thiện tầm vóc chó ta" ngoài đề xuất về dinh dưỡng như anh Taivenh, ta nên song song tiến hành cải tạo giống, bằng cách cho pha với những giống tốt mà sự khác biệt không quá lớn, pha vài lần cho loãng bớt để khó nhận ra, em định lai con vện shakhi của em với những con cộc không đạt tiêu chuẩn của cộc (xem bài về đàn con của cọp-beo). Không biết ý đó có nên không, khi xem đàn con của "ú oà" em cảm thấy anh cũng có ý đó, không biết có đúng không. Nếu đúng thì anh cho em học hỏi thêm nhé.
Cảm ơn anh!
Tái bút: Em chỉ định tạo ra những con chó ta cho mình thôi, không có ý thương mại