• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

mấy tiền bối cho em hỏi lạc đề ạ!! T.T
cho em xin chỗ nào bán vện khoảng 1tr5 có không ạ!!e cảm ơn!!!

.Can_508381

Member
Dã ngoại + offline CLB CPQ Q12 sáng CN 17/08

Tất cả mọi hoạt động trên trái đất này đều phải có năng lượng, bằng cách này hay cách khác, cạp cạp cạp

Giống hành quân không???

Tít ngóng Việt

Vện của Nghĩa VS, hihi

.Can_508381

Member
CPQ là thế này đây

Sói + Khôi từ q9 chạy qua chơi lun, tuần sau đem Sói đi nữa nha K, mình đem con cái theo dụ Sói, hihi

Cái này mới gọi là Câu Chó

.Can_508381

Member
Khoe nón mới, hihi

Đâu ngờ dắt chó PQ đi chơi, đồ nghề lại lỉnh kỉnh như thế này, cái thú là thế, hihi

Như thường lệ 9h sáng tại cf 10H (Ngã tư Tô Ký – Nguyễn Ảnh Thủ)

Hẹn a e sáng CN tuần này nhé
Cám ơn a e đã có mặt

Thân!
P T KIÊN

can_508381

Member
Thông báo chung của 2 CLB CPQ q12 và CLB CPQ qGV

Nhằm tập trung a e chơi chó Phú Quốc khu vực Sài Gòn nói chung và a e chơi chó Phú Quốc khu vực q12 và GV nói riêng

Nay 2 CLB CPQ q12 và CLB CPQ qGV xin thông báo lịch offline của 2 CLB

-A e qGV sẽ off vào thứ 7 tuần thứ nhất và thứ 7 tuần thứ 3 hằng tháng tại café TRE, qGV
-A e q12 sẽ off vào CN thứ 2 và CN thứ 4 hằng tháng tại café 10H, q12

Như vậy tuần nào a e chơi chó Phú Quốc cũng được gặp nhau 8 chuyện chó, dã ngoại, lai rai, …
Lịch off và dã ngoại sẽ áp dụng ngay tuần này nhé mọi người
Thứ 7 này mời a e 2 CLB dã ngoại và off tại quán TRE chung cư quân đội ( kế bên nhà hàng 2 Lúa, đường Phan Văn Trị, GV) nhé!
A e chia sẻ tin này giúp mình
Cám ơn mọi người đã đọc tin

Thay mặt 2 CLB
Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
DONGNAMBO xác nhận: Con Tép của Thoại Quân đã tặng cho DONGNAMBO không điều kiện, tặng luôn cả Giấy chứng nhận giống để làm thủ tục sang tên. Hiện nay, Tép đang ở Q12 trong đội hình chó Phú Quốc của DONGNAMBO.

Ngày mai cho Tép đi Gò Vấp chơi luôn.

Thông báo chung của 2 CLB CPQ q12 và CLB CPQ qGV

Nhằm tập trung a e chơi chó Phú Quốc khu vực Sài Gòn nói chung và a e chơi chó Phú Quốc khu vực q12 và GV nói riêng

Nay 2 CLB CPQ q12 và CLB CPQ qGV xin thông báo lịch offline của 2 CLB

-A e qGV sẽ off vào thứ 7 tuần thứ nhất và thứ 7 tuần thứ 3 hằng tháng tại café TRE, qGV
-A e q12 sẽ off vào CN thứ 2 và CN thứ 4 hằng tháng tại café 10H, q12

Như vậy tuần nào a e chơi chó Phú Quốc cũng được gặp nhau 8 chuyện chó, dã ngoại, lai rai, …
Lịch off và dã ngoại sẽ áp dụng ngay tuần này nhé mọi người
Thứ 7 này mời a e 2 CLB dã ngoại và off tại quán TRE chung cư quân đội ( kế bên nhà hàng 2 Lúa, đường Phan Văn Trị, GV) nhé!
A e chia sẻ tin này giúp mình
Cám ơn mọi người đã đọc tin

Thay mặt 2 CLB
Thân!
P T KIÊN
ý kiến rất hay, xinh cám ơn ban lãnh đạo 2 câu lạc bộ

DONGNAMBO

Active Member
Con Tép với con Đen khùng cứ muốn choảng nhau hoài. Thôi chắc không có duyên với Tép rồi, mai đưa em nó về đoàn tụ gia đình thôi anh, chị, em ơi!

can_508381

Member
A e q12 nhiệt tình vậy thôi chứ đòi nhiệt tình răng nữa!!!

Hôm nay có 2 a e Tín ở Lâm Đồng không ngại mưa gió xuống chơi với a e q12

Cám ơn a e đã có mặt vui với a e q12
Chúc a e chơi chó PQ khắp VN có kỳ nghỉ lễ vui vẻ

Thân!
P T KIÊN