• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

ALo thì vẫn alo( vẫn hướng dẫn ra bsi gần nhà khám và chữa bệnh ) nhưng không bảo hành khi em ấy đã ra đi
Chuyện này đã được cảnh báo nhiều rùi mừ, bạn có tham gia trên diễn đàn sao không đặt gạch ACE, nếu nhiệt tình còn có thể trúng thưởng chó nữa ;)

Tiền mua chó không đáng bao nhiêu so với công chăm sóc chúng, nên theo mình nên nghiến răng mua con chó cho nó đàng hoàng. Mua hàng chợ thì cũng phải chấp nhận rủi ro :-*

Chuyện này đã được cảnh báo nhiều rùi mừ, bạn có tham gia trên diễn đàn sao không đặt gạch ACE, nếu nhiệt tình còn có thể trúng thưởng chó nữa ;)

Tiền mua chó không đáng bao nhiêu so với công chăm sóc chúng, nên theo mình nên nghiến răng mua con chó cho nó đàng hoàng. Mua hàng chợ thì cũng phải chấp nhận rủi ro :-*
Cùng ý với anh, tiền mua chó không đáng là bao so với tiền chăm sóc đâu, vậy nên hãy góp tiền mua 1 em thật ok, nên mua của ae trên diễn đàn sẽ uy tín hơn.

Ai cũng tiếc nuối Dogsinvietnam nhưng vietpet thì lại lạnh lẽo thế này .... dạo này anh em ít lên comen quá... Em nghĩ là những diễn đàn như thế này sắp hoàn thành " sứ mệnh lịch sử " ....
chúc anh em cuối tuần vui vẻ

ANH HAI

Member
Ai cũng tiếc nuối Dogsinvietnam nhưng vietpet thì lại lạnh lẽo thế này .... dạo này anh em ít lên comen quá... Em nghĩ là những diễn đàn như thế này sắp hoàn thành " sứ mệnh lịch sử " ....
chúc anh em cuối tuần vui vẻ
Nói diễn đàn thì chưa hẳn, nhưng nói riêng topic (5 sao) này thì có dấu hiệu rồi thì phải chophuquoc.org

dat_dquoc

Member
Chỉnh cho chuẩn: "Không có phong trào nào vĩnh cửu".

Với lại dat_dquoc không off cùng anh em thì làm sao mà vĩnh cửu được.
Vì cv nên em không có đi of thường đc, mong anh em trong hội vui vẻ và thành công nha Anh Hai?

NguoiBinhduong

Nếu CN 21/12 này NguoiBinhduong có qua café 10H thì cho tôi hay, anh em mình ra Cánh đồng hoang ngự tửu, đàm đạo chuyện đời chơi nhé!
Ok anh Hai vụ này mình biết thôi đừng nói ai nha anh
Y vậy chủ nhật có mẹt

hypepol

tuần này off chỗ nào vậy anh em?

hôm trước chạy dọc đường Phan văn trị mà không biết chỗ nào để tìm hết mọi người ơi,
ANh em chỉ đường cụ thể một chút để có gì còn hỏi thăm người ta,
(ví dụ ngư gần chỗ nào, ngã tư nào, hỏi người ta ra sao?...)
Thanks nhiều