• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận

.Can_508381

Member
Ạnh em đi chơi vui quá , chắc dắt con Tép về cho đi tắm sông quá anh ơi !

Tép thì ngoan và nghe lời hơn thằng Đô !
Nếu không nhát, thần thái bình thường, thì nguyên bầy nó sẽ đi cùng nhau TQ ơi, chó Phú Quốc ở những khung cảnh như vậy, chụp hình mới toát lên nét hoang dã, mới đúng chức năng của chó Phú Quốc là 1 con chó săn trong không gian chật hẹp
CN tuần này chơi ko?

Thân!

.Can_508381

Member
cn này đi đâu a Kiên . có di dã ngoại ko a . nghĩa

Ghiền rồi, nên CN tuần này Can_508381 sẽ cho chó chơi dơ chỗ này, hihi
Ai đi thì dắt chó, 7h sáng có mặt ở cf 10h nhé
7h15 xuất phát
8h30 sẽ quay lại cf 10h 8 chuyện chó với a e

Thân!

hopnh123

Member
Hình ảnh ae quận 12 và các quận lân cận offline ngày 3.8.2014

Các ae đến sớm ...

Cờ hó của ai mà đẹp thế..

Nhi đồng cũng ra sân chơi ...

Cám ơn anh em đã có mặt tuần này hơi vắng vì nhiều ae mắc công việc riêng. Hy vọng tuần sau sẽ đông vui hơn để chúng ta bàn bạc kế hoạch kỷ niện 1 năm ngày thành lập Topic này/

Gần một năm rồi hả ta, nhanh thật. Sau một năm Anh Em lại có thêm nhiều em chó đẹp, riêng mình thì vẫn cứ như thế, chỉ có khác là chó đã trưởng thành :D

DONGNAMBO

Active Member
Có những phút...

Ngày ấy, chúng ta, những người bạn......

Sáng sớm trời có mưa nhỏ nhưng các thành viên đăng kí vẫn đến đầy đủ và đúng giờ.

Buổi giao lưu rất vui vẻ, cởi mở giữa già trẻ, lớn bé, chung đam mê chó xoáy. Buổi đầu tiên chủ yếu làm quen và bàn một ít về bệnh rò da ở chó Xoáy. Rất mong club được duy trì thường xuyên và có thêm các thành viên tham dự.

.Can_508381

Member
Offline sáng CN 10/08 tại cf 10H

Hôm nay có a Nhất tới giao lưu cùng a e
Cám ơn a e đã có mặt

A Phú, a Thượng, 2 vc a Vũ, Hợp, Nghĩa, can_508381 có tăng 2 nữa mà quên chụp 1 tấm làm bằng chứng rồi
A Phú, a Thượng, a Vũ, … vì tửu lượng quá cao nên về tới nhà cho chó ăn xong, e nằm ngủ xíu rồi chuẩn bị chở Gấu đi chùa, mà hên 1 cái là e ngủ đè lên cái điện thoại, thế là xíu của e tới 8h tối, dậy thì thấy 1 cuộc gọi nhỡ lúc 7h, và thế là Biển Xanh Lại Mặn
Cầu mong sao Gấu thấy được mấy dòng này mà Bớt Mặn chút xíu, cho e mau mau được như Hợp, hic!

Thân!
P T KIÊN

dinhtrung81

Member
a kiên muốn đc gấu đọc được dòng này thì phải hay vào trang này nhiều....chúc a nhanh chóng đừng để lâu quá...ae đang chờ mỏi mòn.

DONGNAMBO

Active Member
Nhằm mở rộng giao lưu, thắt chặt tình đoàn kết và mừng sinh nhật lần thứ nhất của Topic "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi Chó Phú Quốc + Chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận". DONGNAMBO và các thành viên đề nghị Chủ topic tổ chức một trận giao hữu bóng đá giữa hai đội "NNN chó Phú Quốc Q12" và "NNN chó Phú Quốc quận Gò Vấp" vào trung tuần tháng 9/2014. Tin vào sự nhiệt tình của tất cả anh, chị, em!

.Can_508381

Member
Nhằm mở rộng giao lưu, thắt chặt tình đoàn kết và mừng sinh nhật lần thứ nhất của Topic "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi Chó Phú Quốc + Chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận". DONGNAMBO và các thành viên đề nghị Chủ topic tổ chức một trận giao hữu bóng đá giữa hai đội "NNN chó Phú Quốc Q12" và "NNN chó Phú Quốc quận Gò Vấp" vào trung tuần tháng 9/2014. Tin vào sự nhiệt tình của tất cả anh, chị, em!
Cám ơn a Phú đã có lời
Ngày 22/09/2013 là ngày Topic "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi Chó Phú Quốc + Chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" ra đời
Không biết mức độ lan tỏa của Topic này như thế nào, nhưng cái được nhất của Can_508381 là có thêm được những người bạn có cùng niềm đam mê
Cám ơn tất cả những người bạn của Can_508381!

Nhân Topic "Cafe cuối tuần với những người bạn nuôi Chó Phú Quốc + Chó Xoáy quận 12 và các quận lân cận" tròn 1 năm
Vào sáng CN 21/09 a e CLB CPQ q12 dự định sẽ có 1 buổi dã ngoại ở Công Viên Gò Vấp ( cuối đường Nguyễn Văn Lượng, Gò Vấp )
Dã ngoại xong a e sẽ tới 1 quán nào gần đó để giao lưu (dự tính là quán Bến Xưa, gần ngay đó)
Vẫn tiêu chí cũ, không phân biệt giới tính, độ tuổi, miễn sao yêu thương con chó thì mời a e cùng tới giao lưu
A e CLB CPQ q12 rất vui và chào đón tất cả mọi người

Thân!
P T KIÊN

DONGNAMBO

Active Member
Muốt ở Sài Gòn Sóc đi Hà Nội
Duyên nợ không thành, chớ vội quên nhau.

Ký tên
Sóc