• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật hình ảnh mới nhất của Biz Clone!

vietbully

Member
Chinh nhìn Biz clone hôm nay ngầu quá , hôm nào đưa về chuồng trại mới vậy nhớ ăn tân gia nhe bạn

Vietbully
0938110011

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Hiển: Cám ơn anh! Có gì ghê gớm đâu mà tân gia anh hehehe..em sửa sơ sơ cái kho cũ lại làm chỗ cho tụi nó ở thôi mà. Chắc tầm khoảng 10 ngày nữa là xong rồi anh ơi.

Chào thân ái và đoàn kết

chia chau

cám ơn chinh rất nhiều
topic bạn đăng làm mình rất bất ngờ thật hài lòng
chuồng trại hoàn thành nhớ up hình cho anh em chiêm ngưỡng nhé chinh

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Khi nào mình xong thì mình sẽ cập nhật hình ảnh chuồng trại và mấy em nó luôn một thể Quyền nhé!

Chào thân ái và đoàn kết

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Khuya nay mới đi Nghĩa ơi...đã là đặc sản núi rừng thì sao mang về được hehehe ??

Chào thân ái và đoàn kết

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Đang phân vân giữa 2 lựa chọn này, các anh chị giúp mình chọn ra 1 cái với. Vẫn chưa hài lòng lắm nên mình yêu cầu bên thiết kế làm thêm vài kiểu nhưng mình nghĩ xin ý kiến đông đảo của anh chị em Vietpet là hay nhất. Cám ơn!

Chào thân ái và đoàn kết

em thấy logo đầu đẹp hơn , font chữ hình ảnh nhìn vào thu hút người xem hơn , ko biết ý kiến anh thế nào !

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chào Toàn,
Mình cũng đang phân vân...cũng nghiêng 1 tí về 1 hình nhưng sẽ chờ thêm vài hình bên thiết kế gởi sẽ có quyết định cuối cùng. Cám ơn Toàn đã cho lời khuyên.

Chào thân ái và đoàn kết

dungseven

Member
theo em hình nào cũng đep,Americanpitbull,bully nhìn càng rùng rơn nhìn càng phê?gửi tặng anh vài hình tham khảo cho vui,

Scoobydoo

Member
Em thì em thích cái dưới hơn, trông đầy đủ hơn, cái trên hơi đơn điệu. Đây là ý kiến chủ quan của em thôi nhé, quyết định là do bác.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Thêm cái hình họ mới chỉnh lại ngôi sao cho nổi bật hơn...nhưng không biết có màu mè quá không nữa.

Chào thân ái và đoàn kết

Màu mè thì không hẳn nhưng nhìn vào thì mang đậm chất Việt Nam quá :D nhìn chưa cool lắm, cặp cánh nhìn giống cánh bướm quá, font chữ thì rất VN, anh kêu designer dùng font gothic thử xem sao, em thấy font gothic rất thích hợp cho các hình ảnh loại này :D ! Vài nhận xét theo cách nhìn của em thôi, đừng "chém" em nhé :p

BIG DOG

Member
Dear Chinh!

Anh thấy để hình mõm hơi dài. Đầu 2 bên thiết kế chưa cân đối. Thiết kế chưa thể hiện được độ lì nhưng gần gũi của bully, cũng như ấn tượng về khung đầu ( nếu như logo chỉ có khuôn mặt)
Ngoài ra đôi mắt để màu đỏ nên trông hơi dị, có lẽ nên để màu khác. Như thế sau này khi in lên áo cũng sẽ dễ dàng hơn để đồng nhất với logo in trên các chất liệu khác.

Thân.

galantias

Member
em thấy hình đc đấy chứ ......... em nghĩ bác nên đổi cái chữ " Home of AB" thành font khác ..... nhìn nó hơi thường

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Bím Trắng: Hình như em cũng là dân design thì phải ??? vì anh thấy em thiết kế mấy cái thẻ hội viên bên hội GSD Lâm Đồng rất đẹp! Em góp ý giúp anh hoàn thiện cái logo với nhé, ví dụ bỏ cái cánh đấy thì lấy hình gì...logo cũ của anh là cánh đại bàng nhưng qua thiết kế thì họ làm anh cũng thấy giống cánh bướm quá nhìn mất ngầu...Còn cái ngôi sao thì để hình cũ như hình 2 thì không nổi bật nhưng khi chỉnh hình thì lại thấy chỏi quá, v.v...

To BIG DOG: Cái đôi mắt đỏ thì theo yêu cầu của em để nhìn nó quái tí anh Hưng ạ...vì em nghĩ khi thay luôn màu đôi mắt thành màu chìm hơn thì nó sẽ rất khó thấy và không ngầu...Cám ơn anh.

To galantias: Cám ơn em, anh không thích font chữ này lắm kể cả chữ VP Bullies, anh thích kiểu chữ của logo cũ hơn. Để anh nghiên cứu thêm tí.

Chào thân ái và đoàn kết

Super_Gà

Active Member
Nay rãnh up vài tấm hình gởi em. Mong phong trào Bully lớn mạnh và đúng hướng.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh Dũng tay nghề tốt vậy ta !!?? Anh cũng là dân thiết kế hả anh? Phải nói là quá đẹp, cám ơn anh.

Chào thân ái và đoàn kết

biz bữa nay ra dáng đàn ông lắm nhìn rất đẹp và dày cơm,chỉ cần săn chắc cơ bắp 1 chút nữa thì đẹp miễn bàn.Chúc mừng a !!!!!