• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật hình ảnh mới nhất của Biz Clone!

TungKon

Member
em nhjn hình biz clone ma thèm quá,các anh chị có thể cho e biết nếu muốn sở hữu một em bully như thế này thì cần bao nhiêu tiền không ạ.

xin lỗi chịu ko nổi,biz clone đang trỗ mã đẹp quá.đúng là hàng hiệu anh daddy oi!với tay máy chụp ảnh của chú sơn đã lột tả được hết nét đẹp của em nó.
ps:hình nét quá chú sơn ơi.hihi

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@TungKon: Về giá cả thì bạn thông cảm mình không nói trên diễn đàn bạn nhé. Nhưng nói chung thì thượng vàng hạ cám gì cũng có bạn ạ!
@granturismo: Khi nào nó phát triển hết thì mình sẽ thửa 1 bộ cho em nó. Cám ơn bạn!
@bullfanclub: Cám ơn bạn mình cũng cố gắng cho em nó mọi điều kiện tốt nhất có thể trong khả năng của mình.

Chào thân ái và đoàn kết

Chào Daddy.
Mình tò mò về cái tên Biz Clone à Daddy, nó cứ ngồ ngộ thế nào ah, đấy là tên có sẵn hay bạn dặt cho nó vậy ? hì hì bình thường thì gọi nó như thế nào ? chỉ Biz không hay là liền cả Biz Clone ? Tks
Rg.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@Granturismo: Cái tên đó là cái tên đã có sẵn khi nó về với mình, còn bình thường mình chỉ gọi nó là Biz!

Chào thân ái và đoàn kết.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cập nhật hình ảnh của Biz Clone, hôm nay em nó được hơn 5 tháng rưỡi cân nặng khoảng 22kg-23 kg.

Chào thân ái và đoàn kết

liemhitle

Member
chúc mừng anh Chinh , em cũng đang tập tễnh hâm mộ dòng này nên có thể sau này sẽ làm phiền anh đấy ( alo hỏi thăm kinh nhiệm .....) hy vọng bác sẽ giúp đỡ , :) 1 lần nữa chúc mừng anh đã có được 1 em Bully ưng ý

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@liemhitle: Cám ơn bạn! Mình sẵn sàng hướng dẫn cho bạn bất cứ thứ gì mà mình biết, có gì cứ gọi cho mình.

Chào thân ái và đoàn kết

@ Chinh:Khi chụp hình nhớ để con Biz gần chai bia hay chai rượu gì đó,dể hình dung hơn :))
Cái mặt thằng này nhìn ác quá bạn ơi,chúc mừng cho 1 con giống nặng ký và đầy chất lượng! :-bd
Trọng lượng tăng đều đều vậy là chủ nó mừng lắm hén!

Bully

Member
Biz càng lớn càng đẹp nhỉ, sao mà nó nặng thế 22-23kg, chứng tỏ anh Chinh chăm quá tốt. Con Buster của em được có tầm 17,5kg, 4 tháng rưỡi, kiểu này còn phải đưổi theo xa

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cập nhật hình ảnh của Biz Clone, hôm nay em nó được hơn 5 tháng rưỡi cân nặng khoảng 22kg-23 kg.

Chào thân ái và đoàn kết

Biz clone phát triển tốt quá, em có đo thử vòng đầu nó xem hôm nay được bao nhiêu rồi, để làm dữ liệu tham khảo. Em quyết định đến tháng thứ mấy thì cho em nó trở thành đàn ông;). Anh sẽ cho Angel breeding với Biz clone.

Thân,

phát triển tốt đến không ngờ, ông chủ này phải hảnh diện lắm!!! Tết nay đi show là có giải Nhất đó. 1 con giống tốt.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@De Lena Pippi: Cám ơn anh, lần tới em sẽ chụp với 1 vật thể để tiên so sánh.

@Bully: Anh cũng làm hết sức mình thôi Hiếu ạ, tất cả những gì anh làm thì em cũng biết hết rồi hehe. Cố gắng lên Hiếu nhé, có dịp vào Nam thì anh em mình nói chuyên nhiều hơn...

@Em sẽ đo và cập nhật lên liền anh nhé, thật sự em chưa đo. À, còn về cho Biz làm đàn ông thì em cũng không dự định gì cả nhưng em nghĩ chắc cũng tầm 1 tuổi chứ không sớm hơn. Cám ơn anh!

@dsmbooster: CÁm ơn Bình nhé, nhiều khi cũng mệt mỏi với tụi nó đấy.

Chào thân ái và đoàn kết

Bữa nào anh cho nó lên Dalat du lịch đi anh ^^ hy vọng có dịp vào SG thăm mọi người cùng các chú Bully ;)

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@Bím trắng: Vừa rối gia đình anh có đi Đà Lạt nhưng anh lại không đi được vì phải kẹt với mấy em chó con. Có dịp anh sẽ mang nó lên đó cho nó đi du lịch và thử leo treo mấy cái đồi + tắm suối.

Chào thân ái và đoàn kết

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Sẵn tiện chụp hình mấy em nhỏ, mình cũng chụp vài tấm cập nhật cho BIZ luôn không thôi em nó buồn. Hôm nay em nó hơn 6 tháng tuổi, ở cái lứa tuổi mà mình cho là xấu nhất trong các giai đoạn phát triển của Bully. Mời các anh,chị xem hình em nó:

Chào thân ái và đoàn kết

dungseven

Member
chó của anh đẹp quá không chê vào đâu được chê mỗi,cái quần sẵn gấu và đôi tông bác hồhiiiii?bully theo em biết là biểu tượng thời trang phong cách của nước mĩ,hay gọi là găngtơ,hiphop?nó có cái gì đấy khác người thường,hay còn gọi là phá cách một chút?hiiiiiiiii lần sau bác chụp ảnh nhớ đi đôi dày thể thao quần ngố nhé,khi đấy sẽ rất hợp đó(theo ý kiến của riêng em thui nha có gì bác đừng giận nhé)tặng bác mấy hình góp vui hiii vọng bully của bác sau này càng đẹp như thế này

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
@dungseven: hehe cám ơn lời góp ý của bác! Người trong hình là đứa em mình, còn mình đang phụ 1 đứa em khác chụp ảnh. Mà mình thấy cũng "style" phết ấy chứ, thể hiện phong cách Việt Nam hehe...quần lính ống cao,ống thấp dép lào...tại không thấy được phía trên chứ không là..."nude" 50% rồi hehehe. Do hồi chiều nóng quá nên cả đám anh em đều "nude".

Chào thân ái và đoàn kết

@dungseven: hehe cám ơn lời góp ý của bác! Người trong hình là đứa em mình, còn mình đang phụ 1 đứa em khác chụp ảnh. Mà mình thấy cũng "style" phết ấy chứ, thể hiện phong cách Việt Nam hehe...quần lính ống cao,ống thấp dép lào...tại không thấy được phía trên chứ không là..."nude" 50% rồi hehehe. Do hồi chiều nóng quá nên cả đám anh em đều "nude".

Chào thân ái và đoàn kết
nhìn kĩ thấy luôn cái bụng nude mà :)) :)) :)) :))