• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cập nhật hình ảnh mới nhất của Biz Clone!

Bully

Member
Biz càng lớn càng đẹp nhỉ. 6 tháng đổ ra là con chó bắt đầu phát triển bề ngang, có lẽ chỉ cần 2 tháng nữa sẽ không còn nhận ra Biz nữa đâu. Em tin Biz Clone tuơng lai sẽ là một trong những con giống đẹp nhất vn

Hihihi , người mà đứng chụp hình chung với chó là em đó . Biz Clone nhìn ở ngoài còn đẹp hơn nữa á .

Chào thân ái và đoàn kết .

biz clone càng lớn càng đẹp quá a Chinh!chuẩn không cần chỉnh!
ps: nhìn cái mặt ngầu quá đi...

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cám ơn tất cả các anh,chị đã có lời khen. Nhưng thật sư là em nó hiện giờ chưa phát triển hết 6 tháng vẫn còn rất bé và chưa nói được điều gì. Mình chụp em nó từng giai đoạn với mục đích để chính bản thân mình và mọi người thấy được từng giai đoạn phát triển của em nó và Bully nói chung. Hy vọng, mình chỉ dám hy vọng nó được 70-80% của cha nó.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Cám ơn tất cả các anh,chị đã có lời khen. Nhưng thật sư là em nó hiện giờ chưa phát triển hết 6 tháng vẫn còn rất bé và chưa nói được điều gì. Mình chụp em nó từng giai đoạn với mục đích để chính bản thân mình và mọi người thấy được từng giai đoạn phát triển của em nó và Bully nói chung. Hy vọng, mình chỉ dám hy vọng nó được 70-80% của cha nó.

Chào thân ái và đoàn kết
Con không giống cha thì giống ai đây anh Chinh:thingking: ?
Em nó phải hơn cha mới được,hehe. Chúc mừng anh co 1 chú giống tốt, tương lai
tiêu biểu cho dòng bully sau này. :D:-bd

Thân chào,

NGHIADIA123 DĐ 0907207441.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cập nhật!

Vì bận công việc nên không có thời gian cập nhật hình em nó, hôm nay chơi với mấy em nó sẵn tay làm vài kiểu.

Đầu tiên là Biz - 10 tháng tuổi - Nó vẫn còn phải phát triển nhiều nhưng đến giờ thì sự phát triển của nó vẫn đúng như mình dự kiến. Thân hình thấp, dày, lưng ngắn, mõm ngắn, xương to, ngực dày và trễ, điểm dừng của đầu vuông góc v.v... đúng với những gí mình thích của 1 con AMERICAN BULLY. Hy vọng em nó sẽ còn phát triển đúng như mình mong đợi.

Mời các anh chị xem và bình luận thoải mái nhé.
Còn tiếp....

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào chinh ! anh không biêt nhiều về Bully nhưng về tổng thể mà nói thì rất ấn tượng, những đặc điểm về hình dáng của bully sao giống rott nhỉ..he..he.. lưng dầy , mõm ngắn và vuông, điểm stop vuông góc...hehe nhưng cái vụ chiều cao thì phải xem lại ..ka..ka...

chúc mừng em nhé

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Tiếp theo..

Đây là DOLLAR - 5 tháng - Là con mà mình giữ lại trong bầy JUICY x SNOOPY. Em nó hôm nay so với BIZ cũng 7/10. Theo mình em nó đang trong giai đoạn xấu nhất của thời kì phát triển, nhưng vẫn thể hiện những nét đặc trưng của Bully.

Mời các anh chị xem và bình luận.
Cón tiếp...

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Tiếp theo..

Đây là BRAVO - Con của ASSASSIN x BELLA - Bầy của HIẾU HN.
Khoảng 10 ngày nữa thì em nó được 5 tháng tuổi.

Và cuối cùng là hình của 3 em nó đang nghịch

To anh Sơn Nguyễn: Hehe size thì tuỳ vào mỗi sở thích thôi anh, tại em chuộng dòng Compact trở xuống nên tập trung vào dòng này.

Chào thân ái và đoàn kết

Bully

Member
Nhìn đàn Bully của anh Chinh mà phải phát ghen đấy, Biz nhìn trông đẹp thật, tuơng lai sẽ là một con giống đại điện cho Bully Vn đấy, chúc mừng anh đã có một bầy cún thật đẹp nhé.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To HIẾU: Thanks em đã có lời động viên. Anh cũng dò dẫm từng bước 1 thôi HIẾU ạ, cũng có những dự định riêng của mình...em yên tâm anh đã tính tới những sản phẩm đầu tiên của Biz tới lúc đó cứ chọn thoải mái nhé LOL.

Chào thân ái và đoàn kết

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Vì bận công việc nên không có thời gian cập nhật hình em nó, hôm nay chơi với mấy em nó sẵn tay làm vài kiểu.

Đầu tiên là Biz - 10 tháng tuổi - Nó vẫn còn phải phát triển nhiều nhưng đến giờ thì sự phát triển của nó vẫn đúng như mình dự kiến. Thân hình thấp, dày, lưng ngắn, mõm ngắn, xương to, ngực dày và trễ, điểm dừng của đầu vuông góc v.v... đúng với những gí mình thích của 1 con AMERICAN BULLY. Hy vọng em nó sẽ còn phát triển đúng như mình mong đợi.

Còn tiếp....
Em BIZ của bác đẹp quá,thân hình thấp ,mình rất dầy rất đúng hình ảnh của Bully.Chúc mừng bác sở hữu 1 em cún đẹp.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog

Còn tiếp....

To Chinh,
Biz hôm nay đẹp quá. mọi cái đều rất OK. Giờ chỉ cần một em Am Bully cái đẹp nữa là tuyệt vời. Chúc mừng em.:)

Thân,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Sơn Ly Giang: Cám ơn anh. Con cái thì nhất định có thêm 1 vài con nữa rồi anh nhưng con cái mà gia phả phối với Biz ra sản phẩm đẹp thì em canh me từ trước đến giờ mới chụp được 1 em. Sẽ ra mắt 1 anh 1 đàn 2X Biz Markie trong thời gian gần.

Chào thân ái và đoàn kết

Xin vui lòng không sử dụng chữ in đậm khi viết bài. Thân

vietbully

Member
Chinh ơi Biz hôm nay đầu to đẹp quá , định chừng nào cho phối cho anh biết để anh đưa 1 em qua nha .

Chúc mừnh em .

Hiển .
0938110011

King of bulls

Vietpet sponsor
Phải làm như vậy mới quy tụ lại những người đam mê bully chứ anh Chinh. Phát động và khuấy động lên.
Chắc nay mai phải chụp hình hai bé nhà em lên chia vui với mọi người. Chúc mừng anh Chinh có con giống tốt.

Thân chào,