• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bach hac (hưng yên)

bocau hanoi

Member
Duy à, quen anh em nào thì gọi đặt dùm anh Vòng đeo cho chim đi nhé.Rảnh thì làm ngay cho anh.Thanks em.
Nội dung đơn giản : Bồ câu Hà nội.
+84. 1666599979

bach hac

Member
Duy à, quen anh em nào thì gọi đặt dùm anh Vòng đeo cho chim đi nhé.Rảnh thì làm ngay cho anh.Thanks em.
Nội dung đơn giản : Bồ câu Hà nội.
+84. 1666599979
ok anh nhưng phải chờ khá lâu đó anh nhá, vì đợt vừa rồi là khá nhiều căn cứ đặt kiềng rồi lên biết đợi tới là baoh

lọ mọ gì đâu đi giao liu với anh em trên bắc ninh đấy chứ . mỗi quan hệ cung vài năm rồi, kiềng đặt nhiều là để chơi cả đời , kiềng định danh ko cho được đâu bác nhé , em còn vài cái kiêng inox có lấy sang cho về đeo cho nó sang trọng hê hê
ANh cám ơn duy nhé
bạn anh cũng mới gửi cho anh ít kiềng rồi em.
kiềng hôm chước anh xin em,thì anh không lấy nữa đâu em.
Anh ngại anh em đánh giá mình chim cũng đi xin nay lại đi xin cả kiềng thành ra mình tham lam quá.
Em thừa thì anh em nào chưa có thì em tặng cho anh em chơi.
Anh cám ơn em nhiều
THANK

oh. cảm ơn anh vi mấy cạp chim pháp non nhé. khi nào có chim bắc hải con để cho em vài cặp nhé

ohanh dân chơi . cảm ơn anh duy vi mấy cạp chim pháp non nhé. khi nào có chim bắc hải con để cho em vài cặp nhé

bach hac

Member
chú cứ nuôi đi . đợt này anh đi làm bận quá. mai qua anh cầm cạp chim tơ anh mới lấy lại về mà nuôi

nglong

Member
Chú Duy dạo này trốn đâu mà lâu ko thấy xuất hiện nhỉ?
Tuần này xem hôm nào rảnh trưa làm tý thịt mèo hay rắn rết đi

bach hac

Member
dạo này bọn em chén suốt hehe . chẳng thấy bác call em gì cả hehehe vừa nhậu bữa rắn xong anh à. hôm qua mua xong mấy cậu bạn đi túm được mấy em hổ mang làm chả ăn ngon phét

bocau hanoi

Member
BC đua thả đc chưa Duy, thứ 7 đang muốn rủ anh em lên HL thả chơi
Thả ở đâu hả bác ơi ,HL ? Hạ long hả bác ? Em có mấy con bay Hạ long liên tục nếu đi tuyến này em ghi danh tham gia.:) off thì lười nhưng công việc hay phải đi Quảng ninh nên chim quen đường như Chủ .

bocau hanoi

Member
gio anh nuoi cu gáy . ko quan tam lam tới chim bô câu
Duy em, dạy anh bẫy chim Khuyên đi,anh bẫy hoài không đc. gửi ảnh xem rồi cho lời khuyên nha .

bữa nào có bẫy đc nhiều Gáy thì cho anh 1 cặp nha,hoặc qua anh đổi cho Xòe .

nglong

Member
Thả ở đâu hả bác ơi ,HL ? Hạ long hả bác ? Em có mấy con bay Hạ long liên tục nếu đi tuyến này em ghi danh tham gia.:) off thì lười nhưng công việc hay phải đi Quảng ninh nên chim quen đường như Chủ .
Hòa Lạc Quang Anh ơi, chỉ 30km thôi
Hôm đó khai mạc cuộc thi lái xe đia hình toàn quốc, anh rủ anh em mang chim len thả chào mừng cho có không khị QA xem góp đc mấy đôi

bach hac

Member
sang lên cho chim ăn thấy có chiên binh lạ lạc vào của anh em nào thì đến nhận lại