• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ bach hac (hưng yên)

bach hac

Member
hôm nay mấy anh em bồ cu rảnh rỗi ngồi chém gió về chim cò . mỗi người đêu có cùng sở thích là nuôi chim bồ câu
xin giới thiệu với các bác đây là chủ tọa nguyễn sinh hùng , chuyên nuôi chim pháp. chim thịt thập cẩm, càng to càng thích

tiếp theo là bác lý á thông bác chuyên nuôi chim bồ câu thịt, gà đông tảo, gà hồ , gà ri , gà tre . lợn lửng . trâu bò 1 thứ 1 tý

bác này là hiếu mặt sẹo chuyên nuôi chim hội. và chim phóng sanh. < áo đen > còn bác bên tay phải hình ảnh nhỏ là bác lâm
trong khi ngồi chém gió bác đã được bác nguyễn sinh hùng thiết kế dự án nuôi chim thịt phục vụ vợ con. nay chỉ cần về nhà xin con dấu của vợ là ok

còn đây là món nhậu của anh em , em là đầu bếp, các cụ thường nói ăn gì bổ lấy. vậy ăn chim bổ gì mấy anh có vợ ơi. yêu cầu các bác mai báo cáo lại tình hình

cuối bài phạt bác nglong, vì tội không đi được thì bác phải báo lại cứ để anh em chờ hoài phạt 100k sung công quĩ

dungvoi_hp

Member
Ông ẻm dạo này bù khú ghê quá nhỉ, lắm dự định quá heng………….có địng nuôi thêm con gì nữa không đấy

duy ơi hôm nào em kêu gọi họp đại hội bc mb đi.cho anh em giao lưu.tết nhất đến nơi rồi(tất niên).bc mb phai nhạt dần rồi hay sao ý.buồn quá

bach hac

Member
anh em bận công việc cuối năm . như từ giờ tới tết cũng có 1 chầu ành à

hungcoloa

Duy ơi dạo này có nhiều chim chưa rét thế có con nào bị ốm không. chim bị ho thì chữa cách nào

bocau hanoi

Member
Cảm ơn Duy nha.Chim Bồ câu là đẹp, Gà đẹp cũng khiến người ta đam mê.Đàn gà em tặng hôm trước, anh làm riêng 1 khu em thấy sáng sủa không?Hi vọng chúng khỏe.Chúc căn cứ của em ngày càng nhiều chim và Gà đẹp

bach hac

Member
Cảm ơn Duy nha.Chim Bồ câu là đẹp, Gà đẹp cũng khiến người ta đam mê.Đàn gà em tặng hôm trước, anh làm riêng 1 khu em thấy sáng sủa không?Hi vọng chúng khỏe.Chúc căn cứ của em ngày càng nhiều chim và Gà đẹp
không có gì đâu anh gà đúc được gặp người thích thì tặng. mấy con gà của em nuôi có khẩu ở hà nội rồi keke không biết bao giờ chủ của nó mới có khẩu hn=))=))=))=))=))

bach hac

Member
hôm kia có đi chơi trên bắc ninh . gặp vài anh em trên đó họ mời về thăm quan mô hình kinh tế .tiện thể úp ảnh cho anh em xem chơi
chỉ với 100met mà chủ nhân của trại này đã nuôi 300 cặp
với sụ chịu khó cần mẫn 300 cặp chim này đã mang lại thành công cho chủ nhân sau 6 tháng đầu

Trời ông em đặt lắm kiêng vậy.đeo sao hết nổi. Tặng anh lại vài cái mang tên em đeo cho hoàng tráng hihihi
ông em cũng lọ mọ quá sang cả bn,"thỉnh thoảng up hình cho anh em xem nhé"

bach hac

Member
lọ mọ gì đâu đi giao liu với anh em trên bắc ninh đấy chứ . mỗi quan hệ cung vài năm rồi, kiềng đặt nhiều là để chơi cả đời , kiềng định danh ko cho được đâu bác nhé , em còn vài cái kiêng inox có lấy sang cho về đeo cho nó sang trọng hê hê