• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Cáo lỗi về việc Vietpet chập chờn.

hoalinh

Member
Diễn đàn hiện nay đang mắc phải một số lỗi thì phải ... Mỗi lần viết bài xong rồi click chuột ko thấy thông báo đã gửi được bài hay chưa hoặc sửa bài ngồi đợi mãi ko thấy xuất hiện khung sửa bài

hoangtkv

Active Member
Hiện tượng này đúng là có, mình cũng bị. Trả lời xong phải refress lại để thấy bài mình đã hiện lên. Đêm nay ngồi thì mạng không vào được, như kiểu đã bị từ chối dịch vụ. Sau quay sang dùng võ cổ truyền khi vào facebook là face IP thì lại ok không bị lỗi gì nữa. Mong admin xem xét.

Tk mod . đúng rồi . có lúc e viết bài bn cảm xúc. rồi trả lời thỳ lại mất bực ơi la bực

lamhuy86

Member
Tk mod . đúng rồi . có lúc e viết bài bn cảm xúc. rồi trả lời thỳ lại mất bực ơi la bực
mình cũng bi giống như bạn ne`, bị rất nhiều la đằng khác, rất bức xúc, bị mấy vụ như thế xong h có muốn viết bài cũng ngại, mất bao nhiêu công tu duy rôi viết lách, viết xong trôi đi đằng nào hết:raised eyebrow:, mong sớm khắc phục đc tình trạng này:at wits end:

trời ơi bực quá mất bao công up ảnh huhu sao toàn mất bài vậy
e mất mấy bài rồi :((

Gemma

Active Member
Bệnh cũ tái phát rồi, hu hu! Mấy hôm nay em bị mất bài quá chừng, phải gõ đi gõ lại mấy lần và cả up một đống ảnh lên mà đi lạc mất tiêu! Không biết website nhà mình đang bị trục trặc gì thế không biết :)) Còn hiện tại lúc em đang muốn post thêm bài trong trang mấy bé mèo nhà em thì không thấy các trang hiện hình ảnh gì cả, ngay cả những icon biểu hiện cảm xúc cũng không thấy đâu! Mong trang web Vietpet sớm khỏe mạnh trở lại lắm thay! :)) :))

smalbacba

Member
Mình cũng bị mất bà(chỉ 1 lần)sau đó mình rút kinh nghiệm :nếu là trả lời nhanh bạn bấm nút "Trả lời-Reply" vào trong soạn rất an toàn,nếu bạn gởi bài dài tốt nhất bạn soạn trước trong Word hoặc trước khi gởi quét khối -copy -gởi nếu trục trặc hủy -Paste lại rồi gởi tiếp. Mình làm thế có hơi rườm rà nhưng an toàn -Cẩn tắc vô áy náy mà...

zZĩnz

Member
em cũng đánh song 1 đống thì lúc gửi toàn là CẢM ƠN BẠN ĐÃ GỬI BÀI VÌ MỘT VÀ LÍ DO NÀO ĐÓ NÊN BÀI CỦA BẠN SẼ KHÔNG ĐUỢC HOẶC PHẢI CHỜ MOD CHẤP THUẬN 10 lần gửi thì đến 8 lần như thế. Rất mong ban quản trị sửa chữa

zZĩnz

Member
em cũng đánh song 1 đống thì lúc gửi toàn là CẢM ƠN BẠN ĐÃ GỬI BÀI VÌ MỘT VÀ LÍ DO NÀO ĐÓ NÊN BÀI CỦA BẠN SẼ KHÔNG ĐUỢC HOẶC PHẢI CHỜ MOD CHẤP THUẬN 10 lần gửi thì đến 8 lần như thế. Rất mong ban quản trị sửa chữa

meonho

Member
Meonho hay viết sai chính tả.
Khi đọc thấy sai, muốn vào sửa, thì, không lần nào sửa được.
Meonho không biết chỉ mình meonho không sửa được bài, hay, các anh chị cũng vậy?
Hay là diễn đàn bị lỗi ạ?

Gemma

Active Member
Meonho hay viết sai chính tả.
Khi đọc thấy sai, muốn vào sửa, thì, không lần nào sửa được.
Meonho không biết chỉ mình meonho không sửa được bài, hay, các anh chị cũng vậy?
Hay là diễn đàn bị lỗi ạ?
Chắc là diễn đàn bị lỗi đấy meonho ạ! Mẹ Gemma cũng không bao giờ sửa được, dù chị có tật nghề nghiệp là viết xong phải đọc lại rồi mới post nhưng nhiều khi post lên rồi mới phát hiện ra lỗi, có muốn sửa cũng không được. Mà lỗi vậy là còn nhẹ đấy. Có khi chị viết cả một bài dài với cả rất nhiều ảnh, xong post lên thì nó đi lạc mất tiêu luôn :(( Rút kinh nghiệm, giờ mỗi lần mẹ Gemma để cho thằng Bờm hoặc con bé Ginger kể chuyện khá dài thì chị phải viết trên Micrsoft Word, dán cả đường link ảnh vào đấy rồi copy qua ô trả lời ở đây rồi post lên là khỏi sợ mất :raised eyebrow::praying: